• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VIETPET Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

ai cho e hỏi chút em rott này có phải ở Đằng Lầm ko, hôm trước bị một con to vật vã nhìn giông giống e này đuổi gần chết ko phải có phải nó ko +.+:sigh:
Không phải đâu em ạh, em ROT này hiện là thành viên của trại chó Đức Huy em ah.Thanks em đã quan tâm..:-bd

_DIAMOND_1984

hi,cám ơn a,e mới mua được 1 bé husky lần này sẽ cho đi off để đc mở mang tầm mắt $-)
CLB VP Hải Phòng rất vui khi được đón nhận thêm 1 thành viên mới nữa, cảm ơn em đã quan tâm đến phong trào của HP , OFF tháng tới em mang cún ra chơi nhé em...:-bd

liemhitle

Member
hết rồi à Tùng ơi :( chán quá lúc đó anh bận mà quên lại cầm máy đi nên ít ảnh quá , lần sau rút kinh nhiệm em nhé , :) đàn pit thế nào rồi vẫn mạnh khoẻ và lớn nhanh như thổi chứ

_DIAMOND_1984

Còn ảnh nữa mà anh Liêm ơi, nhưng cứ POST từ từ để mọi người xem cho vui mà :D:D

NguoiRung

Member
Còn ảnh ko e ơi? Còn thì post cho ace xem. A đếm sơ qua cũng thấy trên dưới 10 e dog rồi đấy. Ngày xưa các cụ gọi là 1 Xập đấy:D:D:D:D:D:D:D:D:D. post nhanh đi ko có cu e nghe hơi nồi trõ nói có Nửa Xập thôi:D:D:D:D:D:D:D

HUY_X135

Member
Còn ảnh ko e ơi? Còn thì post cho ace xem. A đếm sơ qua cũng thấy trên dưới 10 e dog rồi đấy. Ngày xưa các cụ gọi là 1 Xập đấy:D:D:D:D:D:D:D:D:D. post nhanh đi ko có cu e nghe hơi nồi trõ nói có Nửa Xập thôi:D:D:D:D:D:D:D

Em ơi, từ từ thì khoai nó mới nhừ=))=))=))
Chú em mời anh đi vụt... thì anh póst tiếp máy anh còn nhiều ảnh lắm.
Càng ngày càng đông vui em nhẩy:p:p

NguoiRung

Member
Em ơi, từ từ thì khoai nó mới nhừ=))=))=))
Chú em mời anh đi vụt... thì anh póst tiếp máy anh còn nhiều ảnh lắm.
Càng ngày càng đông vui em nhẩy:p:p
Hehehe ok luôn a cứ post đi, hôm nào e với a đi, e chỉ lùa thôi còn a vụt ok:D:D:D:D:D:D:D:D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
HEHE Anh Tuấn và anh Huy đi lùa và vụt vịt ở đâu thế ??? liệu có được bát tiết canh nao không đây ???

HUY_X135

Member
HEHE Anh Tuấn và anh Huy đi lùa và vụt vịt ở đâu thế ??? liệu có được bát tiết canh nao không đây ???
KHA KHA KHA... Chú có rảnh sang HP chơi ko? anh sẽ đưa chú đi vụt, thích lắm.:))

_DIAMOND_1984

KHA KHA KHA... Chú có rảnh sang HP chơi ko? anh sẽ đưa chú đi vụt, thích lắm.:))
Vụt viếc gì ở đây, các bác đúng là....:D:D:D anh HUY còn ảnh anh post nốt lên cho mọi người xem đi, anh không nghe Tuấn béo nói à??? Trích nguyên văn của Tuấn béo( ngườirừng).......'''post ảnh nhanh lên không mất công có cu em nghe hơi nồi trõ vào nói có nửa XẬP thôi''' (5 con chó ) thì hài hước lắm anh nhỉ:)):))

cocker.fan

Active Member
con bull dog Pháp đẹp quá! :-x không biết nó là của ai thế nhỉ? hình như chú bull này mới đi off,trông lạ lạ :D

_DIAMOND_1984

con bull dog Pháp đẹp quá! :-x không biết nó là của ai thế nhỉ? hình như chú bull này mới đi off,trông lạ lạ :D
Con bull pháp đấy là của cu em cũng tên Tùng em ah ( nick TungKon đấy em) cu em đấy nuôi cũng lâu rồi nhưng lười không chịu mang đi OFF em ah:-bd

cocker.fan

Active Member
hehe,ra thế! e lại tưởng của cái chị xinh xinh áo đỏ kia cơ? ;;) Con bull Pháp này chắc không lai tạp gì cả. Hàng chất lượng cao đây. Trông nó không bị chân bè bè,người không bị phình phình ra 2 bên! dáng gọn,ngon,chuẩn :-bd

_DIAMOND_1984

Em áo đỏ là bạn gái của cu TungKon em ah, con bull pháp này anh nghĩ là chuẩn đấy em ,chó TQ đấy nhìn đẹp không em :D:D còn bull pháp mà như em nói bàn chân bè bè ra to đùng , rồi chân khuỳnh khoàng ra như bulldog English thì là lai tạp lung tung rồi em ah :D:D