• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Con foc nhà em

kemkem

Member
nghe bác nói cũng lạ lạ,xem trên mạng bọn mini này lớn hết cũng chỉ khoảng 33cm+11-15kg thôi,5 tháng mà đã 11kg thì nhẹ hơn con gold(=tháng)nhà em 1 tý...chắc là loại thường thật rồi :D thôi kệ ko sao,có thằng vệ sĩ cũng thích :p

matadorvn

Member
tình hình là bác báo cho anh em biết giá mua và địa điểm một cái -- đang muốn tham khảo tí

mr_hung

Member
trông mặt nó ngu quá các bác ạ, có bác nào biết ở hn mua dog treadmill (máy tập chạy cho chó ) ở đâu ko, nó nghịch quá mà em lại bận ít khi dắt đi dạo được

Bạn ơi mình nghe nói bạn có mọt chú Bull terrier à, mình thật cũng rất thích giống này, mình cũng đã tìm hiểu nhiều về tính cách,mình rất mê. nhưng mình chưa bao giờ có cơ hội được nuôi. bạn nuôi giống này lâu rồi bạn thấy tính cách chúng có giông như đã được viết ko. Mình cũng đang có kế hoạch nhập một chú về nuôi, bạn đã nuôi rồi bạn có kinh nghiệm j thì nói cho mình với nhá. Mà bạn ở Hà Nội hay ở đâu, nếu có thể mình rất muốn nhìn tận mắt một chú bull terrier thật ở ngoài đời. rất vui được biết bạn

KimCuong

Active Member
@ mr-hung: Bạn có thể liên lạc với thành viên soi dong hoang để biết được chi tiết về giống Bull terrier này nhé.

Hiện tại soi dong hoang cũng đang có 1 chú chó này đã trưởng thành rồi đó.

mr_hung

Member
tam 11kg bac a. có bác nào biết ngoài HN ở đâu bán máy tập chạy cho chó ko chỉ em với
đồng chí moggle ơi nhà cậu ở đâu vậy tôi kết giống này quá mà chưa có cơ hội nhìn tận mắt, nếu được cậu cho tôi qua ngắm nó một chút được không. hay là 22/06 này cậu mang bé đi off cùng mọi nghười cho vui.