• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VIETPET Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Em ơi em nghe tin đồn ở đâu mà thứ thiết thế ???? BUN nhà anh với người thì rất lành, đã phập ai bao giờ đâu nhỉ??? Nhưng với Chó thì không lành đâu ??? hê hê..... yêu nó nhất là ở cái đó , chứ Pitbull kể cả đực hay cái ở nhà thì rất đầu gấu ra đường mà nhìn thấy chó khác cứ vẫy đuôi đòi làm bạn thì xem chừng hơi bị buồn em nhỉ ?????? thế người ta mới nói Pitbull giàu tính chiến đấu là ở chỗ đấy đấy :D:D

yoko1910

Member
Em ơi em nghe tin đồn ở đâu mà thứ thiết thế ???? BUN nhà anh với người thì rất lành, đã phập ai bao giờ đâu nhỉ??? Nhưng với Chó thì không lành đâu ??? hê hê..... yêu nó nhất là ở cái đó , chứ Pitbull kể cả đực hay cái ở nhà thì rất đầu gấu ra đường mà nhìn thấy chó khác cứ vẫy đuôi đòi làm bạn thì xem chừng hơi bị buồn em nhỉ ?????? thế người ta mới nói Pitbull giàu tính chiến đấu là ở chỗ đấy đấy :D:D
thì hôm trước e thấy Tùng bảo là tí bị Bun nó xin miếng nên em tưởng Bun nó dữ lắm, nhưng Bun nó đanh đá thế không khéo hôm đấy đến em ấy lại nổi hứng muốn phập em nào cho đỡ buồn miệng thì chết hê hê... mà Bun nhà a cũng giống cun nhà em nhỉ, ở nhà thì như con cún con ứ biết sủa biết cắn là gì cho ra đường phát là đi săn chó ta liền :)) . Nếu có thể thì hôm đấy anh bế luôn mấy đứa con của bun đi off luôn đi anh :D

_DIAMOND_1984

thì hôm trước e thấy Tùng bảo là tí bị Bun nó xin miếng nên em tưởng Bun nó dữ lắm, nhưng Bun nó đanh đá thế không khéo hôm đấy đến em ấy lại nổi hứng muốn phập em nào cho đỡ buồn miệng thì chết hê hê... mà Bun nhà a cũng giống cun nhà em nhỉ, ở nhà thì như con cún con ứ biết sủa biết cắn là gì cho ra đường phát là đi săn chó ta liền :)) . Nếu có thể thì hôm đấy anh bế luôn mấy đứa con của bun đi off luôn đi anh :D
Thường thì chó đẻ thì con nào cũng dữ em ạh, người lạ vào nó tưởng bắt con nó mà, hôm chú Tùng em kia đến cũng vậy :D:D Chủ nhật này có khi anh bảo em anh mang BUN ra chơi thôi chứ bọn ôn con vẫn còn bé lắm thành ra mang đi cũng mệt ;;)

_DIAMOND_1984

Chắc bạn nhầm với sát thủ Sai rồi. E bun này chưa cắn ai đâu
Công việc của anh trong đấy đến đâu rồi , nhớ ra sớm để đi OFF đấy nhé , mà anh dùng ĐT kiểu gì mà em gọi cho anh hôm qua mấy lần không đc toàn tắt máy....:(:)((

yoko1910

Member
:( tin buồn... em great dance nhà em đến giờ vẫn chưa hết đau chân ( hôm qua gần lành thì em nó lại chạy ra đường săn mấy đứa cho ta thành ra tối về lại đau lại ) nên đến chiều hôm đó chắc chỉ có mình em vác xác lên đc thôi :(

BiHuy2388HP

CÁc bác cho e hỏi chuyện ngoài lề 1 chút! Các bác không thích xem XMHP a`!!!Hôm đó HP có trận bóng rất hay mà. Sao anh e không off buổi sáng có phải sẽ thu hút được nhiều thành viên đến không!!! Nhỡ có bác nào thích xem bóng nên bỏ off để đi xem bóng thì có phải buổi off thiếu đi 1 vài chú cún không. E thì chắc chắn sẽ bỏ xem bóng đá để đi off rồi ,vì thứ nhất e cũng chưa đi off lần naò. Thứ 2 là off xong e xem hiệp 2 cũng được. Nếu có lan man chuyện ngoài lề mong các bác thông cảm, dù sao thì e thấy ngừoi dân HP mình hướng về bóng đá cũng nhiều nên e thắc mắc thôi!!!:D

yoko1910

Member
CÁc bác cho e hỏi chuyện ngoài lề 1 chút! Các bác không thích xem XMHP a`!!!Hôm đó HP có trận bóng rất hay mà. Sao anh e không off buổi sáng có phải sẽ thu hút được nhiều thành viên đến không!!! Nhỡ có bác nào thích xem bóng nên bỏ off để đi xem bóng thì có phải buổi off thiếu đi 1 vài chú cún không. E thì chắc chắn sẽ bỏ xem bóng đá để đi off rồi ,vì thứ nhất e cũng chưa đi off lần naò. Thứ 2 là off xong e xem hiệp 2 cũng được. Nếu có lan man chuyện ngoài lề mong các bác thông cảm, dù sao thì e thấy ngừoi dân HP mình hướng về bóng đá cũng nhiều nên e thắc mắc thôi!!!:D
Hjx hjx bạn ơi, bạn nghĩ sao mà biểu off buổi sáng ạ, đúng là nếu off buổi sáng thì đc cả cái khoản bóng đá, nhưng nếu tổ chức off sáng thì mọi người ngại đi lắm ( buổi sáng năng gắt gần 40 độ ai đi cho nổi) + chả ai muốn "phơi"mình và cún cưng của mình ngoài nắng mấy tiếng đồng hồ đâu bạn ạ

BiHuy2388HP

Vâng! E hỏi vậy thôi chứ sáng chủ nhật ngày nghỉ , nhiều người cũng muốn được nghỉ ngơi, ngủ nướng 1 chút.Với lại mùa hè off sáng đến gần trưa thì đúng là khổ thật. Thanks bác!!!

_DIAMOND_1984

Cảm ơn mọi người đã đóng góp ý kiến cho phong trào OFFLINE của HP , hiện tại mùa hè thì CLB thống nhất tổ chức OFF chiều bạn ah, buổi sáng thời tiết rất nóng bức vì vậy sẽ không tốt cho cả người lẫn cún khi đi OFF, còn về mùa đông thì CLB sẽ tổ chức OFF vào buổi sáng các bạn nhé, mọi người nói giờ mình mới nhớ ra mai có trận cầu tương đối hấp dẫn ở Sân Lạch Tray giữa XMHP _ SHBĐN, mình cũng là FANS ruột của XMHP mà .... hì hì, mùa hè OFF chiều thành ra nhiều khi mình cũng không đi xem được, thấy cũng tiếc lắm..... nhưng thôi tất cả hãy vì CLB Vietpet HP các bạn nhé.....Mong cho đội bóng chủ nhà ngày mai sẽ WIN....!!!!

cocker.fan

Active Member
Còn 1 ngày nữa thôi,anh chị em VP HP cố gắng thu xếp mọi việc xong xuôi để 15h30 chiều mai đi off cho đông đủ nhé! 2 ngày hôm nay trời mưa khá to,báo hiệu ngày off của chúng ta thời tiết sẽ mát mẻ lắm đây! :-bd

_DucPham_

Vietpet sponsor
Mai mình sẽ mang 3 em Rốt,1 em GSD,1 em pitbull ra ò cùng cả nhà cho vui.hehe.không biết ông anh nick NguoiRung nhà mình có kịp mang đôi chihuahua mối mua trong SG ra off cùng Ae không nhỉ???

_DIAMOND_1984

không về kịp em ạh, chiều goi anh rồi chắc thứ 2 mới ra được,,,,,hic hic

trungbom

Member
Chào cả nhà, mình tên Trung xin phép CLB VPHP mai mình mang cún nhà mình đến giao lưu cùng anh em nhé. Cún nhà mình Husky 8 tháng tuổi (hình chụp bằng điện thoại chất lượng thấp mong anh em thông cảm với lại cún mới tắm xong lôi ra chụp luôn :))

_DIAMOND_1984

OK bạn sao bạn khách sáo thế nhỉ ? mai bạn mang bé nhà bạn ra OFF nhé, cảm ơn bạn đã ủng hộ cho phong trào của HP

trungbom

Member
ok bạn, mai 3h30 - 4h là mình có mặt. Rất nhiều lần về HP ra xem a e off rồi lần này mới rảnh thực sự dẫn cún đi. Thi thoảng về đc HP đến tối mới rảnh toàn đêm hôm chở cún ra nhà hát lớn cho chạy nhảy tý thôi tuần này mới có dịp. Mong mỏi lắm :D

trungbom

Member
ok bạn, mai 3h30 - 4h mình có mặt. Nhiều lần về HP tuần này mới có dịp tham gia, thường tối mới rảnh đêm hôm chở cún lên nhà hát lớn chạy nhảy tý rồi về. Mong mỏi giao lưu a e lắm :D