• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

Lâu ngày không gặp B-Boi nhìn khác thật, hôm nào anh em mình phải cafe một tý nhỉ. Đợt off bully này anh có tham gia không? nếu có thì anh em mình đi cùng nhau, nhìn mọi người of cũng thấy thèm
Anh cho B Boi đi tập mất rồi !!!! Mà không biết lịch off như nào nữa !!!!!! Em check lại đi rồi phone anh , anh em mình cùng đi cho vui nhé !!!!!!!!

Dương cập nhật số liệu em nó với vì mình cứ nghĩ B-Boi là compact. Rảnh rỗi đo chiều cao, cân nặng và vong đầu em nó Dương nhé!

Chào thân ái và đoàn kết
Mình chưa bao giờ đo chiều cao cân nặng và vòng đầu Chinh ạ !!!!!!!! Thấy B Boi nó lớn nhanh , phát triển tốt và đẹp nên mình cũng lười chẳng để ý lắm !!!!! Mà cách đo như thế nào mình cũng chưa biết cách !!!! Chinh chỉ giúp mình xem đo từ đâu đến đâu và như thế nào là tiêu chuẩn !!!!!! Vì sợ không biết cách lại đo sai số thì buồn cười lắm !!!! Thank nhé !!!!!!!!!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

B Boi lâu không nhìn giờ công nhận nhìn X MEN thật, mà hình như Dương mới kiếm cho B BOi 1 cô vợ nữa hay sao mình nhìn thấy có 1 em nữa trong ảnh thì phải.

Super_Gà

Active Member
Rốt cuộc cũng ok ! chúc mừng em Dương và Hiệp. Trai tân và gái mới lớn ^^ !

Rốt cuộc cũng ok ! chúc mừng em Dương và Hiệp. Trai tân và gái mới lớn ^^ !
Thank anh nhé !!!!!!!!! Cuối cùng thì B Boi cũng thành người lớn !!!!! Hy vọng sau lần này B Boi se vỡ người ra và phát triển đẹp hơn nũa !!!!!!!!!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
B-Boi nhìn rất ấn tượng, nếu có dịp tranh thủ ít thời gian vào off chung với anh em trong Nam Dương nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Nhìn B Boi đầu thủ thật khủng hoảng, tướng tá ngon lành. Nếu có dịp chắc phải giao lưu 1 tí.

Thân chào,