• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

Phocsoc1312

Nhà e ở Văn chương .em cũng vùa có 1 phóc sóc cái 7 tháng tuổi . E mới nuôi đc 3 ngày mong mng giúp đỡ cách chăm sóc Lông vs ăn uống gi cho lông dài và mượt thank mng .

:x yêu thế ... bạn woi nếu mún bé có bộ lông đẹp thì bạn cứ lên hỏi hẳn ad page Họi Những Người Yêu chó phốc sóc để ad chỉ cko vì cái này mình qên mất r... còn phần salo thì khi nào bé cần phối thì sẽ thay lông.. thay xog thì cko phối r đợi gần 2 tháng là ok sẽ có đàn pom bé tuyệt đẹp

mup

Xin chào cả nhà :D xin giới thiệu đây là Kun nhà em :))

Em mới đón bé về hôm qua, bé là đực :3 lúc đầu về nhà bị hai con mèo ở nhà bắt nạt, phải dỗ dành (cả ba đứa) mãi mới đỡ chí chóe.

Xin chào cả nhà :D xin giới thiệu đây là Kun nhà em :))

Em mới đón bé về hôm qua, bé là đực :3 lúc đầu về nhà bị hai con mèo ở nhà bắt nạt, phải dỗ dành (cả ba đứa) mãi mới đỡ chí chóe.

:x yêu !!mà em nó chó gấu à phải phốc sóc đâu:))

Mr.PooPoo

Mọi người ơi, hôm nay Mr.PooPoo xin ra mắt mọi người. PooPoo người Sài Gòn, nên rất mong muốn tìm được một bạn gái cửng ở sài gòn để tiện bề đi công viên.

Phocsoc1312

Có ai ở hà nội không mình muốn giao lưu chao đổi kinh nghiệm Chăn sóc pom . Mng giúp đỡ nhé

hieppm121

Mọi người ơi, hôm nay Mr.PooPoo xin ra mắt mọi người. PooPoo người Sài Gòn, nên rất mong muốn tìm được một bạn gái cửng ở sài gòn để tiện bề đi công viên.

Giống hệt em Sóc nhà mình luôn, em nhà mình là cái, tiếc là mình lại ở HN :(

HN, đàn La La nhà mình 22 ngày tuổi

Đàn Mini đã xuất chuồng hết, hôm nay mình show tiếp đàn của LaLa. Các bé sinh ngày 26/6/2013, được 3 đực 2 cái trắng lung linh. Các bạn xem nhé!

Các bé sẽ xuất chuồng vào dịp 10/8. ĐT 0988507216

Đàn Mini đã xuất chuồng hết, hôm nay mình show tiếp đàn của LaLa. Các bé sinh ngày 26/6/2013, được 3 đực 2 cái trắng lung linh. Các bạn xem nhé!

Các bé sẽ xuất chuồng vào dịp 10/8. ĐT 0988507216
:x yêu qá bạn nhận gạch giá bn zạ cko mình cái giá sv yk

Đàn sóc pom nhà mềnh đã biết ăn cơm và đấu võ suốt ngày nè!

Chỉ còn 2 pé đực này chưa có gạch

bulldog_vt

Mình đang dự định chuyển từ dòng bulldog sang dòng chó nhỏ đặc biệt là dòng fox sóc. Nhưng mình dc nghe noí là fox sóc chia ra thành 2 loại. 1 loại là fox sóc mặt gấu, 1 loại là fox sóc mặt cáo. a e nào có thể cho mình chi tiết của 2 nhánh fox sóc dc ko . :D
:D