• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Club Minpin & fox hươu mọi người cùng tham gia nhé

dacuoi

Nhìn mấy chú chó fox hươu loại này thích lắm nhưng trong Nam ít người nuôi khó tìm được con thuần chủng toàn lai chi hoa hoa.

insensible

Member
Nhìn mấy chú chó fox hươu loại này thích lắm nhưng trong Nam ít người nuôi khó tìm được con thuần chủng toàn lai chi hoa hoa.
nhập ngoài bắc vào nhân giống là phát triển đc thôi bạn ạ . hoặc bạn có thể nhập bên thái

he_he

Member
Hỏi xin sdt của a Chính trọc ở phố Bùi Ngọc Dương HNoi
« on: Today at 09:55:16 PM »
QuoteModifyRemove
Chào các Bác yêu quý dòng Minpin cho em hổi chút
Có Bác nào Co số di động của a Chính trọc ở phố Bùi Ngọc duong ở hn ko cho em với em bị mất sdt rồi bây giờ có việc lại ko Liên lạc đc.e xin cám ơn các Bác ...số a của Anh í có nhiều số 9 vì gần giống với tên chính .
Mod cho em nhờ chút nhé nếu có phớt sai chỗ ... Số st của em 0983 88 9328 .

Report to moderator 103.9.198.44
0983.88.93.28
Add : HN-Thanh Nhan-Bach Mai-sắp làm cầu vượt rồi .
Nu đẻ nhiều quá làm chú mệt phờ râu trê ....
Từ ngày các cháu về nhà mới chú thấy buồn buồn ,trống trải ,cửa nhà vắng hoe .....
Minpin puppies kute 2thangs tuổi nhà mình...............................

dacuoi

nhập ngoài bắc vào nhân giống là phát triển đc thôi bạn ạ . hoặc bạn có thể nhập bên thái
Thanhks bác! sẳn đây bác nào có em fox hưu nào thuần chủng size nhỏ giới thiệu giúp mình một em nhé! 0918434418 Văn

chào các bạn . mình thấy hiện nay tại HN có rất nhiều người nuôi fox huơu và minpin. nếu các bạn muốn giao lưu học hỏi kinh nghiệm và tìm hiểu thêm về loài này thì gia nhập club cho vui nhé ! mọi người đăng ký tham gia theo link FB này nhé
Thân chào !
https://www.facebook.com/groups/Han...2780/?comment_id=250936188367863&notif_t=like
anh ơi cho em xin 1 chân vào nhóm nhé! EM sắp sửa đón thành viên mới về ! Có gì sẽ up ành sau :)