• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Dành cho các bạn ở HN

mình tên là Sơn nhà mình ở gần cầu trắng quận hà đông
nhà mình có rất nhiều mèo,chủ yếu là mèo ta thui
bạn nào cần có 1 chú mèo con thì có thể liên lạc với mình
qua số ĐT 0923960173, mỗi em mèo các bạn mang về
thì mình xin lấy 50k 1 em!
mình không mang hình thức kinh doanh,vì số tiền đấy mình cũng chỉ bồi dưỡng cho những chú mèo còn lại thui

hanhjen

Member
Có ảnh các em mèo không bạn. Bạn up lên đi để mọi người xem rùi lựa chọn :))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Bác này gần nhà kitty. Đợt trước thấy bác lập topic nhận mèo bị bỏ rơi. Hì nhà bác có đông vui hok hum nào cho kitty qua chơi với nhá :D

Bác này gần nhà kitty. Đợt trước thấy bác lập topic nhận mèo bị bỏ rơi. Hì nhà bác có đông vui hok hum nào cho kitty qua chơi với nhá :D
nhận lời hì hì! cũng chẳng vui tí nào cả vì nó loạn cả lên rồi

catisnumberone

có mèo màu trắng mà là mèo cái không bạn. mình đang có nhu cầu bắt 2 bé, nhưng mà 2 pé đấy tầm 3 tháng tuổi đổ lại thôi nhé.

cảm ơn các bạn đã đến lấy mèo của mình tuy mình thấy nhơ nhớ chúng
mình mong chúng sẽ là 1 niềm vui cho các bạn!
nghiêm cấm hành vi hành hạ khi chúng xuất trại về nhà

chip_leo

Mình cũng không biết nữa nhưng ở bên diễn đàn yêu động vật thì các bạn ý cũng nói là bạn kinh doanh rùi mà.:))

Mình cũng không biết nữa nhưng ở bên diễn đàn yêu động vật thì các bạn ý cũng nói là bạn kinh doanh rùi mà.:))
thế mới sang bên này để post chắc không vi phạm chứ thì toàn bên này mua mèo nhà mình mà

catisnumberone

mèo nhà ông này không biết ăn cơm đâu. hôm trước lặn lội mưa gió đón 1 pé về, đem về 3 ngày liền không thấy pé ăn cơm. sốt hết cả ruột, cá thịt không ăn, rồi kêu suốt ngày, càng ngày càng còm nhom ốm yếu, thấy xót quá nên đi mua 1 gói me o về. đổ ra thấy pé ăn ầm àm thấy nản ghê. hic cu lo nó bị bệnh mấy hôm phải cách li với tiểu thư nhà mình vì sợ lây bệnh.

mèo nhà ông này không biết ăn cơm đâu. hôm trước lặn lội mưa gió đón 1 pé về, đem về 3 ngày liền không thấy pé ăn cơm. sốt hết cả ruột, cá thịt không ăn, rồi kêu suốt ngày, càng ngày càng còm nhom ốm yếu, thấy xót quá nên đi mua 1 gói me o về. đổ ra thấy pé ăn ầm àm thấy nản ghê. hic cu lo nó bị bệnh mấy hôm phải cách li với tiểu thư nhà mình vì sợ lây bệnh.
thì nó lạ nhà mà chẳng thế con nào chẳng vậy. nó đang quen với bầy đàn h sống 1 mình thì chẳng kêu

mei_chan

Member
Bác nói hay ghê, lúc mới về bé mèo nào chả sợ không dám ăn cơm, cứ nhất thiết phải về nhà mới ăn cơm luôn ah?mà bạn đừng cho bé ăn me-o dễ bị sỏi thận lắm bạn mua royal cain ý, rồi trộn cơm cho bé ăn

chip_leo

thế mới sang bên này để post chắc không vi phạm chứ thì toàn bên này mua mèo nhà mình mà
Chắc các anh chị em trên diễn đàn nhà mình không biết bạn xin mèo,nhận làm tình nguyện viên bên yeudongvat để xin mèo miễn phí về để bây giờ mang đi bán lấy tiền, chứ nếu biết thì mình chắc không ai ủng hộ hành vi của bạn đâu.
Mình không ngờ bạn mặt dày vậy. Mình nói ý vậy tưởng bạn phải biết điều chứ, Đừng để người ta phải nói thẳng vào mặt bạn vậy, nếu ai đẫ từng vi vu sang yeudongvat như mình và đọc được bài của bạn thì họ cũng sẽ biết nhân cách của bạn để ở đâu thôi!

catisnumberone

thông báo 1 tin là mèo bệnh thật rồi ông ah. về nhà 1 tuần chẳng lẽ không quen nhà hay sao. không ăn 1 hạt cơm nào, cho ăn me o thì ăn được 2,3 hạt. chán luôn giờ nó gầy nhom nhìn thuơng quá. biết phải làm sao giờ. thế mà lúc trước khi bắt kêu mèo nhà chăm tốt lắm. đúng là thằng lừa đảo. tẩy chay nó đi cả nhà ơi.

coolface

hihi...bác còn mèo hok thía !!! em cũng đang muốn nuôi 2 chú mèo con đây...
bác cho em xin cái địa chỉ với...em hay đến khu Văn Quán

mei_chan

Member
thông báo 1 tin là mèo bệnh thật rồi ông ah. về nhà 1 tuần chẳng lẽ không quen nhà hay sao. không ăn 1 hạt cơm nào, cho ăn me o thì ăn được 2,3 hạt. chán luôn giờ nó gầy nhom nhìn thuơng quá. biết phải làm sao giờ. thế mà lúc trước khi bắt kêu mèo nhà chăm tốt lắm. đúng là thằng lừa đảo. tẩy chay nó đi cả nhà ơi.
thì đưa đi bác sĩ đi xem em nó thế nào chứ cứ lên đây nói thì làm được gì, đưa đi khám xem bệnh tật thế nào rồi lên đâynois cho cả nhà cùng biết

thì đưa đi bác sĩ đi xem em nó thế nào chứ cứ lên đây nói thì làm được gì, đưa đi khám xem bệnh tật thế nào rồi lên đâynois cho cả nhà cùng biết
cài gì thế mèo nhà tôi chăm sóc chẳng cản thận không nuôi được thì mang giả đây sao phải tẩy chay
người không biết chăm lại còn thế nọ thế chai
nhà tôi nuôi 3 tháng nay di khám bệnh hẳn hoi,giấy tờ vẫn còn đây ông mang qua đi có 50k chứ tiền triệu đâu mà phải xoắn