• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chardonet (female) nhập về trại KOB (imported from Russia)!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Mình vui mừng chào đón thành viên mới Chardonet cái gia nhập vào trại KOB,
những cũng rất buồn là 1 bé cái Maya về cùng chuyến bay, đã chết ngay tại kho hàng, vì lí do quá nóng, nên dẫn tới đột quỵ gây tử vong tại chỗ. Mình mang bé về mà lòng thấy thương cho bé, đang sống bên kia, hạnh phúc, vui vẻ giờ VN chưa được ngày nào cả lại ra đi lặng lẻ. Mình đã hỏa thiêu em nó đàng hoàng, hi vọng em nó ra đi được thanh thản.

.......................................................................................................

Giới thiệu anh chị em sơ lược về Chardonet !!!!!!!!
Sinh ngày 25/05/2010
Nhập khẩu: Nga
Thông tin gia phả của em nó.

Cha : ZON MIREKL KASSIUS KLAY
Thắng giải: CH.RUS,RFBC,GRAND,RKF,BEST DOG-09

Thông tin gia phả:
ZON MIREKL KASSIUS KLAY - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

Mẹ: ZON MIREKL HARISMA
Thắng giải: Ch Rus Lt, Blr, CW, Grand

Thông tin gia phả:
ZON MIREKL HARISMA - World Pedigree DataBase French Bulldog, French Bulldog Pedigree DataBase.

Vài tấm hình về em nó tại VN.

Và tin mừng em nó đã salơ sau vài ngày, hi vọng bé sẽ cho ra đời những puppies xinh đẹp.

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay là phối lần thứ 3 giữa Kir và Chardonet . Giờ mình bắt đầu lo lắng, chờ đợi và hi vọng !!!!

Thân chào,

Anh nghĩa ơi,cho e hỏi chút là theo như hình thì các female thường tai nhọn và mặt nhỏ hơn male hả anh :D

giống chó nào chẳng vậy hầu như đực về ngoài hình luôn luôn nhỉnh hơn cái

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh nghĩa ơi,cho e hỏi chút là theo như hình thì các female thường tai nhọn và mặt nhỏ hơn male hả anh :D
Female thường nhỏ hơn đực gần nửa . Những con cái mà giống đực quá, trong vài giống chó ghi là lỗi nặng như rott chẳng hản, còn F.b tiêu chuẩn không có ghi như vậy . Mỗi giới tính có cái đẹp riêng khác nhau.....

Thân chào,

vâng,thank anh :D,đợi 1 tháng nữa mới siêu âm đc hay anh mua que thử của người về thử xem,có khi lại tác dụng đấy anh à

THE CHAMP BULLIES

Vietpet sponsor
ây da ông a lại có thêm hàng khủng về mà còn có tin vui nữa chứ hjhj :))..:)) chúc mừng a nhé.....................

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay vài ngày sau khi thích nghi với môi trường mới , Chardonet đã phục hồi lấy lại cơ thể rất phong độ !!!

Thân chào,

giangmu

Member
mong anh thành công . Giá mấy e nhập e ko đủ khả năng chỉ đủ khả năng cún để ở vn mà ko tìm đc khó quá ..

King of bulls

Vietpet sponsor
mong anh thành công . Giá mấy e nhập e ko đủ khả năng chỉ đủ khả năng cún để ở vn mà ko tìm đc khó quá ..
Thanks em nhiều, anh sẽ cố gắng breed ra nhiều puppies chất lượng nhưng giá sẽ hợp lý cho anh em đam mê dong French Bulldog này.

Thân chào,