• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FANTASY dự thi DOGSHOW quốc tế 2011 tại ThÁI LAN

Khai.Q4

Member
Nhìn chủ An chạy và fantasy chạy nhìn đồng bộ thật . chúc mừng chú nếu có giải BIG về sẽ có thưởng . sao không thấy hình chú khải đâu nhỉ :-h
Hehehe... Em đây nè! Anh không thấy em là đúng rồi! Vì nếu anh thấy em thì anh lại không thấy mấy hình này!=))=)) Thứ 7 anh sẽ gặp em chạy trên tấm thảm xanh này. :):):) hihihi....
FANTASY... CỐ LÊN!!!

philong1192

Tình hình FANTASY thi cử thế nào rồi bác ơi, kết quả khả quan chứ. Chúc FANTASY có giải mang về nước

nghenhan

Chúc anh An va FATASY thanh cong.va ca anh Khai nua.may em mau dang doi moi nguoi tai Viet Nam

thantai79

Member
Hehehe... Em đây nè! Anh không thấy em là đúng rồi! Vì nếu anh thấy em thì anh lại không thấy mấy hình này!=))=)) Thứ 7 anh sẽ gặp em chạy trên tấm thảm xanh này. :):):) hihihi....
FANTASY... CỐ LÊN!!!
Các chú có chó (to . khỏe ) đi thi đã thật:) không biết bao giờ mới được chạy tấm thảm xanh như các chú :-h . chúc các chú gặt hái nhiều thành công nhé :-ss

trung2t3c

Active Member
Các chú có chó (to . khỏe ) đi thi đã thật:) không biết bao giờ mới được chạy tấm thảm xanh như các chú :-h . chúc các chú gặt hái nhiều thành công nhé :-ss
bác 79 mà đi thi thì ai còn thi lại nữa .... thần tài mà ... :eek:):eek:):eek:)

chúng ta hồi hộp chờ đợi kết quả ngày thi hôm nay từ Thailand về nhé (giống bóng đá ngày xưa chưa có trực tiếp quá =))=))=)) )

Chúc anh và Fantasy luôn thành công , tất cả ae luôn luôn ũng hộ cho anh !
Cố lên anh !

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn tất cả ace đã quan tâm và ủng hộ FANTASY.......

Bước vào ngày thi hôm nay với tâm trạng thoải mái và tự tin hơn hôm qua nên bước chạy của FANTASY cũng nhẹ nhàng hơn......
FANTASY ngoài lấy nhất (FIRST) của nhóm trên 18 tháng ( 18 Months up ) còn lấy được RESERVE CC .....
Hy vọng với phong độ được cải thiện mỗi ngày FANTASY sẽ làm tốt hơn nữa trong 2 ngày thi sắp tới.......

Xin gửi tới ace một vài hình ảnh FANTASY tại ngày thi thứ 2 .......

KHẢI Q4 và FANTASY không biết "phạm tội" gì nên bị cảnh sát "tóm gọn"............

Cảm ơn mọi người đã đọc tin.............................

trungcs

Member
Chúc mừng anh, hy vọng trong 2 ngày tới Fantasy sẽ gặt hái thêm nhiều thành công hơn nữa!

trung2t3c

Active Member

biết thế e cũng cố đi theo .......... tấm này đáng giá 270$ (máy bay khứ hồi VN-TL) :-":-":-"

KimCuong

Active Member
Hy vọng với phong độ được cải thiện mỗi ngày FANTASY sẽ làm tốt hơn nữa trong 2 ngày thi sắp tới.......Cảm ơn mọi người đã đọc tin.............................
Tin vui đang về với anh em nuôi Rott ở quê nhà. Chúc An và Fantasy tiếp tục gặt hái được nhiều thành công nữa nhé.

Chúc vui./.

Cảm ơn tất cả ace đã quan tâm và ủng hộ FANTASY.......

Bước vào ngày thi hôm nay với tâm trạng thoải mái và tự tin hơn hôm qua nên bước chạy của FANTASY cũng nhẹ nhàng hơn......
FANTASY ngoài lấy nhất (FIRST) của nhóm trên 18 tháng ( 18 Months up ) còn lấy được RESERVE CC .....
Hy vọng với phong độ được cải thiện mỗi ngày FANTASY sẽ làm tốt hơn nữa trong 2 ngày thi sắp tới.......

Xin gửi tới ace một vài hình ảnh FANTASY tại ngày thi thứ 2 .......

KHẢI Q4 và FANTASY không biết "phạm tội" gì nên bị cảnh sát "tóm gọn"............

Cảm ơn mọi người đã đọc tin.............................
Cứ giữ phong độ thế này là tốt rồi!
Chúc anh giật nhiều giải cho ace VP nở mày nở mặt nhé!
Cổ vũ nhiệt tình đi nào!
Go Go FANTASY!

chúc mừng anh An nhé !!công nhận Khải cũng biết lựa em để chụp chung.....em này "mặt gãy, mõ ngắn" nhìn phê quá !! Thân

các bác cẩn thận công an nữ thái lan là hay có súng lắm đấy chẹck hàng kĩ đi ko chuyển giới bỏ mịe .nhưng nhìn vẫn thèm >:)

thantai79

Member
chúc mừng anh An nhé !!công nhận Khải cũng biết lựa em để chụp chung.....em này "mặt gãy, mõ ngắn" nhìn phê quá !! Thân

CHÚ khải thường chọn những em này mà .trông cứ như siêu mẫu chụp chung tài tử hk hhhhheeeeeeeeeee:-h hai chú đi kỳ này hao vài ký là chắc

daugagiamem

Vietpet sponsor
Ngày thi thứ 3 của FANTASY..........

- Trước tiên xin cảm ơn sự quan tâm và động viên của ace diễn đàn , hôm nay FANTASY thi khá thành công ngoài lấy vị trí nhất (FIRST) trong nhóm trên 18 tháng (18 months up class) FANTASY còn vinh dự đoạt luôn CC ( Chứng nhận chó giống đẹp cấp quốc gia THÁI LAN ). Vậy là FANTASY đến từ VIỆT NAM đã có tên trong bảng thành tích của THKC ( THAI LAN KENNEL CLUB) .........
- Ngoài FANTASY hôm nay còn có ODETTE VOM ROTTMANIA của KHẢI Q4 đã xuất sắc BEST OF BREED..................
-Ngày mai là ngày thi cuối cùng và quan trọng nhất (FCI SHOW) có tranh lấy CACIB (Chứng nhận chó giống đẹp cấp quốc tế). Bất kỳ con giống nào lấy 4 CACIB sau ít nhất 1 năm 1 ngày với ít nhất 2 trọng tại FCI khác nhau sẽ trở thành INT.CH (mình được biết thông tin này qua anh DOANH và Mr.PU).....Hy vọng FANTASY sẽ may mắn và thi đấu thành công.....................

Sau khi dành BEST OF BREED đồng chí KHẢI Q4 và ODETTE không biết đã gây thêm vụ án gì nữa mà bị cảnh sát hỏi thăm tập 2....

Sau khi giải thích và có những nụ cười xã giao kết quả là KHẢI Q4 đã phải tra tay vào còng số 8 nhận tội.......Có một điều là chưa thấy tên tội phạm nào sau khi bị bắt lại có nụ cười mãn nguyện như vậy..............Đề nghị gia đinh đồng chí KHẢI Q4 qua Thái Lan gấp bảo lãnh về........

Hy vọng mọi người thư gian và vui vẻ với những tấm hình trên.......Cảm ơn mọi người đã quan tâm đọc bài

Phuoctran

Member
nhìn anh khải đứng với mấy em chân dài đã quá ta không biết bao giờ em mới có cơ hội đi như anh khải . chúc anh gặt hái nhiều thành công và cả anh an nữa=(( em có con này nhờ anh nhận xét dùm em em tinh mua con này về chơi đó anh

Tuy phong

Member
Chúc mừng An và Khải.
Mong 2 anh em đạt giải cao trong ngày thi quan trọng nhất ! >:D<