• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CES show hàng ^^.........

gàsiêunhân

Active Member
Hix hix hix kể ra mà 1 đực 1 cái thì thể nào cũng ra sản phẩm, nhưng hai con cái nên em nghĩ là không ra được sản phẩm anh Hùng ạh :D :D : D. Hê hê hê

@ Dương: Qua Võng Thị nhà Ku Đức bắt nhé :D
Dang nói con cucu kia kià chi chê nó còn gii

Ki_Nho

Moderator
Baby rất xinh là rất xinh, nhưng mỗi tội chụp bằng điện thoại cùi bắp mờ tịt :(

D_P_HOA

Active Member
Lâu lắm mơí thâý bé nhà KyNho show hàng :), bé đi lang chạ vơí chàng nào mà được đàn con bụ bẫm thế :x:x. Trộm vía Đúa nào cũng tròn ung ủng nhỉ :))

Ki_Nho

Moderator
Hì bố các cháu đúng là cái thằng có ảnh ở trên đấy D_P_Hoa àh. Nhưng nói tới lại thấy đau lòng, con mèo mẹ không hiểu đêm qua nghĩ j? tha tất cả 5 con ra ngoài sân phơi sương, lúc mình lên thì đã thấy 1 nhóc chết lạnh ngắt, nhóc đó là con đầu đàn, bụ nhất :((.

D_P_HOA

Active Member
Hì bố các cháu đúng là cái thằng có ảnh ở trên đấy D_P_Hoa àh. Nhưng nói tới lại thấy đau lòng, con mèo mẹ không hiểu đêm qua nghĩ j? tha tất cả 5 con ra ngoài sân phơi sương, lúc mình lên thì đã thấy 1 nhóc chết lạnh ngắt, nhóc đó là con đầu đàn, bụ nhất :((.
ôi, sao lại thế nhỉ :((, hay tại thằng bố đêm qua đòi tòm tem không được nên mơí đuôỉ mâý mẹ con ra ngoài :(:)((

Chà đàn con nhà Kì nho bụ ghê...........lâu lắm mới thấy, mèo mẹ đẹp ghê......mà mình có thấy bố bọn nhỏ là nhóc nào nhỉ:-?? Cưu Cưu là girl chứ

mimimiumiu

Member
ôi thích đàn mều nhà này quá đứa nào cũng bụ bấm nhưng e còn thích con trăn trong tủ kính kia hơn nữa8->8->8->

ecklee

Member
Mèo nhà chị hay bị gặp rắc rối nhỉ :(( thương ơi là thương ấy :((... đợt này tặng em 1 bé đi :D ;;)

meomeocool

Member
Tò mò ngắm nghía

ới nhà bạn này có hàng khủng nè công nhận con trăn đẹp thật nhà em hồi đó cũng có nuôi 1 con nhưng bị ăn trộm mất rồi.
mèo nhà bạn xinh quá mình cũng đang cố gắng để kím 1 em về làm bạn với su cùi nhà mình nhưng vẫn chưa đc ôi ước gì ước gì

Ki_Nho

Moderator
Mèo Bố hồi 4 tháng tuổi đây bà con ơi ^^. Giờ nó khoảng 7-8 kg gì đấy. ^^ :))

Ki_Nho

Moderator
Mấy hum nữa nhé bà con ^^. Bạn mình đang đi công tác. Mấy hum nữa nó về mình kêu nó chụp con papa béo ú này lên ^^.

huongthu

Member
Cháu nó đang trong thời gian huấn luyện đi vệ sinh đúng chỗ ^^.
Cháu nhà mình cũng đang phải xích liên tục 24/24 ^^ vì cái vụ vệ sinh. Nhà bạn xích bé bao lâu thì bé quen chỗ đi. Bế nhà mình hay quên lắm, thả ra sểnh một cái là bậy lung tung ngay. Bây giờ xích cạnh chậu sỉ thì nó còn không biết lấp sh!t đi nữa :(. Xích vào thì không đành, còn thả ra thì :((