• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Club Minpin & fox hươu mọi người cùng tham gia nhé

bengvip

Active Member
TẤT CẢ THÀNH VIÊN NHÀ MÌNH

ĐẦU TIÊN LÀ MESSI ĐỰC:

TIẾP THEO LÀ CHÍP CÁI

ALEX ĐỰC

CUỐI CÙNG LÀ XUKA CÁI:

lediepchi

Member
chào các bạn mình cũng có 1 em girl tên là kem bé được 2 tháng tuổi đã biết chạy theo đi chơi cùng mình rồi rất muốn tham ra cung giao lưu nhé 8->

insensible

Member
chào các bạn mình cũng có 1 em girl tên là kem bé được 2 tháng tuổi đã biết chạy theo đi chơi cùng mình rồi rất muốn tham ra cung giao lưu nhé 8->
ok bạn có thể tham gia qua link fb

luckyminpin

cho minh gia nhap club voi cac ban oi. minh moi choi nen sua nay nho ban tu van giup minh voi nhe

insensible

Member
lâu lâu k gặp mặt AE . show ít ảnh cho nó zôm nào

rất cám ơn anh em đã qua tâm. mọi người cùng tham gia club cho vui nhé .

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
chào các bạn.mình rất thich minpin.các bạn cho mình tham gia với nhé.hiện tại mình cũng nuôi 1 pé màu đen vàng.giới tính cái.nặng 4,5kg.được 18 tháng tuổi rồi.rất mong đươc các bạn chia sẻ kinh nghiệm để nuôi pé thật tốt.

insensible

Member
mời các bạn tham gia CLB minpin HÀ NỘI theo đường link dưới chữ kí của mình nhé

Mình xin tham gia 1 chân để học hỏi thêm về phốc và minpin........
Nếu có đợt off xin được mang em chó mới nhập gia đi để nhờ các bác chỉ giáo

insensible

Member
Mình xin tham gia 1 chân để học hỏi thêm về phốc và minpin........
Nếu có đợt off xin được mang em chó mới nhập gia đi để nhờ các bác chỉ giáo
chào mừng bạn. có gì thì mời bạn chủ nhật tuần này 2h30 qua vườn hoa lê nin ofline giao lưu với CLB nhé , bạn hãy tham gia CLB theo link FB

becundangyeu

ZuNa , ZuNơ nhà e gia nhập hội zới ạ !!!

thấy các bác có mấy e fox xinh quá !! vậy cho ZuMy, ZuNa , ZuNơ nhà e gia nhập hội zới ạ.....Dưới đây là loạt hình của mấy đứa nhà e ạ :D:D... !!

ý là mẹ của 1 lứa con gái rùi ý ạ :p

đây là đứa con đầu của ZuMy

còn đây là đứa út :p ạ ..... Trông vậy thui chứ lớn hơn cả chị ZuNa =_= !!!!

Tất cả đều là cưng của e hết đấy ạ !!xin cho e mấy lời nhận xét!!! :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

huagaigoc

Member
Mình có em Juny này khoe cùng các bạn. Bé 8 tháng rồi nặng 2,2kg, ai có bé đực nào gần giống thì nhượng lại cho mình làm cặp đôi hoàn hảo