• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

FANTASY dự thi DOGSHOW quốc tế 2011 tại ThÁI LAN

Chuyến này đi thi bên đó Anh ráng lấy giải về nhé!Chúc Anh thành công tốt đẹp!thân chào!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc chuyến đi thành công nhé em...hồi hộp và sung sướng là cảm giác thú vị nhất của các chủ nhân của những thí sinh tham dự show, tuy đã qua cảm giác này rồi nhưng vẫn thấy háo hức cùng em trong chuyến đi này. chúc em gặt hái được nhiều thành công nhé.

BR

Chúc anh và Fantasy mã đáo thành công ,mới tập nuôi nhưng nhìn Fantasy thông minh quá .Rinh giải là cái chắc.

daugagiamem

Vietpet sponsor
chúc chuyến đi thành công nhé em...hồi hộp và sung sướng là cảm giác thú vị nhất của các chủ nhân của những thí sinh tham dự show, tuy đã qua cảm giác này rồi nhưng vẫn thấy háo hức cùng em trong chuyến đi này. chúc em gặt hái được nhiều thành công nhé.

BR
Cảm ơn anh đã chừc mừng , Dạo này anh bận quá hay sao không thấy tham gia diễn đàn mấy vậy ???? Nói thật em cũng hồi hộp lắm nhưng không phải hồi hộp vì FANTASY đi thi (vì xác định đi giao lưu ,học hỏi rồi) mà hồi hộp vụ khác kia...........:D:D:D

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chúc chuyến đi của anh thành công tốt đẹp, anh đi thế này là đã có giải rồi đó, giải " Tiên Phong " anh ak ^_^. Thân

Hung.tinhyeu

Active Member
Nói thật em cũng hồi hộp lắm nhưng không phải hồi hộp vì FANTASY đi thi (vì xác định đi giao lưu ,học hỏi rồi) mà hồi hộp vụ khác kia...........:D:D:D
Cố lên đừng bao giờ nhụt trí, để tấm hình này bên cạnh con tim là sẽ có triệu triệu người dõi theo và ủng hộ.

duhuonghp

Member
chúc bác chủ gặt nhiểu thành tích . Bác hùng có nhiều ảnh đẹp thế ảnh như thế này thì ai mà chăng muốn để cạnh con .....::D:D

trung2t3c

Active Member
Bó tay.....................com với bác Hùng

Bác An rinh giải nhiều nhiều...tâm trạng vui vẻ thoải mái rồi thì việc e nhờ chắc chắn sẽ được bác giúp thôi , có khi còn có quà về nước nữa chứ :D :D :D :D :D

lambeckham

Active Member
em chúc anh an thành công và may mắn.......tháng 7 ra hà nội nhớ alo em nhé.....ở gần nhà ae mình có cái? hơi bị hay đấy kekkekee

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin gửi tới ace một vài tấm hình FANTASY mới chụp hôm nay trước khi lên đường vào ngày 29-06 (mọi thủ tục đã hoàn tất) ..................

GA_DONG_TAO

Active Member
Chúc chủ và chú chó đạt được nhiều thành công.

Thật buồn là topic bị vấy bẩn vì hình ảnh mà mod Hùng đưa lên... Không ngờ bác lại đưa sex, đưa hình anh đó lên VP như thế? Nếu anh em khác pot lên không biết cần mấy giây để bác xóa hay ban nick? VP là của chung hay bác coi là của riêng để thích làm gì thì làm? Hay tầm của bác chỉ có vậy thôi?

chobietkick

BR
anh cho em hỏi cảm giác đi thi có hồi hộp không vậy anh .vậy cảm giác thi dogshow quốc tế của anh như thế nào kể cho em và mọi người cùng nghe đi anh

~~ anh ơi ~~ anh đang ở thái à ~~ nếu nhà anh ở Hà Nội khi về anh có thể mua dùm em 1 chú Guinea pig giá rẻ bên đấy nhé ~~

chobietkick

chúc chủ topic gật hái nhiều thành công ở giải này . nếu không có giải cũng o sao . anh em yêu rott vn luôn sát cạnh bên cậu ( riêng mình thích những người không nói mà làm còn nói nhiều mà làm thì không bao nhiêu ) :cool:

KimCuong

Active Member
Chúc An và FANTASY lên đường mã đáo thành công! Các anh em chờ tin vui của bạn.

@ chobietkich: Ngưỡng mộ bác quá! KC rất muốn được hội ngộ với bác, xin bác số điện thoại và địa chỉ nhà để anh em đàm đạo được không? Nói mà không dám làm thì cũng không bao nhiêu đâu.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin Up 2 tấm hình FANTASY trong thời gian lưu trú tại ROTTMANIA KENNEL ...................

Xin cảm ơn và mọi người đã nhiệt tình ủng hộ RR và FANTASY trong thời gian qua ......................

chobietkick

Chúc An và FANTASY lên đường mã đáo thành công! Các anh em chờ tin vui của bạn.

@ chobietkich: Ngưỡng mộ bác quá! KC rất muốn được hội ngộ với bác, xin bác số điện thoại và địa chỉ nhà để anh em đàm đạo được không? Nói mà không dám làm thì cũng không bao nhiêu đâu.
Vừa rồi anh và chú nói chuyện vui thật chú kim cương rất vui nhôn hài hước anh phải cộng nhận cách nuôi chó và chăm sóc rất năng động hiền gì em BANLCO càng ngày càng đẹp ra tương lai sẽ cho nhiều sản phẩm tốt . nhà anh ở 43/85/6 hòang hoa thám phương 6 quận tân bình không biết chú có biết không ? khi nào vào trong này chơi chú nhớ alo anh sẽ ra đón chú nhé ( mình ở nhà thuê nên không có số đt mong chú kim cương thông cảm) . anh biết số dt chú rồi sẽ nói chuyện với nhau hàng ngày mà
chú đưng lo . vả lại chú vui tính nên anh rất vui khi được làm quen với chú .chú cho anh đỉa chỉ ngoài bắc đi khi nào có dip ra chơi sẽ ghé thăm chú . chúc chú và gia đình mạnh khỏe