• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà mới cho mấy bé BATU

meomeocool

Member
vậy là mấy bé về nhà mới hết rồi chúc cho mấy bé có cs mới hạnh phúc bên những người chủ tốt.
Ps: mình kết quả ảnh ở chữ ký của bạn dã man nhé nhìn rất chi là biểu cảm:-*

bo.bo

Member
hehehe, cảm ơn bạn nhé !
Thông báo với cả nhà : 1 bé đực vàng , 1 bé đực trắng , 1 bé cái hima đang chờ về nhà mới !
Mong rằng các tình yêu của mình sẽ sống hạnh phúc và khỏe mạnh bên các bố vz mẹ !

yukile

Member
Ban oi cho minh oi em hima cai a co nha moi chua ban? neu chua cho minh ruoc em ay ve lam vo thang ALN 2 thang tuoi cua minh nhe, tks ban. dt cho ban ma k duoc:(.

bongxu

Member
Mấy bé nhà bạn trông xinh quá mà nhà đông nên k ham được :(
Up phụ cho các cháu về nhà mới nhé :D

bo.bo

Member
Hì , thế là 2 bé xám đã đi xuyên việt từ Hà Nội tới TP HCM hơn 30 tiếng đã về với bố Thiện vz bố Thuận an toàn rùi nhé ! Thở phào nhẹ nhõm. Gọi cho bố Thiện hỏi tình hình thì bố nói là : Khỏe lắm nhưng người bốc mùi !
Hehehehe, chờ tin và ảnh của bố Thiện vz bố Thuận nhé

Bao Linh 85

Member
Hì , thế là 2 bé xám đã đi xuyên việt từ Hà Nội tới TP HCM hơn 30 tiếng đã về với bố Thiện vz bố Thuận an toàn rùi nhé ! Thở phào nhẹ nhõm. Gọi cho bố Thiện hỏi tình hình thì bố nói là : Khỏe lắm nhưng người bốc mùi !
Hehehehe, chờ tin và ảnh của bố Thiện vz bố Thuận nhé
Hix..nge nói mà nhớ lại kỉ niệm mua bé 34 cg tận ngoài HN,ấn tượng k bao giờ quên.Vì mình đã phải mất ăn mất ngủ nôn nóng,mong chờ,hồi hộp,lo lắng....pla...pla...pla...từ ngày mình liên lạc mua mèo,gửi tiền,rồi phải chờ thêm mấy ngày mới có chuyến xe lửa bắc nam,rồi cho đến khi bé lên xe lửa và thêm gần 1 ngày rưỡi nữa cho đến tận lúc mình xák đc cái lồng của bé,bé ngước mặt nhìn kêu meo meo cầu cứu mới thật sự hp làm sao:)):))

bo.bo

Member
Hix..nge nói mà nhớ lại kỉ niệm mua bé 34 cg tận ngoài HN,ấn tượng k bao giờ quên.Vì mình đã phải mất ăn mất ngủ nôn nóng,mong chờ,hồi hộp,lo lắng....pla...pla...pla...từ ngày mình liên lạc mua mèo,gửi tiền,rồi phải chờ thêm mấy ngày mới có chuyến xe lửa bắc nam,rồi cho đến khi bé lên xe lửa và thêm gần 1 ngày rưỡi nữa cho đến tận lúc mình xák đc cái lồng của bé,bé ngước mặt nhìn kêu meo meo cầu cứu mới thật sự hp làm sao:)):))
Hì, đọc xong cm của bạn này sao à mình thấy vui thế, cảm giác như mình trong hoàn cảnh ý , bh mới cảm nhận được hết !
Nhưng tình hình là đi tàu hỏa các con hay bị hạn chế là hình như không được popy bt được mà phải đi vào cái lồng mình chuẩn bị ý ! Khổ thân, chẳng biết các con gái của mình có mệt không nữa

thienchau

Member
báo cáo là 2 bé mèo xám đã bị Thiện nầy tịch thu luôn rồi kg cho về Bến tre với anh Thuận nữa hihihi... anh Thuận cười trừ vì đã vào tay Quan rồi hihihi

bo.bo

Member
báo cáo là 2 bé mèo xám đã bị Thiện nầy tịch thu luôn rồi kg cho về Bến tre với anh Thuận nữa hihihi... anh Thuận cười trừ vì đã vào tay Quan rồi hihihi
:)):)):)):)):))
Anh Thuận bị hớt tay trên oài ! hehehehe

daovanha12345

tìm chó lạc tại Tân An Long An

ngày 5/7 rồi em Dola cua mình đi lạc mất nếu ai biết bé đang ở đâu xin giúp mình với. em nó là giống chi huahua chó cái màu vàng trên đỉnh đầu có đốm màu trắng, sau 2 vành tai có 2 chùm lông. ai biết thông tin về bé xin liên hế 01684719264 mình xin cảm ơn và hậu tạ
giúp mình nha mọi người em nó là em bên phải đó

ngày 5/7 rồi em Dola cua mình đi lạc mất nếu ai biết bé đang ở đâu xin giúp mình với. em nó là giống chi huahua chó cái màu vàng trên đỉnh đầu có đốm màu trắng, sau 2 vành tai có 2 chùm lông. ai biết thông tin về bé xin liên hế 01684719264 mình xin cảm ơn và hậu tạ
giúp mình nha mọi người em nó là em bên phải đó
Thương em cún của bạn quá, mong em sớm về với bạn. Bạn nên lập topic mới để tìm.

bạn ơi bạn còn em nào ko? mình đang rất muốn mua một em nếu bạn còn pm cho mình theo số 01683607481 nhe!thank bạn.

nhan_nhi2005

Chị Bo.Bo ơi nhà chị còn em mèo lông xù nào nữa không ạ? Em ở Nghệ An, muốn xin/mua của chị một chú mèo, chị giúp em với nhé. Tks.

be tun cua em om roi chi oi. Tu dung ko an uong, bom vao lai non ra, ko bi di ngoai. thuong no qua. Em chet mat thoi... :((

bo.bo

Member
be tun cua em om roi chi oi. Tu dung ko an uong, bom vao lai non ra, ko bi di ngoai. thuong no qua. Em chet mat thoi... :((
Ngân ơi ! Chị gọi cho em không được, có gì em gọi lại vào số của chị nhé ! Chi qua xem cháu ốm thế nào