• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB dachshund

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
mấy em lạp xưởng này nhìn hay hay . Nghe nói mấy em này bắt chuột giỏi lắm nhỉ

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
dacksund chuyên đi bắt chuột mà . nhưng phá lắm . và nghịch nưả chứ . hihi
oh vậy àh ? thấy body em nó nhìn vui vui - giống cái ống hihihi - em này mà chạy chắc nhìn vui nhỉ :D

Anh Bao

Đúng rồi, nó quậy và nghĩ ra nhiều trò lắm, chân ngắn mà chạy nhanh kinh. Em ĐôLa nhà mình là girl mà hôm nay làm một chuyện động trời ... kinh khủng lắm.
Hội sinh vật cảnh kỳ này ở CV Lê Văn Tám bạn ạ, mình vừa xem thông tin cách đây 2-3 hôm
Đây là thông tin trên VP nè :

http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=68263

Elisa

Member
Đúng rồi, nó quậy và nghĩ ra nhiều trò lắm, chân ngắn mà chạy nhanh kinh. Em ĐôLa nhà mình là girl mà hôm nay làm một chuyện động trời ... kinh khủng lắm.
Hội sinh vật cảnh kỳ này ở CV Lê Văn Tám bạn ạ, mình vừa xem thông tin cách đây 2-3 hôm
Đây là thông tin trên VP nè :

http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=68263
Đi ngày 31/8(CN tuần sau) đi các bạn,cùng ngày với Toy Dogs Club đó, ai có Dachshund thì dẫn theo nha,mình đi cùng bé này nèDog Eye

Thu Huong

Member
Hình em ĐôLa nhà mình nè.

Em nó được 7 tháng tuổi cân nặng 3k8. Quậy khủng khiếp còn hơn mấy em trai nữa
Đúng rồi, dachshun cái láu lỉnh hơn con đực, con đực thì hay tha đồ và thích lục loại.
Mình có một cặp, con cái đang có bầu (sắp đẻ rồi) mình muốn tìm cho chúng tên nào hay hay, bạn nào có thể giúp mình chút nha. Thanks

anhthu

Member
@ Elisa: CN này nếu có offline dachshund em tham gia về kể chị nghe với nha.Nếu có đăng ký thành viên gì đó thì em làm giúp cho 2 Lạp Xưởng nhà chị 1 phần luôn.Thanks em trước.

Elisa

Member
@anhthu: Cn này là off hội toydogs ,không biết có nhiều Dachshund đi không ,nếu được thì em sẽ đăng kí cho 2 bé Mina ,Mino nhà chị^^

NamLee

Member
chủ nhật tuần này là ngày 31 hả mọi người,hix,mún đi wá,mà chẳng wen ai,:((, có ai bằng tuổi mình ko 20t, sợ vô đó tòan lớn tuổi chả bít nói chuyện với ai :D

Elisa

Member
chủ nhật tuần này là ngày 31 hả mọi người,hix,mún đi wá,mà chẳng wen ai,:((, có ai bằng tuổi mình ko 20t, sợ vô đó tòan lớn tuổi chả bít nói chuyện với ai :D
Không sao đâu mình còn nhỏ tuổi hơn bạn nữa hihi:blusshing: ,được thì dẫn Dachshund theo làm bạn với bé nhà mình nè:D

NamLee

Member
Không sao đâu mình còn nhỏ tuổi hơn bạn nữa hihi:blusshing: ,được thì dẫn Dachshund theo làm bạn với bé nhà mình nè:D
hi,thế à,vậy thì chắc dẫn nhox rubi đi cho vui,kaka,có ai ở GÒ VẤP đi chung cho vui ko a.??

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Dachshund có 3 loại : lông ngắn mịn sát thân, lông dài và lông xoăn. Xin hỏi có anh chị em nào đang nuôi Dachshund lông dài, lông xoăn không?

Dachshund lông ngắn mịn sát thân.

Dachshund lông xoăn.

Dachshund lông dài.

Elisa

Member
Bữa đó có bạn nào tính cho mấy em dachshund này thi Dogs Show ở CV LVT không ha!

alex nhan

Member
CLB dachshund chúng ta lần này nên tổ chức off một bưả tại cv LVT nhân dịp tổ chức hội sinh vật cảnh luôn là vưà . từ ngày lập CLB tới giờ chưa off lần nào. mong các bạn trong CLB chọn ra một ngày thix hợp để chúng ta gặp gở giao lưu và giới thiệu các em dachshund cuả mổi thành viên luôn . giờ bắt đầu chúng ta quyết định ngày nha . mong các thành viên CLB dachshnd tích cực ủng hộ . theo mình là chọn ngày 1 tháng 9 .

Elisa

Member
CLB dachshund chúng ta lần này nên tổ chức off một bưả tại cv LVT nhân dịp tổ chức hội sinh vật cảnh luôn là vưà . từ ngày lập CLB tới giờ chưa off lần nào. mong các bạn trong CLB chọn ra một ngày thix hợp để chúng ta gặp gở giao lưu và giới thiệu các em dachshund cuả mổi thành viên luôn . giờ bắt đầu chúng ta quyết định ngày nha . mong các thành viên CLB dachshnd tích cực ủng hộ . theo mình là chọn ngày 1 tháng 9 .
Theo như mình đã ghi ở trên thì đi ngày 31/8(CN) đi bạn ,cùng ngày với Toy Dogs Club để mấy em dachshund quen được nhiều bạn hơn.Bữa đó mấy bạn nào nuôi Dachshund thì ráng dẫn theo 1 lần nha (lâu lâu mới có dịp mà!):-bd .Mong các bạn trong CLB Dachshund ủng hộ!!!:-bd

NamLee

Member
Theo như mình đã ghi ở trên thì đi ngày 31/8(CN) đi bạn ,cùng ngày với Toy Dogs Club để mấy em dachshund quen được nhiều bạn hơn.Bữa đó mấy bạn nào nuôi Dachshund thì ráng dẫn theo 1 lần nha (lâu lâu mới có dịp mà!):-bd .Mong các bạn trong CLB Dachshund ủng hộ!!!:-bd

hhii,mình cũng mún tham gia nữa,clb dachshund chọn 1 ngày riêng đi cho vui,nhiều wá nhìn chóang lắm:D

Elisa

Member
Clb Dachshund hiện giờ ít thành viên lắm,đợi kết nạp được nhiều hãy họp riêng một ngày luôn !Theo mình tốt nhất thì cứ đi ngày 31/8 nha các bạn!