• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dành cho các bạn ở HN

=)) các bạn ở vietpet có thể tham khảo thêm về jinlovecat tại đây
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=88796&page=2
tham khảo gì vậy
ông thử xem nhà tôi với nhà người ta cách bao xa
CN tôi không có xe và bận đi làm cùng với việc mất số lên tôi không biết liên lạc thế nào sao xuânhòa không liên lạc với tôi
không biết tự hỏi chính bản thân mình àk

Chắc các anh chị em trên diễn đàn nhà mình không biết bạn xin mèo,nhận làm tình nguyện viên bên yeudongvat để xin mèo miễn phí về để bây giờ mang đi bán lấy tiền, chứ nếu biết thì mình chắc không ai ủng hộ hành vi của bạn đâu.
Mình không ngờ bạn mặt dày vậy. Mình nói ý vậy tưởng bạn phải biết điều chứ, Đừng để người ta phải nói thẳng vào mặt bạn vậy, nếu ai đẫ từng vi vu sang yeudongvat như mình và đọc được bài của bạn thì họ cũng sẽ biết nhân cách của bạn để ở đâu thôi!
tôi xin mèo về nuôi đàng hoàng không cướp giật hay giở trò với ai!
tôi sang đây và post bài này 1 số người đến lấy mèo thấy hay lên bảo tôi mở 1 cửa hàng ở hà đông thì có liên quan gì đến bạn không?
yeudongvat không cho buôn bán lên tôi mới sang đây làm ăn chẳng nhẽ sai
ai mua thì mua chứ tôi có bắt ai phải mua đâu tự dưng hết chuyện qoay cò àk
mà sao mình post bài nào sao cũng hot thế nhỉ sung sướng quá::-"=))
cảm ơn những bạn quan tâm

Chắc các anh chị em trên diễn đàn nhà mình không biết bạn xin mèo,nhận làm tình nguyện viên bên yeudongvat để xin mèo miễn phí về để bây giờ mang đi bán lấy tiền, chứ nếu biết thì mình chắc không ai ủng hộ hành vi của bạn đâu.
Mình không ngờ bạn mặt dày vậy. Mình nói ý vậy tưởng bạn phải biết điều chứ, Đừng để người ta phải nói thẳng vào mặt bạn vậy, nếu ai đẫ từng vi vu sang yeudongvat như mình và đọc được bài của bạn thì họ cũng sẽ biết nhân cách của bạn để ở đâu thôi!
đọc kĩ tôi có xin mèo bên yeudongvat đâu tôi chỉ nhận nuôi hộ thôi

lonely29

Member
tham khảo gì vậy
ông thử xem nhà tôi với nhà người ta cách bao xa
CN tôi không có xe và bận đi làm cùng với việc mất số lên tôi không biết liên lạc thế nào sao xuânhòa không liên lạc với tôi
không biết tự hỏi chính bản thân mình àk
Nguyên văn Xuanhoa09 nhá
Trong cả quá trình đăng tìm người nuôi mèo, bên nhà mình đều là người chủ động liên lạc với bạn. Cho cả số điện thoại nhà cho bạn. Hôm chủ nhật mình gọi điện lên hỏi thăm, anh mình nói rằng đã hẹn với bạn là khi nào bạn đến bạn sẽ gọi điện nên chỉ chờ thôi. Rõ ràng bạn không hề có thái độ tích cực. Bạn núp dưới bóng tình nguyện đi nuôi giúp mèo, nhưng thực chất là tính toán để bán lại. Trong cả quá trình đăng tìm chủ cho mèo nhà mình, chưa bao giờ bạn chủ động điện thoại lấy một lần??? Lý do bạn không đến đón mèo là do nhà anh xa nhà bạn quá, "không bõ bèn" gì đối với một người có mục đích kinh doanh như bạn nên bạn không đón. Thật may em mèo nhà mình đã không về với bạn.

Nguyên văn Xuanhoa09 nhá
Trong cả quá trình đăng tìm người nuôi mèo, bên nhà mình đều là người chủ động liên lạc với bạn. Cho cả số điện thoại nhà cho bạn. Hôm chủ nhật mình gọi điện lên hỏi thăm, anh mình nói rằng đã hẹn với bạn là khi nào bạn đến bạn sẽ gọi điện nên chỉ chờ thôi. Rõ ràng bạn không hề có thái độ tích cực. Bạn núp dưới bóng tình nguyện đi nuôi giúp mèo, nhưng thực chất là tính toán để bán lại. Trong cả quá trình đăng tìm chủ cho mèo nhà mình, chưa bao giờ bạn chủ động điện thoại lấy một lần??? Lý do bạn không đến đón mèo là do nhà anh xa nhà bạn quá, "không bõ bèn" gì đối với một người có mục đích kinh doanh như bạn nên bạn không đón. Thật may em mèo nhà mình đã không về với bạn.
đúng tôi đăng kí TNV
nhưng tôi không núp bóng nếu tôi núp bóng tôi đã lập níck khác để la liếm
nhưng tôi đâu kần làm vậy nếu tôi mang mục đích kinh doanh thì tôi đã làm 1 cái chuồng rồi mua sữa tăng trọng của TQ về cho chúng ăn
lớn nhanh tôi mang bán cho bọn mua mèo cho các quán tiểu hổ với giá 100k/1kg
vậy bạn nghĩ lên kinh doanh kiểu nào thì lợi hơn
còn bạn bảo tôi không tích cực sao bạn lại không tích cực với tôi sao không liên lạc trước đi vì tôi bận tôi quên mất thì sao
và cũng từ khi bạn đăng bài có nhận cho bạn bé mèo đấy chưa
nhà anh bạn còn sợ nuôi nhiều khi nó đẻ và không ai chăm sóc
thì tôi tình nguyện làm điều đó bạn lại thái độ với tôi khi lần đầu hẹn không đc,thì ta có thể hẹn lại nhau.
Bạn sốc nổi và trẻ con quá!
còn tôi nuôi mèo của bạn đến khi chúng đẻ thì số mèo con tôi sẽ nuôi và khi chúng lớn tôi sẽ bán cho các bạn ở hà đông những người thích nuôi mèo

tôi biết mỗi người có quan liệm khác với nhau!
nhưng tôi cũng chỉ mún kiếm 1 chút tiền cho mình
nhưng mặt tích cực đâu phải không có
có những người nuôi thật nhiều mèo đến khi chúng cảm thấy không nuôi được nữa thì tìm người giải quyết chúng thì nếu tôi có thể tôi sẽ giúp!
có những người thích nuôi mèo mà không biết chỗ mua ở đâu vậy tôi làm cửa hàng gọi là cửa hàng nhưng tôi cũng có quảng cáo gì đâu
post lên forum ai biết thì đến mà mua
ma thôi tùy ai nghĩ sao thì nghĩ tôi không buôn bán dẫn đến xâm hại chúng đâu mà phải lo!

chip_leo

Chung quy lại tôi thấy bạn thật là một con người quá trơ trẽn đó! Bạn nên suy nghĩ lại hành vi của mình đi! Hãy tự hỏi mình là tại sao đi đâu cũng bị người ta phản đối hắt hủi thậm chí nhục mạ như vậy!
Bạn nhận nuôi hộ rồi bán chúng với mục đích kiếm tiền! Bạn tốt bụng quá ha! Bạn nên nhớ là việc gì mình làm rồi sẽ lãnh hậu quả đó!
Mà bạn nên xem lại học vấn của mình đi, không hiểu bạn học đến đâu mà viết chính tả vẫn còn sai thế nhỉ? Nên chứ không phải Lên nhé bạn!

Chung quy lại tôi thấy bạn thật là một con người quá trơ trẽn đó! Bạn nên suy nghĩ lại hành vi của mình đi! Hãy tự hỏi mình là tại sao đi đâu cũng bị người ta phản đối hắt hủi thậm chí nhục mạ như vậy!
Bạn nhận nuôi hộ rồi bán chúng với mục đích kiếm tiền! Bạn tốt bụng quá ha! Bạn nên nhớ là việc gì mình làm rồi sẽ lãnh hậu quả đó!
Mà bạn nên xem lại học vấn của mình đi, không hiểu bạn học đến đâu mà viết chính tả vẫn còn sai thế nhỉ? Nên chứ không phải Lên nhé bạn!
ông xem lại mình đi không biết mà to mồm tôi có nhận những con mèo tôi bán đi toàn là những con mèo người tôi đã mua vía lại còn mèo nhận nuôi tôi chỉ nuôi hộ vài hôm rồi ai đến lấy thì lấy chứ tôi không bán con nào nuôi hộ cả
tôi thích viết thế nào là chuyện học vấn của tôi!
mà học vấn của tôi thế nào cũng là chuyện của tôi
tôi bị hắt hủi nhục nhã là từ khi có những người không biết ý thức như ông vào đấy
nếu bài tôi vi phạm thì tôi đã bị xóa nhưng có ai xóa đâu vì nó không vi phạm
mà những người ghé thăm topic đầu tiên chẳng ai phản đối cả
đú đởn vào đây làm như mình ghê gớm lắm
không thích thì đừng vào topic này nữa cho nó sạch đi
vào ăn nói sốc nổi như thằng trẻ con

langdo

hehe nhà e ở bưu điện hà đông ! Nhà anh còn mèo ko cho em cái địa chỉ em đến xin 1 e về nuôi :))

Orion!

mình cần tìm 1 em mèo đen chân và bụng trắng bạn có không :D
nếu có thì nt vào số 01689929021 mình qua xem bạn nhé >:D<

mình cần tìm 1 em mèo đen chân và bụng trắng bạn có không :D
nếu có thì nt vào số 01689929021 mình qua xem bạn nhé >:D<
để mình xem đã,có gì bạn chủ động gọi mình vào thứ 7 đi không mình bận mình quên mất

mình cần tìm nuôi 2 em mèo con, đã ăn được cơm, 1 đen xì và 1 trắng tinh, nếu được giúp mình nhá. 2 con đều là đực thì tốt hoặc 1 cái 1 đực cũng được. thanks......

mình cần tìm nuôi 2 em mèo con, đã ăn được cơm, 1 đen xì và 1 trắng tinh, nếu được giúp mình nhá. 2 con đều là đực thì tốt hoặc 1 cái 1 đực cũng được. thanks......
30% mình tìm được,nếu tìm được mình bảo bạn cho mà bạn không để số đt àk