• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dollar The American Bully, e chó cái giống sắp về Vietnam

Status
Không mở trả lời sau này.

Bully

Member
Hôm nay mình vừa liên lạc với Pu, chủ trại Parkway Bully Kennel, thì Pu nói phải 35 ngày nũa Dollar mới về Vietnam được. Thôi thì chưa khoe được chó thì khoe tạm ACE ảnh mới của 2 vợ chồng Dolllar và Candyman vậy

condomdom

Member
pitbull nhà bác nhìn vãi chưởng thể, đã chiến trận nào chưa ạ? bọn này mà chiến với bully thì chắc là phải chấp 2 nhóc bully mất hihi em đùa chút cho vui thôi ạ, các bác đừng xoá bài mà tủi thân em hihi

Bully

Member
Mình vừa nhận được tin của Pu chủ trại Parkway Bully Kennel, Dollar đã mất, em ý bị bệnh về đường máu. Pu đã mang em ý dến bệnh viện nhưng bác sỹ đẫ làm mọi cách mà vẫn không cứu được Dollar. Mình rẩt tiếc là Dollar đã không đến được với sân chơi của Vietnam. Nhưng không phải vì vậy mà mình bỏ giấc mơ Bully được. Sau một hồi cân nhắc, mình đã chọn Bellar. Mình sẽ up bài lên sớm cho mọi người đánh giá nhé.

LION_2009

Active Member
EM

Đừng nản em nhé ! Sau bao ngày chờ đợi nhận được tin này chắc H buồn lắm . Thôi H lại tìm em khác Chia buồn cùng em .

Bully

Member
Uhm buồn thì cũng không hẳn, tại em chua chính thức được làm chủ nó mà, chỉ tiếc là đợi bao lâu rồi mà cuối cùng lại ntn. Với lại em cũng đã có sự lựa chọn khác rồi, không phải là bế tắc. Bellar cũng đã được phối lâu rồi, thì chắc cũng sớm về vietnam thôi. Em mua thêm 1 em 1st pick puppy của Juicy nũa, để trong thời gian đợi Bellar thì có thời gian chăm, và dễ dạy dỗ nó luôn

Status
Không mở trả lời sau này.