• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chardonet (female) nhập về trại KOB (imported from Russia)!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
70% là có thai em, vì non ngày quá và bé thở mạnh vì nóng và lo lắng nên không xác định chính xác. Tầm 2 tuần nữa em.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Chardonet đã có thai được hơn 1 tháng rồi !!!!! Vui quá anh em ơi !!!!

Thân chào,

MrNam

Member
Chúc Mừng Anh . Vậy Là AE FBull Lại Có Cơ hợi Chơi hàng Xịn Mà Giá Việt Nam Rồi . Thân Chào ;)

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc Mừng Anh . Vậy Là AE FBull Lại Có Cơ hội Chơi hàng Xịn Mà Giá Việt Nam Rồi . Thân Chào ;)
Thank Nam nhiều. Bầy này anh giữ lại hết để nhân giống tiếp tục . Gầy ra những con made in Việt Nam đúng chất, đây là điều mà breeder VN đang rất mong đợi và những breeders VN mà anh quen biết chưa thể làm được điều này. Trong đó có anh hehhee=))=))=))... Hi vọng sẽ thực hiện được:)):))

Thân chào,

MrNam

Member
Oh em hiểu rồi . Em chúc anh Thành công . Khi nào có time em mời Anh nhậu 1 bửa hehe. Nhớ Là ko Đc từ chối nhé hehe:))

thanhcong1983

thành viên mới
Mấy em của Nghĩa đẹp quá.......... hy vọng hôm nào sở hữu được 1 em đẹp như em mầu đen

King of bulls

Vietpet sponsor
Mấy em của Nghĩa đẹp quá.......... hy vọng hôm nào sở hữu được 1 em đẹp như em mầu đen
Thanks Công nhiều. Mình giờ đang mong chờ bầy đầu tiên này lắm đây. Mẹ tròn con vuông là vui rồi.

Thân chào,

gary

FBull Anh Nghĩa toàn nòi gióng đoạt champs !!! Sẽ cho những sản phẩm chất lượng !!! Chúc kennel anh ngày càng phát triển ;)

mầu em nó ít vện anh nhỉ,không biết ra sản phẩm có em pup nào vện nhiều hơn tý thì ngon đấy anh à :D

King of bulls

Vietpet sponsor
mầu em nó ít vện anh nhỉ,không biết ra sản phẩm có em pup nào vện nhiều hơn tý thì ngon đấy anh à :D
Em nó chụp ảnh thấy vậy thôi chứ vện rõ ràng em. Anh nghĩ vàng với vện tỉ lệ vện cao hơn.. Anh nghĩ sẽ non đấy em =))=))=))=))

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
FBull Anh Nghĩa toàn nòi gióng đoạt champs !!! Sẽ cho những sản phẩm chất lượng !!! Chúc kennel anh ngày càng phát triển ;)
Thank em quá khen nha... Chúc em những điều tốt đẹp nhất.

Thân chào,