• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chợ Sinh vật cảnh - Quế Lâm - Trung Quốc.

mewmeo

Member
Bác Hùng sửa hộ cháu thành chợ sinh vật cảnh quế lâm bác nhé! tại có cả các con khác nữa ạ

mewmeo

Member
có bé sóc rất thông mình cứ quấn mình mãi không thôi, yêu lắm nhưng mà cô chủ không bán

shany_h

Member
Chó bên đó sao lại rẻ thế nhỉ? 1 em chow chow bữa mình hỏi giá cũng tầm 8tr đổ lên rồi. Còn em poodle thì khỏi nói, rẻ nhất là 450$. Mà không biết có bệnh tật gì không, sợ giống bên lê hồng phong thì chết.Mình thắc mắc là bên đó chó rẻ vậy sao người ta không nhập mà toàn nhập bên Thái thôi......Chắc có gì đó........

mewmeo

Member
Chó bên đó sao lại rẻ thế nhỉ? 1 em chow chow bữa mình hỏi giá cũng tầm 8tr đổ lên rồi. Còn em poodle thì khỏi nói, rẻ nhất là 450$. Mà không biết có bệnh tật gì không, sợ giống bên lê hồng phong thì chết.Mình thắc mắc là bên đó chó rẻ vậy sao người ta không nhập mà toàn nhập bên Thái thôi......Chắc có gì đó........
Tuỳ thôi bạn ạ, poodle bên này có con 7tháng 4000 tệ đấy, chó chợ thì rẻ nhưng chó của trại hay của nhà nuôi đẻ, giống tốt thì cũng không rẻ tí nào đâu bạn ạ, rẻ thì mình nuôi 1 đống rồi

shany_h

Member
ừ tiền nào của nấy mà ^_^ , nhưng mà công nhận nhìn mấy em mê quá, chỉ muốn ôm hết về nuôi thôi

mewmeo

Member
con lông vàng và con đen xoăn như lông cừu là toy poodle đó, hình như ở nhà mình chỉ có màu trắng là nhiều thôi thì phải, miu thì ông chủ cửa hàng khó tính nên chỉ bắn trộm được thôi bạn à :D:D:D

anh em tiện thể cho em hỏi ngao tạng bán thế nào các anh con to con nhỏ con vàng con thiết bao kim

mewmeo

Member
MÌnh không check giá bạn à, mình thích loại nào mình mới hỏi thôi. Mình không có thói quen không mua mà hỏi giá...hihi

A bạn ơi cho mình hỏi con Alligator snapping turtle (rùa cá sấu) bên TQ bán bao nhiêu một em vậy bạn?.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Gà Con cho em hỏi em Ngạo tạng đang leo cây giá có đắt không hả anh??? sao anh vô tăm biệt tích thế :D:D

Mấy bé Samoyed trông thích quá. :x Nhưng mình nghe nói bên TQ có loại chó ta của nó, lúc bé trong y như Samoyed con nhưng lớn lên thì rõ là chó ta... Không biết thực hư ra sao???

mewmeo

Member
Mấy bé Samoyed trông thích quá. :x Nhưng mình nghe nói bên TQ có loại chó ta của nó, lúc bé trong y như Samoyed con nhưng lớn lên thì rõ là chó ta... Không biết thực hư ra sao???
loai day o nhà goi là chó gâ'u dó, nhìn là biê't mà

Ch

tai123

Member
Anh ơi cho em hỏi anh post baì này để nhận đặt hàng ở TQ về hay anh đi chơi về chỉ cho anh em biết.....nếu anh bán hàng thì em muốn mua 1 em pit ạ,còn nếu anh chỉ post cho anh em xem thì em muốn hỏi địa chỉ trên ở đâu và mua xong thì mang về kiểu gì ạ