• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VIETPET Hải Phòng tổ chức OFFLINE định kỳ

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác lion làm xấu hình ảnh của anh em HP rồi mà vẫn còn mặt mũi thò đầu vào offine của HP nữa cơ à,kì quá à. Bác này đứt dây thần kinh xấu hổ rồi hay sao,em theo dõi off HP từ lâu thấy ngày càng phát triển,bác đúng chỉ là con sâu bỏ rầu nồi canh mà thôi,em thấy trên diễn đàn bác chả còn cái danh gì nữa rồi,tốt nhất bác nên ngồi im đi.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thêm vài hình ảnh OFFLINE mọi người xem cho vui..mạng chậm quá hic hic

Chú Thắng.

Lâu không vào xem topic Hải phòng OFFLINE Thấy đông vui quá mà thèm đi off quá nhưng ra ngó xem . Ôi thôi rồi người xem rất đông còn chó thì sao nhỉ mọi người đếm mãi cũng chỉ có ........... 5 C...O......N Chó .
Thật là đáng thất vọng !
Đồng chí BAN LIÊN LẠC VP HP xem lại hình ảnh cũ cố gắng làm được như thế này nhé !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=26590

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=32265
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=28355
Chú em có vẻ nghi kỵ anh em off HP nhỉ? Chú nói thế khác khác gì chú tự tách mình ra khỏi clb. Off hôm nay ít chó cũng vui trứ sao phải giọng chọc ngoái thế, cái quan trọng là đông người thì càng có cơ hội học hỏi nhau, những lần trước off vui vì chó nhà chú mang ra nhiều, với lại khi đó mọi người vẫn còn tôn trọng chú, bây giờ thì hết rồi cái quá khứ hào hùng của chú đã đi qua, để lại nhiều tranh cãi đau thương trên con đường đằng sau chú, vậy nhé. Tặng chú câu này Có chị Thắng thì chợ vẫn đông, chị đi lấy chồng thì chợ vẫn vui.
Tôi thấy mấy lần off trước cũng rất đông đó trứ, chú coi lại coi mà chú không thấy xấu hổ với các anh chị em HP hay sao mà mò đến, chú ra ngó nghe đã thấy không đàng hoàng rồi, sau chú muốn đến thì phải nói là đi đến off, cứ đến đàng hoàng làm sao mà phải mò mẫm ngó nghiêng? Trả trách tôi thấy ai cũng kêu chú đàn bà quá. Mà ừ nhỉ tôi ví dụ câu in đậm cũng đúng với cái tiếng tăm của chú, ở trong này gửi chú vài câu thôi. Tôi cũng muốn tốt cho chú, tôi coi chú như thằng nhóc nhà tôi lên chỉ bảo thôi. Chú đọc mà không hiểu thì coi như nước đổ đầu vịt, bao công lao kỳ vọng để chú tiến bộ coi như đổ xuống sông xuống biển.

NguoiRung

Member
sợ quá ko dám vác mặt ra mà cũng biết có 5 con. giỏi đấy:Dnhà lắm chó thì để mà ngắm, khoe lấy số à. 50 con còn ko thèm khoe chứ mới gấp 8 lần 5 thôi đừng khoe:D

pet_89

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Offline HP có tổ chức tốt hay không em nghĩ bác cũng chả nên biết để làm gì, mọi người anh chị em cả nước biết là được, biết anh em HP chơi và sống như thế nào ,và con người bác ra sao,thế là được! Mà bác chỉ nên nhớ thế là ổn rồi, cá nhân em thấy bác đừng nên vào topic của Hp nói lung tung làm gi, em thấy anh em cả nước nói chung chả ai ưa gì bác cả, bác chắc biết rồi còn gi, bác nói mà đồng chí liên lạc hay anh em hp không ai lên tiếng thì bác biết họ coi bác như nào rồi còn gì,thôi bác ơi bác tìm đất khác lập nghiệp đi,hp em nghĩ hết đất cho bác rồi,vài lời với bác lion!

_DIAMOND_1984

Cả nhà ta sao hôm nay đông vui thế, bác HUY X135 có online không bác hộ em 1 tay post nốt ảnh OFF hộ em, mạng nhà em chậm quá..Thanks bác

mon1910

Member
không biết cậu chihuahua nhà bác người Rừng thế nào rồi nhỉ?khi nào cô chihuahua nhà em lên giống, bác cho em mượn mấy bữa hoặc em ký gửi vài bữa có được không ạ:D.Do chưa có điều kiện đi off nên chưa có dịp đi được giao lưu cùng các bác. 1 lần tình cờ đi dạo qua chỗ đó đúng vào ngày off nên em mơi biết bác có cậu Chihuahua rất đẹp:love struck:.
To All: Chúng ta là người Hải Phòng, ăn sóng nói gió quen rồi, có gì bỏ qua được thì bỏ qua, không nên nhăc lại rồi gây hấn với nhau các bác ạ. Vì dù sao VP cũng là nơi "kết nối đam mê" mà.

NguoiRung

Member
không biết cậu chihuahua nhà bác người Rừng thế nào rồi nhỉ?khi nào cô chihuahua nhà em lên giống, bác cho em mượn mấy bữa hoặc em ký gửi vài bữa có được không ạ:D.Do chưa có điều kiện đi off nên chưa có dịp đi được giao lưu cùng các bác. 1 lần tình cờ đi dạo qua chỗ đó đúng vào ngày off nên em mơi biết bác có cậu Chihuahua rất đẹp:love struck:.
To All: Chúng ta là người Hải Phòng, ăn sóng nói gió quen rồi, có gì bỏ qua được thì bỏ qua, không nên nhăc lại rồi gây hấn với nhau các bác ạ. Vì dù sao VP cũng là nơi "kết nối đam mê" mà.
ok luôn, lúc nào nàng chihuahua nhà bác cần anh chàng chihuahua nhà e thì bác cứ pm cho e

_DIAMOND_1984

ok luôn, lúc nào nàng chihuahua nhà bác cần anh chàng chihuahua nhà e thì bác cứ pm cho e
Góp ý với bác ngươirung nhé, OFF lần sau bác nhớ mang cả 2 em ROT với 1 em ORCHAKAR ra nhé, bác cứ chơi cái chiến thuật NUÔI CẢ ĐÀN Ở NHÀ ĐỂ NGẮM thì xem chừng hơi hài hước đấy nhé , bác sợ cái nắng nóng đầu hè hay sao mà không mang mấy em nó ra chơi :D:D

mon1910

Member
chắc cũng còn lâu bác ạ!em là em cứ đặt cọc trước vì cô ấy nhà em gần 8 tháng rồi mà vẫn chưa có tín hiệu gì cả, còn tre con lắm.
Hình như ở HP mình chưa có husky hay sao ấy nhỉ?em coi ảnh mà chẳng thấy bóng dáng husky đâu, chẳng lẽ kiếm 1 con về chơi???Các bác cho ý kiến, em đang suy nghĩ đây.hehe

em thấy hải phòng cũng nhiều người chơi husky mà.e ko có husky chỉ có alaska thôi.anh em đồng ý thì lần sau em mang em nó đến cùng.hehe

HUY_X135

Member
sợ quá ko dám vác mặt ra mà cũng biết có 5 con. giỏi đấy:Dnhà lắm chó thì để mà ngắm, khoe lấy số à. 50 con còn ko thèm khoe chứ mới gấp 8 lần 5 thôi đừng khoe:D
HÊ...HÊ... sao ông em tăng quân số nhanh thế??? Ông em lại mở trại rồi à?? hay để cả ở nhà nuôi mà ngắm???=))=))=))

_DIAMOND_1984

HÊ...HÊ... sao ông em tăng quân số nhanh thế??? Ông em lại mở trại rồi à?? hay để cả ở nhà nuôi mà ngắm???=))=))=))
anh HUY ơi bây giờ đang phong trào nuôi cả đàn chó nhưng mà chỉ để ở nhà ngắm thôi anh không biết ah, anh cứ trêu anh ngươirừng làm gì... hơ hơ hơ....đợt tới có khi em xây chuồng trại thêm trên tầng thượng nhà em và có khi phải làm thêm mấy em PIT ĐẸP nữa về nuôi cả đàn cho đông vui, ở nhà cả ngày ngắm cún có khi lại hay anh ah.....hì hì hì

HUY_X135

Member
Vì một sân chơi bổ ích và lành mạnh, rất mong ban quản trị diễn đàn có hình thức xử lý thoả đáng đối với những bài viết mang t/c gây mất mất đoàn kết hoặc bịa đặt làm ảnh hưởng đến phong trào của CLB. Xin chân thành cảm ơn. KÍNH

yoko1910

Member
:( tiếc quá hôm đấy không đi được vì cún nhà chân vẫn còn đau vs em nó thuộc loại cùi cùi lên cũng hổng dám vác ra :(... Mà sao em thấy mỗi con Great Dance của anh Tùng thế nhỉ... không thấy con nào nữa nhỉ hay

yoko1910

Member

ai cho e hỏi chút em rott này có phải ở Đằng Lầm ko, hôm trước bị một con to vật vã nhìn giông giống e này đuổi gần chết ko phải có phải nó ko +.+:sigh: