• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" of vnrottweiler from CH.J Fighter x Stasha

khi nào nhà mình co em nào đầu đàn thât đẹp thây phôn cho con nhe con cung rât ưng con enrichco rui nhủ vân muôn sơ hưu môt em nua em cun của con phat triên rất đêu va đep hiện tai em no đang đưng đâu bang o ninh binh a

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
khi nào nhà mình co em nào đầu đàn thât đẹp thây phôn cho con nhe con cung rât ưng con enrichco rui nhủ vân muôn sơ hưu môt em nua em cun của con phat triên rất đêu va đep hiện tai em no đang đưng đâu bang o ninh binh a
chào hiền ! trong 3 bầy kì này nếu có con nào xuất sắc nhất anh sẽ báo cho em, hiện tại Enrico đang trong thời gian thay đổi và phát triển lớn về thể trạng, vì vậy em cứ theo lời anh chỉ dẫn để dinh dưỡng cho nó thật tốt thì em sẽ có kết quả mĩ mãn. có gì thắc mắc cứ gọi cho anh nhé.

BR

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
xin cám ơn bác hùng TY đã post bộ tranh tứ bình và cành đào thay cho lời chúc tết. đầu năm xin chúc anh và gia đình An khang thịnh vượng & vạn sự như ý . cũng xin chúc cho toàn thể anh em trên diễn đàn 1 năm mới đầy sức khỏe, niềm vui và thắng lợi.....

BR

Tết nhất bận quá giờ mới vào diễn đàn, xin gửi lời chúc mừng đầu năm đến trại chủ. Chúc đại gia đình trại chủ năm mới sức khỏe, phát triển đều đều!
Đàn này nhìn đã quá, với số lượng nhóc như thế này thì thật là may mắn cho những ai sẽ sở hữu các em đó, chất lượng quá đảm bảo.

KimCuong

Active Member
Chúc đại gia đình trại chủ năm mới sức khỏe, phát triển đều đều!
Chắc chắn rồi bác ơi!

Năm Tân Mão chắc chắn VNRott sẽ phát triển vượt bậc. Cuối năm Canh Dần và đầu năm Tân Mão, VNRott liên tục có được tin vui.

Trại chủ sonnguyen hiện giờ đang long sòng sọc, đầu bù tóc rối, không được ăn Tết ở Sài Gòn mà phải đóng đô ở Củ Chi chạy đôn chạy đáo chăm sóc một loạt các hậu duệ đẳng cấp và chất lượng mới ra đời của VNRott đó. :)) =D>

Chúc mừng trại chủ cả năm nay sẽ chỉ có quần đùi, áo thun để có thể thoải mái chăm sóc thật nhiều các sản phẩm đẳng cấp của VNRott nhé! :-bd =))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Tết nhất bận quá giờ mới vào diễn đàn, xin gửi lời chúc mừng đầu năm đến trại chủ. Chúc đại gia đình trại chủ năm mới sức khỏe, phát triển đều đều!
Đàn này nhìn đã quá, với số lượng nhóc như thế này thì thật là may mắn cho những ai sẽ sở hữu các em đó, chất lượng quá đảm bảo.
chào anh Dũng ! cám ơn lời chúc đầu năm của anh và cũng xin chúc anh và gia đình năm mới sức khỏe và vạn sự như ý.

đàn này em thấy chất lượng cũng khá ưng ý và cũng vì chỉ có 4 em nên sữa mẹ cũng cung cấp được đầy đủ.

to kimcuong: đúng là mấy em rott này đẻ cũng biết canh ngày thật, canh ngay gần tết và ngay sáng sớm mùng 1 tết làm anh và ku tùng mệt phờ râu luôn..he...he....hy vọng tụi nhóc sẽ phát triển như ý

BR

Không có gì để nói ngoài từ:''very good''. Mới 22 ngày tuổi này mà mặt gãy và hõm thế kia thì lớn lên làm sao fan rott chịu nổi hả a?! Những nhà vô tương lai sẽ là đây! kaka
Năm mới e chúc a và gia đình an lành ,vạn sự như ý ,và VNROTT càng về sau sẽ càng cho ra thật nhiều những con giống chất lượng hơn nha a!
Thân chào!

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
cám ơn nguyên đã có lời chúc mừng năm mới , anh cũng xin chúc em 1 năm mới sức khỏe và gặp nhiều may mắn...chúc cho ngọn lửa đam mê rott luôn bừng cháy trong em...he...he....

sản xuất ra những con giống tốt và thành công ở dogshow là ước nguyện cả đời của những breeder trên thế giới và VN nó chung và của anh nói riêng..he..he..mong rằng các fan của Rott luôn sát cánh và ủng hộ VNrottwweiler.

xin cám ơn

BR

Tungu

Member
anh sơn phải chúc ku nguyên có thật nhiều tiền mới được...he..he..vì ku nguyên ăn nhiều lắm..ka..ka..coi chừng nó ăn hết tiền không có tiền mua hạt A3 cho con benno nữa thì tội nghiệp em nó....:D:D:D=))=))=))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Và cũng như thường lệ vào đầu năm mới Vnrottweiler trích ra 1 nhóc, dự kiến năm nay sẽ là male để bán đấu giá từ thiện gây quỹ cho Vietpet và cho CLB Rottweiler saigon, hình thức đấu giá và thời gian đấu giá Vnrottweiler sẽ bàn bạc với BQT Vietpet và sẽ có thông báo cụ thể sau.

1 vài hình ảnh của Fighter và Stasha

Fighter German Blood Line

• Young Champion of Montenegro
  • Young Champion of Bulgaria
  • Young Champion of Macedonia

Stasha From Royal Breed

Như đã trình bày khi mở topic này Vnrottweiler sẽ trích ra 1 em đực (đầy đủ pedigree và microchip) để bán đấu giá trên diễn đàn với mục đích gây quỹ cho Vietpet và CLB rottweiler. cũng như thường lệ tổng số tiền bán được (sau khi trừ chi phí vận chuyển) sẽ được chia làm 3 phần bằng nhau:

1 phần cho Vietpet

1 phần cho CLB rottweiler

1 phần cho vnrottweiler

rất mong các anh em trên diễn đàn VP ở mọi miền đất nước ủng hộ cho cuộc đấu giá được diễn ra thành công tốt đẹp.

Thời gian dự kiến để mở đầu cuộc đấu giá sẽ vào tuần sau, thời gian đấu giá khỏang 3 tuần. kính mong BQT vietpet bàn bạc và đưa ra người thích hợp để chủ trì cuộc đấu giá được thành công.

chân thành cám ơn

1 vài hình ảnh của sản phẩm đấu giá ( hình chụp lúc 45 ngày tuổi )