• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chân (rung) của đồng chí Sơn Nguyễn!

quy81

chào anh SonNguyen,e là thành viên mới gia nhập nên chưa biết nhiều về diễn đàn của mình lắm.e cũng ất thích công nghệ hi-end nhưng chưa có điều kiện tìm hiểu về nó,mong có ngày được gặp a trò chuyện học hỏi tìm hiểu về hi-end chút xíu.e rất thích nuôi chó và đang tìm dọc các dữ liệu nuôi dạy rott,sau đó mới tìm mua 1 con về nuôi.thanks

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh SonNguyen,e là thành viên mới gia nhập nên chưa biết nhiều về diễn đàn của mình lắm.e cũng ất thích công nghệ hi-end nhưng chưa có điều kiện tìm hiểu về nó,mong có ngày được gặp a trò chuyện học hỏi tìm hiểu về hi-end chút xíu.e rất thích nuôi chó và đang tìm dọc các dữ liệu nuôi dạy rott,sau đó mới tìm mua 1 con về nuôi.thanks
chào bạn quy81 ! chào mừng bạn đến với diễn đàn Vietpet nói chung và VN Rottweiler nói riêng , về mặt Hi-end mình rất sẵn lòng trao đổi kiến thức , nếu rảnh thì cứ liên lạc với mình . hân hạnh được làm quen với bạn . thân

dung7vna

thân chào bạn sonnguyen.mình đã tham gia vào vp được mấy tháng nay.hôm nay vào diễn đàn này muốn được giao lưu vói bạn.vì mình thấy giữa mình và bạn đều có chung sở thích là rott và hi-end.hiện tại mình cũng dang nuôi 1 em rott.và cũng đang chơi đồ hi-end.nếu có thể,hôm nào mình mời bạn đi cafe để học hỏi đôi chút về rott và hi-end?mình đã vào trang web của bạn, thấy sản phẩm của bạn rất đẹp.hình như bạn design theo kiểu của italia?mình muốn được nghe thử? nếu được bạn reply lại cho mình nhé.hoặc nt 0919496695.mình kg biết số dt của bạn.thân

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bạn dung7vna ! rất vui được giao lưu với bạn vì tìm được người chung sở thích vừa Rott vừa Hi-end thì thật là hiếm . nếu bạn muốn uống cafe vừa muốn nghe những sản phẩm của Navison audio thì bạn có thể đến 1 trong 3 quán cafe mang cùng 1 tên là Hi-end , những thiết bị âm thanh ở 3 quán này đều do bên mình thiết kế và set up .

1. quán hi-end số 217 nguyễn văn thủ , p.đa kao. Q.1
2. quán hi-end số 13 hồ xuân hương , Q.3
3 quán hi-end số 126 sương nguyệt ánh, Q.1

nếu ở vũng tàu thì có quán Navison jazz club số 54 trần hưng đạo

rất vui được làm quen với bạn . số Đt của mình là : 0903966992

xmen200929

theo mình thì anh SƠN là một trong những người đầu tàu về lãnh vực ROTT mọi hy vọng ROTT VIETNAM có vang xa hay không thì nhờ anh vậy.chúc anh thành công trên bước đường sắp tới nha MR SƠN. thân chào người hâm mộ. HÙNG quận 07. tel: 09.38.92.92.98

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh Sơn, em mơi tham gia vào VIETPET nhưng muốn post bài lên không được. cho em hỏi cách pót bai lên với
về việc post bài lên vietpet bạn nên liên lạc với mod Buba để được hướng dẫn nhiều hơn.

thân chào.

trongtin1988

anh Son Nguyen cho e hoi e muon phoi giong voi con Fighter cua a thi gia cua no la bao nhieu ?? e o Thpho quan binh Thanh

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
anh Son Nguyen cho e hoi e muon phoi giong voi con Fighter cua a thi gia cua no la bao nhieu ?? e o Thpho quan binh Thanh
chào bạn trongtin1988 ! nếu bạn có nhu cầu và quan tâm xin vui lòng gọi điện thoại ( ở dưới chữ ký ) vì những vấn đề liên quan đến giá cả hoặc mua bán mình xin không trả lời trên diễn đàn mong bạn thông cảm. xin cám ơn

quang_duc

chao SonNguyen ! em moi gia nhap dien dan va viec co 1 chu rot van dang la uoc mo cua? em ,nhung em tin trong tuong lai minh se co' !em luot wa trong dien dan thi nghe anh co 1 cai dia~ gi do' rat hay ve cuoc thi cho' !vay anh cho em bik them ve thong tin !ngoai thi truong co' ban' dia do' hok anh !