• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Club Minpin & fox hươu mọi người cùng tham gia nhé

bengvip

Active Member
thêm hình em messi đỏ cháy.chụp ảnh lên ko hiểu bị sao lại giảm màu.bên ngoài e nó màu sẫm hơn trong ảnh.

Theo dõi diễn đàn này cũng thấy vui, mỗi tội m ở tỉnh lẻ nếu pàcon k phân biệt đối xử thì có con nào bán cho m 1, 2 con để góp vui nào. Thank's trước nha, DT 0903430746

Sơ-mi của mình cũng là phóc hươu, em nó đẹp lắm, nhưng rất tiếc bị tai nạn và mất năm mình học 11 rồi, nhìn mấy e phóc hươu trên hội mà nhớ Sơ-mi quá :( hichic

Đây là hình Sơ-mi...

ansuzz

Đây là ảnh Đậu Đậu nhà mình từ lúc đc 2.5 tháng
H e nó cũng đc gần 4 tháng tuổi r, lớn hơn và lông cũng màu đậm hơn ^^
Nghịch ngợm hiếu động lắm.
Tìm mãi mới thấy cái clup để giao lưu.
Rất vui đc làm quen vs mn :p

mooncake0284

Mình có chú cún Fox hươu 6 tháng tuổi, khôn lắm nhưng nghịch quá, chồng mình vừa cho đi học ở trường dạy chó Hoàng Gia rồi, nhưng mình mù tịt thông tin về trường này, ai biết cho mình xin chút kinh nghiệm nha.
đây là trang web của trường nè :
TRUONG HUAN LUYEN CHO HOANG GIA

kity123

Member
Xin chào ACE đam mê Minpin & Fox hươu

Xin giới thiệu em Tôm nhà tôi:
Cao: 35cm
Trọng lượng: 4.7kg/5kg.

Vài kiểu show hàng làm quen với ACE:​

Em nó đang rất lâm sung ai có chó cái cần gặp gỡ thì alo nhé . 0989 170163​

huagaigoc

Member
Sinh viên trường múa, chuyên ngành ballet sinh ra trong gia đình thống lý có truyền thống. Mẹ Fox Hươu, bố Pinscher chuẩn được thừa hưởng vòng 1 của cha, vòng 2 và 3 của mẹ và khá chuẩn, cặp chân dài miên man và khuôn mặt khả ái của mẹ. Vốn mau mồm mau miệng và có giọng sủa mượt mà nên được bạn bè của mẹ gọi là con "Thảo Mai" và mặc định thành tên húy từ nhỏ. Thảo Mai sắp đến tuổi yêu nhưng gần nhà chỉ có anh "Thọ ghẻ". em có địa chỉ của các anh trong CLB rồi, khi nào saler em sẽ ghé thăm các anh