• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo béo nhà em nè^;^

buồn quá các bác ơi!!!em TU TI nhà em cú chiếm hết thức của em Béo nên càng ngày Béo trở thành CÒI.Hu hu hu hu............mong các bác giúp cho BÉO.

Em muốn hỏi để gửi ảnh vào chủ đề khoảnh khắc thân thương thì làm thế nào ạ???Và gửi ảnh mèo nào cũng được ạ(tức là mèo đã ...mất hay là mèo vẫn còn)có được gửi nhiều ảnh không ạ hay là 1 thôi ạ ..

anhbob

Member
Ảnh của bạn khó nhìn quá, tớ ngoẹo cả cổ rồi :D Ờ công nhận là nó khá là béo, bụng phệ ra rồi kìa. Conmeonau chưa đi off lần nào phải không nhỉ? CN này off hôi mèo đấy, đăng ký đi bạn ;)

Đã xoay ảnh lại rồi. Bây giờ thì Hangzin ngắm em nó thoải mái chưa? - Phù Dung
Hangzin ơi, CN này đi off thì mang em mèo vàng hôm trước đi nhé, chị sẽ cho em biết một bí mật cực lớn của chị luôn. Đảm bảo nghe xong => ngất... :))