• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CES show hàng ^^.........

thuan81

Active Member
Bạn ơi! show hàng mà không giới thiệu gì hết vậy!?em mèo xinh quá !giới thiệu xuất xứ,gia thế!tự bạch em nó đi bạn!hehe

ngudaymuon

Active Member
Bé xinh quá, màu lông cũng lạ nữa. Nhưng mú bạn ơi, mình xin lỗi chút, cái này là quan điểm cá nhân nhé :D Mình rất sợ cảm giác nhìn thấy bếmò nào bị xích :((. nếu bạn nuôi lâu rồi, quen nhà rồi bạn thả bé nó ra cho nó thoải mái, lại được vận động, vui đùa :(

Ki_Nho

Moderator
Bé xinh quá, màu lông cũng lạ nữa. Nhưng mú bạn ơi, mình xin lỗi chút, cái này là quan điểm cá nhân nhé :D Mình rất sợ cảm giác nhìn thấy bếmò nào bị xích :((. nếu bạn nuôi lâu rồi, quen nhà rồi bạn thả bé nó ra cho nó thoải mái, lại được vận động, vui đùa :(
Cháu nó đang trong thời gian huấn luyện đi vệ sinh đúng chỗ ^^.

Sheryl

Active Member
Đây là mèo anh lông ngắn màu pink :X. Xinh quá, bé là trai hay gái hả bạn :X?

hoalinh

Member
Ki Nho mua được bé mèo này ở đâu cho mình địa chỉ với .Mình cũng đang tìm một bé lông ngắn mấy tháng nay mà chưa tìm được .Bé này bạn mua của chetvitien phải ko

thuan81

Active Member
kinho ơi em nó gào đưc rồi hả!hoàng từ tương lai qúa phong độ nha!hai đứa này sinh ra con đúng là thiên thần!khi nào có baby nhớ up hình nha!

beheoxinhxan

Active Member
Nếu chỉ vào đề khen "xinh, xinh , xinh" thì có bị khóa nick không nhỉ?:p Thực sự mình thấy em ấy xinh quá, cả boy lẫn girl. Trông em trai béo tốt nhỉ? Thích thật, thèm thuồng kinh khủng.

phamhuyhoang

Active Member
nhìn topic anh tưởng Ki-nhọ vào show hàng ^_^ giật cả mình.thế là em tìm được trước cả anh rồi đó.anh đi tìm mới có con mèo trắng mắt xanh thôi.

Ki_Nho

Moderator
nhìn topic anh tưởng Ki-nhọ vào show hàng ^_^ giật cả mình.thế là em tìm được trước cả anh rồi đó.anh đi tìm mới có con mèo trắng mắt xanh thôi.
Hi hi hi. Anh Hoàng vẫn tìm mèo cho em ạh? Cám ơn anh nhé. Nhóc này em mới được bạn tặng. Ah sorry vụ đám cưới anh nhé. Không thiếp, ko ai rủ tới ngày đó em quên béng mất ^_^. Cưới lần 2 em đi bù nhé :p :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Hi hi hi. Anh Hoàng vẫn tìm mèo cho em ạh? Cám ơn anh nhé. Nhóc này em mới được bạn tặng. Ah sorry vụ đám cưới anh nhé. Không thiếp, ko ai rủ tới ngày đó em quên béng mất ^_^. Cưới lần 2 em đi bù nhé :p :D
Cô xui chú nó cưới lần 2 thì chú nó làm gì còn tóc mà nuôi mèo

phamhuyhoang

Active Member
Bác phamhuyhoang mua miu về tặng tân nương à sao mà vô đây? ;;).
nếu chủ topic đồng ý làm chủ tân nương thì ....đi tìm mua ngay chứ ^_^
to Ki-nhọ : con trăn ngày càng to chỉ mấy hôm lại lột xác một lần em ạ ^_^

ngudaymuon

Active Member
Tò mò ngắm nghía

Tớ thích e mèo này, em này còn ...dũng cảm hơn cả tớ :)) Tớ rất sợ những cái con không lông lá, trơn trượt thế này :(( Nhìn sở cả gai ốc. Ghét nhất rắn rết và những con có họ xa 3 đời :))

Mimi83

Member
Tò mò ngắm nghía

Con trăn này là thật hả bạn? Tức là có thể ngọ nguậy và ăn uống? Khiếp quá! Sợ tất cả những con gì trơn tuột, nhớp nháp. Mà liệu nó có vồ bé meo của bạn không vậy?

Con trăn này là thật hả bạn? Tức là có thể ngọ nguậy và ăn uống? Khiếp quá! Sợ tất cả những con gì trơn tuột, nhớp nháp. Mà liệu nó có vồ bé meo của bạn không vậy?
ối zời ơi, đọc cái này mà cứói suýt té ghế :)) trăn giả đấy, nó có thể lột xác và to thêm thôi:))