• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

em Bull nhà TheQuang đây anh em!!!Mong mọi người ũng hộ!!!

hình em nó đây ạ các bác!
bề ngang của bé Ben đây

nhìn cái mặt ngu ngu vậy chứ wận kinh khủng luôn đó nghen

[
em bế nó đây nhìn Cute ko nè

[url=http://www.postimage.org/image.php?v=PqYzZh9]

tấm này dễ thương nhất luôn đó nha

em này toàn thân trắng chỉ có cái mắt trái là có đốm nâu thôi!
em còn nhỏ nên còn ít kinh nghiệm mong mọi người chỉ giúp tận tình nha!
còn 18ngày nữa là em nó nhà em rồi
anh em VietPet chấm điểm em này giúp em đê!:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

hihihi!em bull nhà bác có cái màu lông đẹp quá,mình thích nhất là chó có màu trắng cả,chúc mừng bác nha,bác nhớ chăm em nó cho tôt nha

cho_ompt

Member
thích lắm lắm luôn đó,mà ko biết có dành dụm tiền đủ đễ mua ko? ko biết anh quang có dịch vụ bán trả góp ko đậy ! hic!

TheQuang

Member
thích lắm lắm luôn đó,mà ko biết có dành dụm tiền đủ đễ mua ko? ko biết anh quang có dịch vụ bán trả góp ko đậy ! hic!
cho _ompt ơi,nếu em yêu mến các chú Bull của anh mà o có đủ tiền thì anh sẻ sẳng sàng cho em trả góp,không có gì đâu em ơiem đừng ngại,mình cùng chung một niềm đam mê mà em,

bán trả góp tức là nuôi xong trả tiền cho chủ dần dần khi nào đủ thì thôi đúng ko ạ nếu đc như thế em cũng muốn nuôi
trông cún đẹp lắm em cũng ko thích cún có nhiều màu trắng lắm nhưng em này trông rất tuyệt

account84

con này ma bán ngoài thị trường thì bao nhieu xiền vậy ,mua trả góp là sao vậy

dể em mói cái này sao em nói cái trông vừa bị xoá ngôn ngữ là câu nào hã . hở em nói gi la bi anh HungTrungYen xoá là sao
anh Tech.Admin xem lại giúp em đi rồi anh HungTrungYeu đừng xoá bài nào trong post này nữa <<<đừng xoá những lời em nói này.Để cho mọi người nghĩ ra sao trong khi mình ghi đúng ko lại xoá chẳng lẽ ghi lại?

1stLady

Member
dể em mói cái này sao em nói cái trông vừa bị xoá ngôn ngữ là câu nào hã . hở em nói gi la bi anh HungTrungYen xoá là sao
anh Tech.Admin xem lại giúp em đi rồi anh HungTrungYeu đừng xoá bài nào trong post này nữa <<<đừng xoá những lời em nói này.Để cho mọi người nghĩ ra sao trong khi mình ghi đúng ko lại xoá chẳng lẽ ghi lại?
@yeubulldog:
Đọc bài bạn chẳng hiểu gì cả. Vừa sai chính tả vừa sai ngữ pháp câu cú. Có thể bạn gõ nhanh và tắt và....nên như thế. Bạn nên xem lại cách viết bài. Người khác đọc bài bạn ko hiểu thì bạn nghĩ gì.

Việc Mod sửa bài hoặc xoá bài của bạn ko có ý gì ngoài mục đích làm cho diễn đàn tốt hơn - và cả chính bản thân bạn tốt hơn. Tôi phải công nhận chưa có diễn đàn nào khắt khe về mặt ngôn ngữ như VP - nhưng cũng vì lẽ đó mà VP là sân chơi rất an toàn và trong sạch. Các diễn đàn thả nổi về mặt ngôn ngữ thì .....*%^&#$#@$&*
Mong bạn có tinh thần cầu thị - tất cả mọi người đều phải theo nội qui này - ko phải bạn cá biệt bị như vậy đâu (tôi đã từng bị sửa và xoá bài nhiều lần.)
Thân.Dog Eye

cho_ompt

Member
nhưng cũng phải nhắc nhở cảnh cáo vài lần chứ nếu típ tục thì mới xoá hay cảnh cáo gì chứ.mỗi lần viết gì ra mà bị xoá mà ko nói gì quê thấy mồ ai dám viết nữa

Chúng tôi nhắc nhở bằng cách sửa bài viết, nhắc nhở bằng cách phạt thẻ vàng, là bị chừ điểm và chừ bài viết nếu vẫn vi phạm. Vài lần nhắc như vậy mà vẫn còn tiếp diễn thì bị xoá bài mà không cần thông báo. Nếu vẫn cố tình vi phạm thì phạt thẻ đỏ là bị ban nick đó bạn.
xin mời bạn vui lòng đọc kỹ lại hộ mình cái nội quy chung của diễn đàn nha. Chúc vui

TheQuang

Member
A cho e đang kí 1 suất trả góp nha. đang máu bulldog lắm, mê lâu lắm rồi mà dành dụm hoài ko đủ, hix:((
ĐamMêChóĐẹp ơi ,anh cảm kích lòng yêu quý mến loài khuyển này của em lắm đó ...Chuyện trả góp không thành vấn đề đâu em .Nếu em có thời gian thì cứ ghé qua xem mặt bọn chúng .

TheQuang

Member
bán trả góp tức là nuôi xong trả tiền cho chủ dần dần khi nào đủ thì thôi đúng ko ạ nếu đc như thế em cũng muốn nuôi
trông cún đẹp lắm em cũng ko thích cún có nhiều màu trắng lắm nhưng em này trông rất tuyệt
:)ý tưởng mua trả góp của "thứ 6 ngày 13" cũng rất là hay !!! chắc TheQuang sẽ ủng hộ bạn mà .

echipvn

Member
Nếu có vụ trả góp này thì chắc cũng xin a TheQuang 1 chân quá, e cũng ghiền tụi Bull lắm mà chưa có điều kiện ^^

pupulala_94

sô em thấy anh chị nào cũng có một con bulldog, em ghen tị ghê nhưng dù sao em Bull của anh dễ thương đấy

Jack Lê

Member
Anh Quang ơi, em nhìn mấy con Bull nhá anh mê quá, anh còn bé con nào ko, cho em xin địa chỉ qua ngắm tí, hehe có gì rước 1 bé về nhà cho có việc để làm kakka em đang nuôi cỏcke, nhìn bull ghiền quá

TheQuang

Member
Anh Quang ơi, em nhìn mấy con Bull nhá anh mê quá, anh còn bé con nào ko, cho em xin địa chỉ qua ngắm tí, hehe có gì rước 1 bé về nhà cho có việc để làm kakka em đang nuôi cỏcke, nhìn bull ghiền quá
Chào Lê.cảm ơn em đả có lời khen,hiện tại thì anh chỉ còn 1 bé gái mà thôi,đã được 7 tuần tuổi rồi,em rảnh thì ghé nhà xem nhé .Thân

cho _ompt ơi,nếu em yêu mến các chú Bull của anh mà o có đủ tiền thì anh sẻ sẳng sàng cho em trả góp,không có gì đâu em ơiem đừng ngại,mình cùng chung một niềm đam mê mà em,
Thành viên mới như em mà nghe anh TheQuang nói thế thì mừng quá :-bd em cũng mới thấy 1 chú BullDog ngoài đường mà mê tới giờ nè , em cũng đang tìm hiểu và biết được VietPet nên lên góp vui với mọi người :love struck:

Chúc bác TheQuang ngày càng nhiều mấy chú cún con mới

Thân, :love struck: