• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chụp ảnh đẹp mèo cưng

Gemma

Active Member
Góp thêm đôi tấm làm nóng lại topic

Mùa xuân ai đi ngắm hoa...

Cụ Bờm cũng đi ngắm hoa... :D

Bà bầu Cam bị bắt ngắm hoa :((

Góc của Bánh Mì

Chộp cái giề lắm thế!

Bánh Mì bực mình lắm rồi đấy nhá!

Trông cứ như hai con sư tử con

ropilois

Member
Mùa xuân ai đi ngắm hoa...

Cụ Bờm cũng đi ngắm hoa... :D

Bà bầu Cam bị bắt ngắm hoa :((

Góc của Bánh Mì

Chộp cái giề lắm thế!

Bánh Mì bực mình lắm rồi đấy nhá!

Trông cứ như hai con sư tử con

Bánh mỳ còn là gái tơ có khác, mặt cứ ngố ngố ngơ ngơ.:));;) Còn Cam thì trông đứng đắn trưởng thành hơn hẳn.=((;) 2 đứa chị em cùng tuổi mà trông khác nhau quá.3:-O:">:)

ngoc tram

Member
nhà cháu không đông con có mỗi 2 đứa thôi, khoe ảnh các cháu một chút, chúng nó nghịch như quỉ xứ, mỗi lần chụp là mất bao nhiêu thời gian, bao nhiêu pô ảnh mà chỉ chọn được vài kiểu, thôi em gửi lên đây cho cả nhà cùng ngắm ạ
:x Ngơ ngác nhìn mình:-/

Chán quá không chụp nữa đi ngủ:)|

Eo ơi lộ hết cả hàng họ rồi kìa, xấu không chịu được ;;)

Bé yêu không nào

Mình phải treo cái đuôi cá nó mới ngước cái cổ lên đó, cũng kén ăn lắm đây cả nhà ạ>:p

D_P_HOA

Active Member
Nhà bác Gema nhiêù châu hoa hâm mộ quá cơ . Ở nhà em cũng trông nhiêù cây lắm, nhưng chỉ có cây hoa giâý nó có hoa . Mà bọn mèo quang ra quẩn vào cũng chỉ chụp được trong hốc tủ, dươí sàn hặc trên câù thang . Có môĩ tấm ảnh này con Phe nó đang đứng cạnh cây hoa giâý trên sân thượng.

Gemma

Active Member
Mẹ cháu cứ mua cây nở sẵn hoa về cho chắc ăn mẹ Hoa ạ, mẹ cháu trồng chả cây gì ra hoa nổi, vì sợ bón phân vào thì bọn mèo ra đào bới phải độc, nên cây chỉ tưới nước thì không ra hoa nổi :(:)))

Trong ảnh thấy mẹ Hoa có trồng hoa tigon nữa nhỉ. Mẹ cháu thích những cái hoa hồng hồng, be bé xinh xinh như thế lắm. Nhưng chưa trồng được giàn hoa như ý mình muốn. Đang đi tìm mua hoa giun, hy vọng nó leo lên cái giàn ở sân trước cho mát nhà để lũ mèo ra sân chơi, còn bố mẹ thì có hoa ngắm và ngửi nữa 8->3:-O:">:D

Phe cũng biết ngắm cảnh và làm dáng gớm nhỉ :-*8-> Nhà mẹ Gem cũng có sân thượng nhưng chưa sắm được nhiều cây cảnh trên ấy nên chưa chụp hình mều trên ấy được. Bố cháu hay dắt thằng Bờm và Bánh Mì lên sân thượng chơi, nhưng toàn lúc mẹ không có nhà nên chưa chụp được cảnh bố con nó chơi với nhau trên sân thượng nữa 8->:">

D_P_HOA

Active Member
Mẹ cháu cứ mua cây nở sẵn hoa về cho chắc ăn mẹ Hoa ạ, mẹ cháu trồng chả cây gì ra hoa nổi, vì sợ bón phân vào thì bọn mèo ra đào bới phải độc, nên cây chỉ tưới nước thì không ra hoa nổi :(:)))

Trong ảnh thấy mẹ Hoa có trồng hoa tigon nữa nhỉ. Mẹ cháu thích những cái hoa hồng hồng, be bé xinh xinh như thế lắm. Nhưng chưa trồng được giàn hoa như ý mình muốn. Đang đi tìm mua hoa giun, hy vọng nó leo lên cái giàn ở sân trước cho mát nhà để lũ mèo ra sân chơi, còn bố mẹ thì có hoa ngắm và ngửi nữa 8->3:-O:">:D

Phe cũng biết ngắm cảnh và làm dáng gớm nhỉ :-*8-> Nhà mẹ Gem cũng có sân thượng nhưng chưa sắm được nhiều cây cảnh trên ấy nên chưa chụp hình mều trên ấy được. Bố cháu hay dắt thằng Bờm và Bánh Mì lên sân thượng chơi, nhưng toàn lúc mẹ không có nhà nên chưa chụp được cảnh bố con nó chơi với nhau trên sân thượng nữa 8->:">
Nhà em cũng rộng, em hay mua các châụ cây về cho bà cụ nhà em ở nhà tươí cây bác ạ, nhiêù cây lắm. Cây hoa ti gôn đó đã ra mâý chùm hoa rôì đó :), Nêú em mà có thơì gian thì suốt ngày cây côí vơí hoa lá thôi. Em thích đủ thứ , tham lắm bác ạh :))

D_P_HOA

Active Member
Bác Gema , lôi cái top này của bác lên cho xôm. Đề nghị chủ top vào quét dọn đi nhé :D

Gemma

Active Member
Vâng, bác réo thì em xin thưa... Này thì quét dọn này!

Nữ hoàng bóng đêm

Bờm đang rình bắt gián

Bánh Mì: sao anh rình bắt mất con gián của em?

Mơ màng đêm khuya...