• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

DONGNAMBO

Active Member
Sân chơi

gần nhà a lắm đó a phú tại a không biết thồi
Mình thì hay đi hướng Hóc Môn nên chưa tới đây lần nào, trong tuần này mình sẽ cho Lúa vui chơi tại điểm này đó Hải (đi gần khỏe hơn).

can_508381

Member
giới thiệu a e đấy là sân chơi của bọn xoáy thái của hải..a e nào có thời gian bớt chút mang cún ra đây đi dạo....

..còn rộng lắm mà làm biếtng chụp quá
Ây da da, đã đã, sẽ alo H, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
DỰ ÁN KHU DÂN CƯ HIỆP THÀNH Q12 - 12,5Ha

Đầu tiên là phải cảm ơn Hải về dự án này! Sáng nay, mình đi theo chỉ dẫn của Hải tới đường HT11 rẽ phải vào KDC HT, đến nơi khoảng 4Km, cho em Lúa xuống xe chạy bộ đến vị trí trung tâm dừng xe tập thể dục và "mần" mấy kiểu hình bằng điện thoại tự chế (05h45 trời còn thiếu sáng). Sau đó, nhìn thấy đường TCH 02 và gọi Lúa lên xe đi về theo TCH 02, TCH 39 ra Nguyễn Ảnh Thủ về đến nhà 02Km. Như vậy, mai mốt mình sẽ đi theo TCH 39, 02 sẽ gần hơn, đúng như Hải nói đó. Thân - Vui!
Đây là tác phẩm sáng nay:

Chắc mình mở quán cafe ở dự án KDC này để bán cho anh em đi OFF vào đây chơi cho rộng rãi, còn các chú khuyển thì tha hồ mà chơi rượt bắt hay trốn tìm...

hopnh123

Member
Sáng chủ nhật tuần này(29.9.2013) anh em mình cafe quán cũ (Cafe 10) gần gã tư Tô Ký và Nguyễn Ánh Thủ.

Nội dung:
- Cafe giao lưu gặp mặt thăm hỏi tình hình sức khỏe của ae và các cún yêu.
- Giao lưu với các thành viên mới,
- Trao đổi, học hỏi kinh nghiệm chăm sóc, dán tai cho nhưng em cún chưa lên tai.
- Bàn việc việc nên có 1 cái quỹ nho nhỏ (mục đích để thanh toán chi phí cafe và hỏi thăm thì có thành viên bệnh...).

Cuối cùng là có nên cho chó đi dã ngoại hay không? Chọn điểm đến là đâu?

DONGNAMBO

Active Member
Mình không có ý kiến gì khác, CN này có thể mình đến muộn mươi phút vì lý do công vụ, anh em thông cảm nhé!

tranle

Member
a DONGNAMBO không chụp chó mà đi chụp mấy cô ttthao vậy nè..hihi...

DONGNAMBO

Active Member
Kdc ht q12

a DONGNAMBO không chụp chó mà đi chụp mấy cô ttthao vậy nè..hihi...
Thay đổi không khí tí xíu anh tranle ơi, tấm hình cuối mà để ... hiểu nhầm thì khỏi đi OFF luôn nha anh!

Cho bé cái này up ké để em nó biết net là gì.

DONGNAMBO

Active Member
Chiều nay, 17H10 DONGNAMBO và haigadon không hẹn mà gặp:
Lúa vui chơi:

Và đây là em xoáy xám của Hải:

tuan nay công việc rùi hẹn ae tuần tới.....dao này e công việc nhiều quá làm bù cả đầu

DONGNAMBO

Active Member
Đường đến khu vui chơi

anh Đông Nam Bộ chỉ đường cho em đi, chiều nay em ra ...hihi
Từ quán 10H đi vào hướng Hiệp Thành qua 02 ngã tư đèn xanh, đỏ đến ngã tư đèn xanh, đỏ thứ ba mình rẽ phải là đường TCH 02 đi khoảng 900m (cứ theo đường TCH 02 không rẽ phải nữa nhé) nhìn bên trái thấy một khoảng trời bao la đó chính là cứ điểm của haigadon. Chiều nay, mình lại có việc rồi, hẹn hopnh123 dịp khác nhé, tiếc lắm!

Tái phím: Nếu H đi từ BV Q12 vào thì qua khỏi đường ra Metro khoảng 100m gì đó có ngã ba thì rẽ trái, đường này từ nhà H đi gần hơn nhiều!

Hay là anh em đến nhà Luân phụ cho xong việc rồi mình đi chơi!
nhà e nhỏ như cái hộp ko đủ chỗ đâu a ơi ...sắp lên xe hoa rùi nên đang chay nước rút với công việc a ah ....hi vong tuần sau có mặt off vơí mấy ae cho vui ..