• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Danh sách CLB Dachshun ! tạm thống kê

Thu Huong

Member
Hương tạm thống kê danh sách những người có nuôi dachshun:

Tại Hà Nội:
1. thanhhungcherry (tên cún Bob)
2. duynnd
3. tantulinh ( tên cún Boo)
4. Bin_Zin (tên cún Zin).

Tại Thái Nguyên:
1. DarkBlue (tên cún là Đậu đen)

Tại Bến Tre:
1. anhthu (tên cún là Na & No)

Tại Lâm Đồng:
1. love_lapxuon

Tại Tp. HCM:
1. tommy6046
2. alex_nhan (tên cún Ken)
3.BMinh
4. kimkwalee (tên cún Jack & Rose)
5. white_wolf (tên cún Bấc)
6. Kevin
7. NamLee (tên cún là Rubi)
8. Hoa147
9. nguyenhuuhoa (tên cún là Billaden)
10. Elisa (tên cún là Bibi)
11. ttini99@yahoo (tên cún Lala)
12. Anh Bao (tên cún là Đôla)
13. rhinky (tên cún Ốpla)
14. huynguyen
15. jennylove
16. Nhoc Pooh ( tên cún Pooh)
17. Thu Huong (tên cún Toto & nhõng nhẽo).

Thu Huong

Member
Update thêm danh sách CLB dachshun là:
tại Hà Nội:
5.oolala123

Tại Tp.HCM:
18. lbubuu2005
19. bakepow

Ai chưa có tên trong danh sách xin mời update vô nhé !

JeepBmt

Cho mình tham gia với! Mình ở TPHCM, mới nuối DachShund được 1 ngày! Mình tuy khá bận nhưng sẽ cố gắng dành thời gian cho pet và cho hội! Tên pet của em là Bo. Cảm ơn các anh em!

Tuanvinapipe

ơi...........đợi tôi với. tôi ở Hải phòng mới có 1 em Daschund. tên em là Nic, giới tính boy. rất vui được tham gia hội.

Thu Huong

Member
Cún của bạn thật đẹp trai, lông bóng đẹp thật, bạn chăm sóc kỹ lắm nhỉ. Mà sao cún dachshund đực lúc nào cũng mượt mà hơn cún cái sau khi sinh đẻ nhỉ?

LovelovePet

Tham gia CLB Dachshund

Chi Huong cho em tham gia voi. NaNa cua em la cai (gan 8 thang). Xin vui lòng sử dụng tiếng việt có dấu. Thân

misssun

cho mình hỏi ACE nhé. tại sao minh thấy dachshund đực ít có màu đen (hay ko có) vậy các Bác,

anhthu

Member
có chứ sao kg bạn. Tại bạn chưa gặp đó thôi. Thằng nhóc nhà mình là màu đen nè

misssun

thế hả ban anhthu. thằng nhóc nhà bạn thế nào? bao nhiêu tháng rồi. post hinh đi. minh làm sui gia nhé. nhà bạn ở đâu vậy

kubikubi

Member
cho mình tham gia với, nhà bạn gái mình có 1 em dachshun đực được 20 tháng, ai có nhu cầu cứ gọi cho e, miễn phí cho em nó xả stess, hehe

kubikubi

Member
đấy quên mất, mình tên là Hùng, số đt: 0936211186..........phối giống miễn phí nhé mọi người

sucker

Mình cũng có 1 cặp Bunny và Candy 10 tháng tuổi , pé Bunny đang có bầu 2 ngày nữa là sinh rồy :D để lát chiều về nhà chụp hình 2 đứa nó post lên :D

Tớ đăng ký một suất ở đây cho em Bond điên nhà tớ nhé.
Hôm nào offline một lũ lạp xường thì hay nhỉ. :)

kukumalu753

mình nữa,ở Lào cai nhé, cún nhà mình tên sunny, lâu lâu mình bận qua không vào diễn đàn.