• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Bull nhà TheQuang đây anh em!!!Mong mọi người ũng hộ!!!

teddyxie

Member
a ơi em chưa nuôi bull bao giờ nhưng thích lâu lắm rồi, em cũng rất thương iêu mấy be', cũng muốn mua 1 em mà không biết anh có cho trả góp ko?? chứ mua 1 lần chắc ko còn tiền nuôi nó nữa... hkông thì anh bớt cho em một chút nhé..??

TheQuang

Member
Đã lâu rồi sao không thấy bạn yeubulldog up hình em nó từng bước trưởng thành như thế nào cho bà con cùng chiêm ngưỡng ?

trung2t3c

Active Member
Đã lâu rồi sao không thấy bạn yeubulldog up hình em nó từng bước trưởng thành như thế nào cho bà con cùng chiêm ngưỡng ?
anh TheQuang nói đúng đấy bạn gì ơi....up date hình lên xem em nó giờ mặt mũi ra sao rồi chứ....hay bố mẹ giống tốt nhà bác TheQuang0 nên con cái tốt, nuôi thành 1 con chó đẹp nên giấu mất tiêu rồi... không muốn đem khoe hàng đẹp :) :) :)

Mà bác TheQuang ơi, cái vụ trả góp có đúng là thật không vậy??? em hỏi hoàn toàn nghiêm túc đó và giờ còn áp dung không bác.....nếu có điều gì cần trao đổi bác cứ pm riêng cho em nhé... cám ơn bác nhiều lắm

iubull_dog

anh quang ơi! em ở trà vjnh vừa mới mua 1 bé bull của anh nè!!! giờ nó quậy quá trời!!! hjhjhj !!! mai mốt chắc em phải rước về 1 em nua cho nó zui wá!!!