• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em mèo béo nhà em nè^;^

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Bạn mèo nâu ơi nhà bạn ở đâu vậy? Bạn mèo nâu học lớp mấy mà bị ba mẹ quản quá thế? Nhà mình cũng xa lắm mà mình vẫn cố gắng mang mèo Mes đi để ra mắt cả nhà đấy! Bạn hãy cố gắng lên, mang em Béo đến còn hỏi bác Báu xem em ý làm sao mà lại lười ăn nữa chứ:p!

Neko à mình còn bé lắm năm nay mình mới lên lớp 4 thôi xin bạn thông cảm.Nhà mình ở Lê Trọng Tấn,tít tận trong ngõ cơ nên bạn thông cảm,mình chị ngó qua chỗ đó thôi rồi về.

Xin lỗi Neko nhé.Mà em ý cũng ko lười ăn lắm đâu đừng lo nhé.

Các anh chị ơi em béo hôm nay ăn khỏe lại rồi:):):), sau vài ngày em chịu ăn lại rồi:D:D

Các bác ơi ,các bác đã đọc bài nhà em có em Mít mới rồi thì em xin nói em Mít new về đây thì bỗng dưng em mèo nhà em phát ghen vì thấy mọi người hơi xúm xím vào em Mít new đấy:(:(:(

Em mèo béo nhà em dạo này bắt đầu béo hơn rồi các bác ơi -_-!!!

Các bác ơi em béo đang ghen với em Mít mỗi lần em cho em béo gần em Mít thì em lai ghừ ghừ với em Mít đó...

Mèo Nâu lưu ý khi post bài phải suy nghĩ về nội dung, tránh post nhiều bài vụn vặt, bài không có thông tin mới ... Những bài như thế có thể bị xem là vi phạm quy định của diễn đàn và bị xoá đấy! Mod Phù Dung

Mèo nhà bạn đẹp ghê , hỏi nhỏ tí bạn mua em Mít new ở đâu thế giá cả có đắt lắm ko ?

Những vấn đề tương tự vui lòng gửi pm cho người bạn cần hỏi - Mod Phù Dung

Cảm ơn bác phuong loan em Béo nhà em dạo này cũng ko đẹp lắm đâu:p:p:p.Em mua Mít newDog Eye ở chợ Đồng Xuân,giá là năm trăm sáu mươi nghìn đồng$-) bác à;)

hãy gửi pm cho người hỏi nếu bạn muốn trả lời - Mod Phù Dung

docoi24t2

Member
Em mèo béo

Trông em mèo nhà bác béo thế, chắc phải ăn nhiều lắm lai còn nằm với một con chó, đáng yêu chưa kìaDog Eye. Chắc hai con đó cũng quý mến nhau nhiều lắm!:love struck:>:D<:love struck:.

Vài ảnh mới về em Béo nè,các bác ơi.

Em cho các bác xem vài bức mới của em Béo nè:D:D:
Nằm trên thảm cỏ giả,phơi nắng nè:p
Thư giãn đi:coffee::coffee::

Em buồn ngủ rồi:sleepy::sleepy::sleepy:

Khò khò khò...:sleepy::sleepy:

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Eo, sao bé Béo này bự thế em ơi:love struck:, mặt ngầu ngầu đầu mèo thế cơ chứ... Ú ụ thế mà em bảo là lười ăn á:worried:, giá mấy thằng nhà mình "lười" = nửa em nó:worried:...

Em ý lười ăn từ mấy hôm trước cơ chị ơi,sau một hồi ko chịu ăn thì em Béo mới bắt đầu xin ăn đủ loại món tại vì lúc lười ăn em Béo được ăn đủ loại món nên xin ăn nhiều quá mới béo đấy chứ ạ:D:D:D

hangzin

Dịch giả Vietpet
con mèo nâu ơi, chị mong mãi mà chẳng thấy em và mèo Béo đi off gì cả. CN tuần sau cố gắng đi nhé em! Mong được gặp lại em và mèo Béo!

ẽin lỗi chị Hangzin

Xin lỗi chị ngày em đi nghỉ mát rồi nên ko đi off được:(:(,em béo cũng ko đi được vì chẳng ai đưa em ý đi cả.Xin lỗi chị nhé:(:(

docoi24t2

Member
Trông em mèo béo này ngộ nghĩnh ghê, lại còn nhắm mắt đi nghủ thụm hết chân vào nữa chứ

Em béo nhà em mê tiền cực luôn.Có hôm bố em đang đếm tiền,thế là rơi tiền vào gầm giường em Béo chui vào lấy ra hai tờ một tờ 500Đồng và 50đồng cơ,có lúc còn ngủ với tiền cơ,ghê lắm,nằm ôm tiền và gối đầu lên tiền nữa ngộ lắm,hi hi hi...

Béo nhà em dạo này béo thêm các bác àDog EyeDog Eye:)càng ngày một béo thêm :wall:ghê quá luôn:pem mà đi offline mà mang em béo đi off các bác thấy :worried:luôn

Các bác ơi khi nào có buổi offline mới.Các bác cho em biết nhé để em còn biết để xin bố mẹ đi!!!

Mình biết đâu được cứ đến giờ ăn cơm tối là em ý nhảy lên bàn ăn thế là mình bảo ko được đánh em nó mà còn cho vài miếng thịt,sáng thì em ăn Whiskas nhưng cho nhiều lắm thừa thì bỏ lại khi nào em ý ăn thì em ăn nốt thôi nếu mèo nhà bạn lười ăn thì sẽ rất khó ăn đó bạn!!~;~

Các bác ơi em Béo nhà em dạo này hay đi chơi hoang quá,các bác giúp em với.Cứ tối tối lá ko thấy đâu cả.*;*

Các bác ơi em Béo nhà em dạo này hay đi chơi hoang quá:worried:,các bác giúp em với:worried:.Cứ tối tối lá ko thấy đâu cả:(.

docoi24t2

Member
Buổi tối bạn bắt em Béo lại rồi đóng cửa nhốt em ý trong nhà,như thế em ý sẽ ko ra được!!