• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

vethiphop

Mình cũng mới nuôi một em PS trắng. Yêu lắm. Các ACE hướng dẫn mình cách nuôi và huấn luyện cho nó đi WC zới!

LINHANH

Member
Mình cũng mới nuôi một em PS trắng. Yêu lắm. Các ACE hướng dẫn mình cách nuôi và huấn luyện cho nó đi WC zới!
.............................................................................................................................................
oh tiếc nhể, không có ảnh của cún?

_nhoccon_

mình ở hcm, đang tìm mua fox sóc mà ko biết mua ở đâu cả, thấy chó của anh chị trên đây nhìn mà thèm, ai tư vấn chỗ mua giúp mình với

girlxinhcucki

Bon chen tí...

Giới thiệu với cả nhà... Em tên là Bo, 4 tháng, 1,2 kg và ở TP.HCM... Cực kỳ đáng yêu, nhanh nhẹn, thông minh...
P/S: Cả nhà cho em hỏi chút. Phốc sóc trưởng thành tối đa là bao nhiêu kg??? Thanks cả nhà nhìu nhìu... Muazzzzzzzzz....... :love struck:

vethiphop

Có 2 cái chụp bằng điện thoại không rõ lắm nhưng cứ post lên cho cả nhà cùng xem. Bean nhà mình mới được 3 tháng tuổi. Cu cậu nghịch ngợm lắm. Chẳng chịu ngồi yên cho chụp.

Cái này là cả người.

vethiphop

Có mấy cái chụp bằng điện thoại không rõ lắm nhưng cứ post lên cho cả nhà cùng xem. Bean nhà mình mới được 3 tháng tuổi. Cu cậu nghịch ngợm lắm. Chẳng chịu ngồi yên cho chụp.

:-bd>:D<:party:

:-"Dog Eye:D

:love struck:=D>:dancing:

:beer

girlxinhcucki

bác nào biết làm cách nào đưa em fox đi HN cùng bằng máy bay mà không phải chích chống dịch không ạ??? Em Bo của em mới có hơn 2 tháng, vẫn còn bé quá, em không muốn Bo phải chích chống dịch...

LINHANH

Member
À há!! Yêu ghê ta! Lạ ghê ta!! Nhìn na ná em Spanish Pitz lông nâu đậm xen xen trắng vậy đó!!!

Em này là "Tứ chi mai hoa, thạch thùng quấn cổ" thì phải, nhìn iu lắm. ảnh hơi tối....................

angeldied

Member
Mấy ACE trong topic ơi, mình ở TP.HCM và đang cần 1 em Phốc Sóc trắng, nếu ACE nào có thì có thể nhượng lại cho mình với giá phải chăng được không vì mình vẫn còn là học sinh. Mình đã từng nuôi chó rồi cho nên ACE đảm bảo. Cảm ơn...

saigonmua

Chào các bạn, mình cũng nuôi 1 bé fox sóc cái em nó được 3tháng rùi các bạn thấy bé thế nào?

mình có bé fox sóc cái hình này được 3 tháng tuổi. hiện giờ bé được 4 tháng đang thay lông nhìn giống 1 con sư tử xấu lắm nên mình không dám chụp hình gửi các bạn. Tên bé là Coco.

bé nhà mình là fox sóc gái 3 tháng tuổi các bạn xem rùi góp ý nha

ngocphuong

em Mit ja nhập với. Nhưng mấy ngày tắm 1 lần nhỉ?
Tớ mới nuôi nên hông biết. Lông các em nhanh cháo lòng lắm.:cry:

phốc sóc

Member
Phốc sóc con lai nè!

Giới thiệu với các bạn mấy bé phốc sóc con nhà mình mới được 5 tuần tuổi. Gồm 2 trai 2 gái. Cha là phốc sóc thuần, mẹ lai không rõ nguồn gốc.

Cha và các con

Em gái này lứa đầu đã được 10 tháng, đang phụ mẹ trông em

chinxinh

Đây là 2 cún nhà em.Em ko bít làm cho ảnh to ra.Nhờ mod giúp em.

Cún màu vàng là đực,màu trắng là cái.Hai bé đều đươc 1 năm tuổi :)

Em nghĩ muốn bít chó có đẹp và thuần hay ko thì phải đợi cac be trưởng thành hẳn thì mới nhìn ra được.Bạn em có người mua fox sóc nhưng bị lái.Mua lúc 3 tháng tuổi thì nhìn xinh xắn nhưng càng lớn càng to và mõm bi vuông.Hix.Kinh nghiêm của em là nên mua chó tại nhà và được nhìn thấy chó bố,mẹ.Đắt hơn 1 tí nhưng đảm bảo.

maxdown

Member
bé này đẹp lắm,tông màu rất đẹp.bạn cho hỏi nó là cái hay đực?cha mẹ bé màu gì hay là nhập vậy bạn?

mypet

Member
em cũng muốn tham gia nữa. bé phốc sốc nhà em nè. tên là candy

thienngoc

Mình muốn tìm 1 em phốc sóc. Bạn nào ở Thành phố, có chó con đẹp, nhắn mình nhé. Thanks.

_NttH_

Member
Yêu quá, em làm chị nhớ đến con Phốc sóc của chị... huhu, nhà em ở đâu chị đến thăm với. Em để nó khóc tội nghiệp nó quá!!!!