• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

hungvu

Member
Dương ơi. Lần anh em mình gặp nhau ở Đại Dương ấy. nhớ không:D. lúc nào rảnh a qua chơi nhé. Bboy được ae đánh giá vào hàng đẳng cấp ở VN đấy. Đúng là dòng giống đẹp thì đẹp ngay từ bé và lớn lên cũng chẳng chê vào đâu được. nhìn qua forum thì nhiều nhưng chưa được mục sở thị :drooling:

Dương ơi. Lần anh em mình gặp nhau ở Đại Dương ấy. nhớ không:D. lúc nào rảnh a qua chơi nhé. Bboy được ae đánh giá vào hàng đẳng cấp ở VN đấy. Đúng là dòng giống đẹp thì đẹp ngay từ bé và lớn lên cũng chẳng chê vào đâu được. nhìn qua forum thì nhiều nhưng chưa được mục sở thị :drooling:
Ok hôm nào qua alo em trước !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hungvu

Member
Ok hôm nào qua alo em trước !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhìn ảnh nó đứng với chicken mới thấy vòng đầu nó kinh khủng (to hơn cả đầu chcken:D) nhìn qua ảnh đã thấy hoành tráng rồi.chắc phải được "mắt thấy tay sờ" mới có thể cảm nhận được hết được:drooling::drooling::drooling:^:)^

Nhìn ảnh nó đứng với chicken mới thấy vòng đầu nó kinh khủng (to hơn cả đầu chcken:D) nhìn qua ảnh đã thấy hoành tráng rồi.chắc phải được "mắt thấy tay sờ" mới có thể cảm nhận được hết được:drooling::drooling::drooling:^:)^
Vòng đầu của B Boi mới đo hôm lấy giống là 25 inch vả B Boi bây giờ nặng gần 40 kg anh ạ !!!!!!!!!!!!

ben_58

Member
Tụ tập SINH HOẠT ngay giữa đường như thế này người ta gọi là Gây Rối Trật Tự Nơi Công Cộng đấy ông cháu ạ!

Tụ tập SINH HOẠT ngay giữa đường như thế này người ta gọi là Gây Rối Trật Tự Nơi Công Cộng đấy ông cháu ạ!
Tại hôm đấy là sáng thứ 2 công ty làm việc đông người quá nên phải cho ra ngõ để giải quyết chú ạh !!!!!!!!!!

Trông rất hoành tá tràng hihihi:-bd. BB đầu thủ có lẽ to bằng hoặc hơn con Demos trong SG nhưng thân mình cơ bắp và lực lưỡng hơn nhiều. Chúc mừng em nhé
Con Bush của anh vào trong SG giờ mới đang bung người ra trông đỡ hơn trước rất nhiều, cái vụ rụng lông cổ cũng đã mọc lại hết rồi hihihi. cái bọn lông ngắn này suốt ngày ghẻ lở hắc lào chán thật :p (tia thấy BB có 1 quả "áp xe" to đùng chắc cũng đang fải tiêm hả ? :D)
Thân.

Trông rất hoành tá tràng hihihi:-bd. BB đầu thủ có lẽ to bằng hoặc hơn con Demos trong SG nhưng thân mình cơ bắp và lực lưỡng hơn nhiều. Chúc mừng em nhé
Con Bush của anh vào trong SG giờ mới đang bung người ra trông đỡ hơn trước rất nhiều, cái vụ rụng lông cổ cũng đã mọc lại hết rồi hihihi. cái bọn lông ngắn này suốt ngày ghẻ lở hắc lào chán thật :p (tia thấy BB có 1 quả "áp xe" to đùng chắc cũng đang fải tiêm hả ? :D)
Thân.
Chính xác anh ơi !!!!! Con B Boi của em cũng hay bị mẩn người lên lắm !!!!! Thằng cu nhà anh bg bao nhiêu kg rồi ??? Lâu lâu không thấy anh post ảnh lên !!!!!!!!

Size lớn chắc có 3 em này, còn 1 em ngoài HN cua bạn Ánh nữa mà bạn này mê mải đủ thứ bù khú nên lâu ko vào dđ, ko biết hiện giờ em bully đó như thế nào nữa.
ku Bush có hình bên vietnambullykennelclub đấy D, nó xêm xêm về kích thước với Remy (đầu thủ, chiều cao, cân nặng...) mỗi tội trông không béo mượt bằng :doh:

Them hình của americanstf trước đây, giờ ko biết như thế nào nữa... nếu đầu nó tương đương với cái mũ bảo hiểm thì 1 năm trước đây đã là khoảng 24>25''

Them hình của americanstf trước đây, giờ ko biết như thế nào nữa... nếu đầu nó tương đương với cái mũ bảo hiểm thì 1 năm trước đây đã là khoảng 24>25''

Hôm trước em có đo đầu của B Boi !!!! Được 25" anh ạh !!!!!!! Nặng khoảng 40kg !!!!!

lambeckham

Active Member
đẹp kô còn j để nói nữa............. em chúc cho hội buly các bác sẽ có ngày cả châu á phải biết đến VN là 1 trong nhưỡng nước chơi buly Đẹp nhất Châu Á............hihihihi em tin sẽ có ngày