• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó đã bị mất 006-900

MinhVL

Member
Trời ơi, tiền bối mất e cún đáng yêu thế, đọc tin vừa thương con cún vừa giận bác, ai lại bất cẩn ra đường mà không thắt dây xích ( theo luật của Phường là cũng vi phạm rồi nhé). Đọc tin này e thấy ức bọn câu chó thế, ACE có thêm chút kinh nghiệm khi cho cún nhỏ đi dạo, e tin rằng bác sẽ tìm lại được nó thôi nếu bác chịu khó tìm ở các điểm ( phiên chợ, alô cho các lái chó_ xin số lái chó ở các phiên chợ... vì cách đây hơn 1 tháng, e đi ngang qua chợ Bưởi đúng phiên, thấy nhiều chó quá vào xem, thấy có nhóc Husky khá đẹp hỏi giá thì chủ chó nói 200k, thấy rẻ quá em ko dám mua vì cũng nghĩ như trường hợp của bác bây giờ, sợ mang tiếng mà có khi còn bị hiểu lầm nữa, vậy là một người làm sắt ở Xuân Đỉnh đã mua về ) vì cún của bác dễ thương thế chúng chỉ có thể nuôi kín hoặc bán, cún của bác không phải là đối tượng của các quán 7 món rồi _ bọn câu chó thừa hiểu điều này. Chúc bác sớm tìm được em nó!

viet2

Member
Con chó đẹp quá, thật tuyệt vời, không thể chê được.
Chia buồn cùng bác.

Chó đẹp vậy thì phải cẩn trọng , tuy nhiên sự đời không ai biết được nhất la với trường hợp bị "cướp" như anh . Tiếc chó là 1 nhưng thương là con trai anh nhiều hơn có lẽ cháu bị sốc ghê gớm .Cái này thì mình đã có kinh nghiệm : hồi nhỏ mình cũng bị tình trạng như vậy bị mất chó xong về nhà cứ cầm dây dẫn trống không mà khóc ...........
Anh cũng ráng kiếm nó về hoặc không thì mua em khác cho cháu nó
Vài dòng cùng anh