• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Danh sách CLB Dachshun ! tạm thống kê

bonbi

cho e đăng kí với nhà e có 1 bé dachshun đen 1 năm rồi,đang tìm chồg cho bé đây.

bevitbau

Cho em tham gia với.
Em ở thành phố Hồ Chí Minh. Con gái em tên Bé Ty.
Thanh Nhàn

duong_1992

Cho mình tham gia voi, mình ở Q.3 HCM, Misa nha minh 3 tuổii, mới sinh 03 baby, 02 đực nâu 01 cái đen.
Thái Dương

na.yeong

Hix...mình muốn tham gia CLB lắm nhưng kiếm hoài vẫn ko tìm ra ai bán chó Dachshund cả..các pro có biết nhà bạn nào bán thì chỉ mình vs..thanks các pro nhìu nha ...

kemprince

Member

Cho mình tham gia CLB với...
mình tên là Hiếu và trên ảnh là cục cưng Eddie nhà mình...Eddie là giống cái và mới được 10 tháng tuổi :)

lokchok

Member
mình cũng muốn tham gia nữa
em nhà mình tên Lunar giống cái, 8 tháng và đang lên giống, mình cũng đang tìm chồng cho em nó đây
bạn nào có dachsund đực mún làm thông gia thì pm yahoo mình nhé ( mr_k3lvin_l0n3ly127@yahoo.com )
mình ở TP.HCM

ihe_nl

Toni - 18 tháng. Bác nào cần tìm rể thì cho mình biết nhá, free. Chủ yếu là để e nó xả stress. Mình ở Tp.HCM. 0918781875

Mình tham gia với nhé .Minh cũng yêu thích giống chó này lắm. Mình tên là Mai ở Quảng Ninh. Nhà mình có 1 em giống đực tên là : Jack .Quậy lắm cơ em ý mới được 3 tháng tuổi .Đây là ảnh của jack nè

samlonestar

chào cả nhà! Tình hình là mình thích em này lắm, kiếm một em về nuôi mà kiếm hoài không ra! có ai biết chỗ nào có bán liền thì chỉ giúp mình với! :( Cảm ơn mọi người nhé, có thể pm mình ở nick yahoo samlonestar

Hieu Dao

Mình tên Hiếu ở Trường Chinh, Tây Thạnh, Tân Phú. Bé Ken (Dachshund) nhà mình được 6 tháng tuổi Đang tìm chồng tương lai cho e ý nè. hehehe. Mong dc làm sui gia đó. Cám ơn nhiều nhen.

Xin giới thiệu mình tên Hiếu. Trường Chinh, Tây Thạnh, Tân Phú. Mình có bé Lạp Xưởng 6 tháng tuổi, đang tìm chồng tương lai cho e nó. Mong dc làm sui gia nè. Cám ơn nhiều nhe.

LyHongLe87

thích mấy bé màu đen dể sợ mà ko ai bán, mà bán thì giá cũng tít tít trên cao cao cao :(

thích bé Dashund màu đen lắm lắm nhưng mà khó kiếm mua quá, có thì giá cũng tít tít tít trên cao cao cao :((

mitsuhide

Member
Mình ở dĩ an bình dương ngay khu trung tâm hành chính dĩ an đối diện công viên nước dĩ an , kg biết có ai ở gần kg nhỉ
Chó mẹ tên Mina 5 năm tuổi còn 2 chú chó con 1 đực 1 cái còn 8 ngày nữa là 2 tháng :D

mình cũng xin tham gia, mình là Duy Anh ở Gia Lai, mình có 3 bé dachshund, mình xin nợ hình.... :D mai mình sẽ post sau nhé.