• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em độc thân, em quyến rũ

lululubu

Active Member
Bà này cứ như kiểu bị ám ảnh ấy nhỉ =)) lứa trước là dân ba tư vùng Trung Đông nên hay hy sinh vì bom đạn, còn lứa này là châu Âu, đời sống cao nên không làm sao đâu mà :)) bọn trẻ con thế nào rồi chị ơi ... con BB vẫn chăm con chứ ...:)) chỉ tội nghiệp mỗi thằng Xoong :(
À, nó ăn ngủ tốt lắm, bọn trẻ con trộm vía bụng đứa nào cũng tròn quay, dạo này tự giác vào nằm với con không cần giai cấp địa chủ thúc giục nữa=)).

Tối hôm qua thằng Xoong quyết chí phá cửa chui ra vì tự do và hạnh phúc, mình nghe ầm ầm lên kiểm tra mà cháu nó đang đu tòng teng trên lỗ thông gió, sau đó gặp chị thì nhất quyết ko buông, kiểu bị tự kỉ lâu đời ấy. Thế là chị ném thằng Muôi vào cho chơi cùng rồi le te đi ngủ tiếp. Đến sáng tuy cậu cháu chúng nó sống hòa thuận dưng mình lại phải dọn phưn con Muôi hu3.

Châu Âu bây giờ vẫn còn đang khủng hoảng nợ công đấy chị ạ, an toàn thì không lo còn đời sống cao thì chưa chắc đâu:)).
À, nhà chị nó nghèo nên cũng chả có đời sống cao mà hưởng đâu em ạ, toàn có ăn xin ăn chực thiên hạ thôi. Dưng lần này lấy COCC thành ra lắm quà lắm ý:x.

Gemma

Active Member
Cái Thằng Hâú này là con cháu nhà Cô Ruôì Bẹp cơ bác ạ :). Đúng là cu câụ định bỏ của chạy lâý ngươì , chôí đây đâỷ ý :D. Nhưng chắc nhìn lại đàn con bây giờ thì đang đòi quyền làm bố kia kia:D
ấy ấy bác Gemma nhầm rồi, thằng Hấu nó là con cháu nhà em chị ạ :)) nhìn cả đàn con của nó toàn ông nội với các ô dì chú bác của nó thế kia cơ mà =))

nhà mình hồi Bống nó đẻ chả ra được thằng Kem con nào đến đời cháu lại được 1 đống lợn hồng tí hon =)) 3 thằng Kem con, 1 con Chanh con, 1 thằng Táo con và 1 thằng Hấu con... nói chung em Nhung hết đường chối đấy nhớ bảo thằng Hấu chịu cái trách nhiệm luôn đi<):)
Hơ hơ, thế xin lỗi bà Ruồi Bẹp nhé, tại cứ nghe tên trái cây lại nhầm thành con cháu nhà Boo cơ! :">:"> Giời ạ, thế thằng bé Hấu giờ là 5 hay 6 tháng tuổi? Nhớ mới hôm nào đàn nhà Ruồi Bẹp mới đẻ mà giờ đã lên chức bố rồi cơ à! Bọn mèo này nó phát dục sớm quá cơ! Nhà chị giờ còn giữ là thằng Sammy - Quất, chắc cũng phải phăng teo trym thằng nhỏ sớm chứ để nó nhảy lên mẹ Cam nó với dì Bánh Mì, với cả chị Pammy - Bưởi thì khổ đời nữa! Giờ thằng nhỏ này cũng đã gần 4 tháng rồi :-w:-??

ruồi bẹp

Active Member
Hơ hơ, thế xin lỗi bà Ruồi Bẹp nhé, tại cứ nghe tên trái cây lại nhầm thành con cháu nhà Boo cơ! :">:"> Giời ạ, thế thằng bé Hấu giờ là 5 hay 6 tháng tuổi? Nhớ mới hôm nào đàn nhà Ruồi Bẹp mới đẻ mà giờ đã lên chức bố rồi cơ à! Bọn mèo này nó phát dục sớm quá cơ! Nhà chị giờ còn giữ là thằng Sammy - Quất, chắc cũng phải phăng teo trym thằng nhỏ sớm chứ để nó nhảy lên mẹ Cam nó với dì Bánh Mì, với cả chị Pammy - Bưởi thì khổ đời nữa! Giờ thằng nhỏ này cũng đã gần 4 tháng rồi :-w:-??
đâu có đâu chị thằng Hấu nó sắp 9 tháng rồi chị ạ ;)

X

xuka3691

Guest
thằng Hấu nó mới bé tí, ở nhà đã biết gì đâu. tết vừa rồi nó bị mẹ xề BB cho vào đời chị ạ. khổ lắm. giờ đang mang nỗi đau tinh thần, làm bố trẻ con^^

Linhmu_93

Active Member
thằng Hấu nó mới bé tí, ở nhà đã biết gì đâu. tết vừa rồi nó bị mẹ xề BB cho vào đời chị ạ. khổ lắm. giờ đang mang nỗi đau tinh thần, làm bố trẻ con^^
Đúng đúng, e đồng ý với chị! đúng là gái 1 ( lứa con) nên gian manh chị ạ! Bơ nhà e ở đấy 1 tháng có làm sao đâu! Đúng ra là Hấu bị....cưỡng.....ấy chứ!

milkygirl6390

Active Member
Đúng đúng, e đồng ý với chị! đúng là gái 1 ( lứa con) nên gian manh chị ạ! Bơ nhà e ở đấy 1 tháng có làm sao đâu! Đúng ra là Hấu bị....cưỡng.....ấy chứ!
Ôi cảm ơn 2 bạn trẻ đã hiểu được cho tấm lòng bà mẹ già này ... thg hấu nhà tôi trẻ con quá, ngây thơ quá nên bị lừa ... bây giờ cháu nó đang tự kỉ vì hành động sai trái ... cháu nó suốt ngày chỉ biết chăm mấy đứa trẻ con ở nhà mong chuộc lại lỗi lầm =)) mẹ Bảo Bảo có cần bảo mẫu không ... em gửi thằng Hấu sang chăm con hộ cho ... thằng này chăm trẻ con là nghề gia truyền cùa nó ... nghe đồn là từ bố Kem truyền cho đấy :))

lululubu

Active Member
tưởng cô bê luôn cả đàn về cho Hấu chăm cho ra dáng? hôm nay tưởng mượn được máy ảnh chụp choẹt cho các cháu khoe dáng tí, xong bạn đi chơi ko thèm về cho mình mượn máy hu3. phí công chọn cái đệm sẫm màu rõ xinh để chụp cho nó lung linh.

Linhmu_93

Active Member
tưởng cô bê luôn cả đàn về cho Hấu chăm cho ra dáng? hôm nay tưởng mượn được máy ảnh chụp choẹt cho các cháu khoe dáng tí, xong bạn đi chơi ko thèm về cho mình mượn máy hu3. phí công chọn cái đệm sẫm màu rõ xinh để chụp cho nó lung linh.
;;) ấy ấy, bê cả đàn về phải có Vợ đầu của Hấu về cùng nữa chớ! nhưng Vợ này k phải Chính thất được cưới hỏi đàng hoàng nên k được đi cửa chính đâu! haha.... Ôi hóng ảnh mãi, chán cái bà này quá đi mất! Đổi Bò Sữa lấy 1 que kem k chị? ;) Nhà chị chưa có ALD mà! Bọn nhóc này là ALD lai Nga lai 34, ối giời ơi! lai tung tóe mà đẹp thế này! có khi em cho Bơ, Cốm đi lấy Hấu luôn =)) cơ mà 2 đứa nhà em k có kinh nghiệm dụ dỗ zai chị ạ! hôm nào sang nhờ BB dạy vậy!

milkygirl6390

Active Member
;;) ấy ấy, bê cả đàn về phải có Vợ đầu của Hấu về cùng nữa chớ! nhưng Vợ này k phải Chính thất được cưới hỏi đàng hoàng nên k được đi cửa chính đâu! haha.... Ôi hóng ảnh mãi, chán cái bà này quá đi mất! Đổi Bò Sữa lấy 1 que kem k chị? ;) Nhà chị chưa có ALD mà! Bọn nhóc này là ALD lai Nga lai 34, ối giời ơi! lai tung tóe mà đẹp thế này! có khi em cho Bơ, Cốm đi lấy Hấu luôn =)) cơ mà 2 đứa nhà em k có kinh nghiệm dụ dỗ zai chị ạ! hôm nào sang nhờ BB dạy vậy!
ai da ai da ... con zai mình bây giờ có giá lắm àh nha ... hồi trước cô chê con tôi đần không chịu gả bơ về nhà tôi ... bây giờ cô lại nói thế này con zai tôi nó tự ái quá cơ ... =)) ... mà cô đổi bò sữa lấy mèo thuần chủng không ... =)) ... mèo ta thuần chủng =))

Linhmu_93

Active Member
ai da ai da ... con zai mình bây giờ có giá lắm àh nha ... hồi trước cô chê con tôi đần không chịu gả bơ về nhà tôi ... bây giờ cô lại nói thế này con zai tôi nó tự ái quá cơ ... =)) ... mà cô đổi bò sữa lấy mèo thuần chủng không ... =)) ... mèo ta thuần chủng =))
Ối giời ơi! Thuần chủng thật t bắt luôn, cơ mà con Na nó lai rồi bà ơi! Hehe... Con con Na mà giống Moky với Suki nghịch kiểu ấy chắc e die lun!

kokokiukiu

Active Member
Nhà chị Lubu có thằng Xoong là ALD rồi cô ạ,chị ý nói thích chứ còn lâu chị ý mới chịu đổi,toàn bắt vạ chị Milky nhưng mà chăm tụi nó cẩn thận lắm,thấy éo,éo 1 cái là chạy ngay lại ổ xem,trong khi mẹ BB cứ nằm ở ngoài chả thèm vào:))

lululubu

Active Member
Ồ, giả vờ làm hàng đấy, chứ đi ngủ rồi là dậy muộn lắm, vì dạo này mẹ các cháu biết chăm rồi, hi3. Mai sẽ đè các con ra chụp ảnh rồi up lên khoe nào. Trộm vía mới có 4 ngày mà phổng phao lắm, nhìn ko giống mấy hôm trước nữa đâu nha.

kokokiukiu

Active Member
Ồ, giả vờ làm hàng đấy, chứ đi ngủ rồi là dậy muộn lắm, vì dạo này mẹ các cháu biết chăm rồi, hi3. Mai sẽ đè các con ra chụp ảnh rồi up lên khoe nào. Trộm vía mới có 4 ngày mà phổng phao lắm, nhìn ko giống mấy hôm trước nữa đâu nha.
Thế hả c?đợi đến ngày mai còn hóng xem các cháu lớn ra sao;)).