• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà mới cho mấy bé BATU

=))=))=))=))=)), Ngân ơi, anh Thuận chưa có vợ đâu, nhà anh ý to nhất Bến Tre luôn, giọng codn dế thương nữa ! Ngân mà không nhanh là chị dành mất đấy ná
Thì cái mục đích chính của em là thế mà chị. Iem thích ăn dừa.... tất tần tật từ dừa, thích cả vỏ dừa luôn :))

bo.bo

Member
=))=))=))=))=))
Anh Thuận đâu rồi !
Anh ý bảo nhà anh ý trồng dừa nhé .
Giọng nói thì dễ xương lắm Ngân ơi !

bo.bo

Member
ui r chuẩn luôn chị ạ ngủ say đến nỗi con xoài nằm lên người mak k biết:))
Ui zui ! Con gái được mỗi nết ăn nết ngủ ! Khổ thân bị Xoài cho làm nệm mà vẫn yên vị ! Kiểu này chết cười với con bé thôi

=))=))=))=))=))
Anh Thuận đâu rồi !
Anh ý bảo nhà anh ý trồng dừa nhé .
Giọng nói thì dễ xương lắm Ngân ơi !
Em đùa thui. Dễ thương chứ cái xương chẳng còn. Anh ý đâu để ko cho chị em mình ngoài này nhòm ngó chị ơi ;))

bo.bo

Member
Anh Thuận đâu rồi ! Vào khai báo đi ! Không bé Ngân mất ăn mất ngủ vì anh đây này !

thuan81

Active Member
Hai co e gai de Thuong ,a ở ngoai nen khong vao cm duoc ,dung dt Viet nen khong the bo dau duoc !

Candy1205

Member
Lấy vía mà vía những 3 triệu...giá thế mag sag phần bán đăng đi bạn ơi!đăng ở đây mọi người hiểu nhầm lắm =((

Lấy vía mà vía những 3 triệu...giá thế mag sag phần bán đăng đi bạn ơi!đăng ở đây mọi người hiểu nhầm lắm =((
đằng nào thì cũng tìm được nhà mới cho các bé rùi mà :D Tranh cãi làm gì bạn

thuan81

Active Member
thì nhờ có topic thế này mới biết được ...thì ra nhiều người muốn cho không biếu không nhỉ?....nếu không xin được thì sẵn sàng quay sang tung cước..............:)):))

thuan81

Active Member
đằng nào thì cũng tìm được nhà mới cho các bé rùi mà :D Tranh cãi làm gì bạn
Nếu bán giá 3tr đăng bên mục mua bán thì sẽ bán nhanh thôi.....nhưng a nghĩ em Minh muốn tìm người chủ thực sự yêu thương ...và tạo cơ hội cho nhiều bạn muốn sở hữu bé mèo đẹp với giá rất mềm so với giá thực tế ,vì mục cho tặng này sẽ thu hút rất nhiều bạn là sinh viên và người có thu nhập trung bình

Bao Linh 85

Member
Mình thấy mèo của chủ 2pic rất đẹp.Nếu cái GIÁ gọi là MUA mấy bé này cũng phải tầm 5tr.Vì mặt bé đúng chất 34 tịt,mũi gãy nằm ngang 2 mắt lun mà.
Rât tiếc vì trc đó mình vừa mua xong 2 bé,1 là 34 lai mà cg 3 tr rồi,bé kia là ALD lai NLD 2,8 tr. Vì mình ở tp hcm nên giá cg khá cao.K thì chấc chắn mình cg sẽ rc 1 bé với tiền vía là 3tr.
Các bạn đừng nhìn vào giá trị của đồng tiền,mà hãy nhìn vào giá trị của các bé thì sẽ thấy tiền vía như vậy cg rất hợp lí. Vả lại các Mod ở topic này cg đâu ra điều khoản định mức với số tiền vía bnhju thì mới đc đăng ở đây.Đúng k nào?
Hoặc ví dụ như bây giờ mình có 1 con Ngao Tạng đi,với giá trị khủng của nó thì ai cg bìt rồi,nhg vì 1 lí do nào đó,mình k mún nui nữa,mún tặng lại với số tiền vía là 20tr thì sao? đừng vội nhìn vào cái giá trị của 20tr các bạn à,mà hãy hiểu bìt về chú chó Ngao Tạng kia đi!
Thì so với thực tế ở topic này tiền vía 3tr cg đã là tặng rồi.
Chứ đâu phải thấy cái 2pic rao tặng là nghĩ mình sẽ k tốn 1đồng or với cái giá rẻ mạt thì mới hả hê đc chăng?;;)

Chị ơi :( hum nay được lĩnh lương, đi làm zề hí hửng mang túi sữa về cho 2 bé uống, ai dè trời mưa, ví cùng đt để chung nhau hết, túi sữa vỡ, 2 cái đt của em tắm sữa no nê. Tiễn 2 cái về nơi an nghỉ cuối cùng...... Tháng này đen thế :(( Bao nhiêu dự định cho 2 bé, đành chắt chiu bớt sang để mua cái đt cùi thui

bo.bo

Member
Cảm ơn những người bạn đã hiểu và cảm thông cho Minh. Thực sự cũng rất là có nhiều bạn gọi điện cho mình hỏi mình là " tặng mèo à với giá giá vía là bao nhiêu thế " và mình cũng trả lời là mình tặng và có những điều kiện mà mình đưa ra trong đó có tiền vía là 3 triệu nhưng thường thì mình hay nhận được những câu trả lời giống nhau là " sao mà đắt thế, thế mà cũng cho lên mục tặng mèo à " . Mình cũng thấy nản luôn định nói thì bạn ý cụp máy luôn hay cũng có bạn đã hỏi mình là " bạn ơi bạn bán mèo à mà có giá những 3 triệu thế ". mình cũng chỉ biết cười thôi.
Nhiều lúc thấy sao mà buồn cười thật ! Các bạn gọi điện hay nhắn tin cho minh hỏi về các em và về tiền vía, sau khi mình nói tiền vía xong rồi các bạn quay lại top nói này nó kia. Sao các bạn không nói luôn khi nhắn tin hay điện thoại cho mình ý ! Mình sẽ nói chuyện cho các bạn hiểu mà !
Mà cũng nhiều bạn buồn cười lắm nhé , chỉ có đọc tiêu đề or xem 1 ,2 trang rồi gọi điện cho mình luôn hỏi về những em mình cho về nhà mới rồi. Mà rõ ràng là em nào về nhà mới mình cũng đã dăng lên rồi, chủ của các em cũng up hình lên rồi mà. Sáng nay có bạn hoỉ về giá vía của em màu gấm, mình hỏi " bạn đã đọc hết top của mình chưa " bạn ý kêu là "chưa", nghe xong mình cũng chỉ biết cười về bảo là bé Gấm ý đã về nhà mới rồi. Nói xong phát chẳng thấy tín hiệu gì luôn

bo.bo

Member
thì nhờ có topic thế này mới biết được ...thì ra nhiều người muốn cho không biếu không nhỉ?....nếu không xin được thì sẵn sàng quay sang tung cước..............:)):))
Em bị ném đá nhiều lắm rồi, nhưng cũng chỉ biết cười thôi. Kệ đi anh , ai hiểu thì hiểu không hiểu thì kệ họ anh à !
:x

bo.bo

Member
Mình thấy mèo của chủ 2pic rất đẹp.Nếu cái GIÁ gọi là MUA mấy bé này cũng phải tầm 5tr.Vì mặt bé đúng chất 34 tịt,mũi gãy nằm ngang 2 mắt lun mà.
Rât tiếc vì trc đó mình vừa mua xong 2 bé,1 là 34 lai mà cg 3 tr rồi,bé kia là ALD lai NLD 2,8 tr. Vì mình ở tp hcm nên giá cg khá cao.K thì chấc chắn mình cg sẽ rc 1 bé với tiền vía là 3tr.
Các bạn đừng nhìn vào giá trị của đồng tiền,mà hãy nhìn vào giá trị của các bé thì sẽ thấy tiền vía như vậy cg rất hợp lí. Vả lại các Mod ở topic này cg đâu ra điều khoản định mức với số tiền vía bnhju thì mới đc đăng ở đây.Đúng k nào?
Hoặc ví dụ như bây giờ mình có 1 con Ngao Tạng đi,với giá trị khủng của nó thì ai cg bìt rồi,nhg vì 1 lí do nào đó,mình k mún nui nữa,mún tặng lại với số tiền vía là 20tr thì sao? đừng vội nhìn vào cái giá trị của 20tr các bạn à,mà hãy hiểu bìt về chú chó Ngao Tạng kia đi!
Thì so với thực tế ở topic này tiền vía 3tr cg đã là tặng rồi.
Chứ đâu phải thấy cái 2pic rao tặng là nghĩ mình sẽ k tốn 1đồng or với cái giá rẻ mạt thì mới hả hê đc chăng?;;)
Cảm ơn bạn đã hiểu cho Minh và những người cùng hoàn cảnh của Minh muốn tìm 1 mái ấm cho các bé của mình . Có ai được vinh hạnh nhận 1 cú điện thoại giữa 3h sáng để hỏi xin mèo và kì kèo với em là "phải giảm giá xuống còn 3 trăm thì bạn ý rước đi hộ " không ?

bo.bo

Member
Chị ơi :( hum nay được lĩnh lương, đi làm zề hí hửng mang túi sữa về cho 2 bé uống, ai dè trời mưa, ví cùng đt để chung nhau hết, túi sữa vỡ, 2 cái đt của em tắm sữa no nê. Tiễn 2 cái về nơi an nghỉ cuối cùng...... Tháng này đen thế :(( Bao nhiêu dự định cho 2 bé, đành chắt chiu bớt sang để mua cái đt cùi thui
Khổ thân Ngân ! Thôi chịu khó tý rồi cuối tháng chị em mình đi giải đen hén !:x:x:x