• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần hỏi về chim

Ilovepigeon

Member
mọi người ơi anh vanmieuhanoi cũng như là anh dũng đang có 100 cáik kiềng hội 200 cái kiềng nguyễn thị nhỏ mọi người lấy thì gọi vào 0666690400 nhé anh ý đang quá nhiều kiềng còn đợt trước cho em có 4 cặp kiềng hội và 3 cặp kiềng nguyễn thị nhỏ (ai xin cứ phone vào số đó) =))=))=))=))=))=)):)):)):)):))

zongke

Member
Anh thấy em còn bé mà đam mê nhỉ, anh mới chơi chim bồ câu đang nuôi 2 đôi Pháp xịn, đang định mua 1 đôi Bắc Hải và Thái vậy em cho anh hỏi huấn luyện chim đua có khó không, có topic nào hướng dẫn chi tiết ko em? Anh tìm cả bên này và bên bocauvietnam mà ko thấy
Bạn cần biết gì về chim đua thì tìm các bài viết trong diễn đàn. Nếu không có thì có thể post bài lên để các anh em khác biết sẽ giúp đỡ.
Yêu cầu gì thì nhớ ghi rõ chút thì mọi người mới biết.
Ví dụ: Khi hỏi về bệnh thì cố gắng xem chi tiết con chim như mắt, mũi, hơi thở, diều, phân, bộ dạng, tình trạng ăn uống...
Khi hỏi về cách huấn luyện, chăm sóc... thì đã có các bài viết cụ thể trong diễn đàn.
Chúc bạn thành công

bác nào muốn huấn luyện chim thịt thì gặp bác ilovepigeon nhé!!!! Ca này khó đẻ đây :-w:-w:)):))

Ilovepigeon

Member
=))=))=))=))=))=))em không giám đâu anh cường em ý em là nếu ai không có tiền mua chim đua thì dùng pháp hay loại chim gì của mình biến nó thành con chim đua cùi thôi

=))=))=))=))=))=))em không giám đâu anh cường em ý em là nếu ai không có tiền mua chim đua thì dùng pháp hay loại chim gì của mình biến nó thành con chim đua cùi thôi
vâng ý tưởng của bác rất độc đáo chúc bác thành công nhé!! Mà anh nói thật với chú là các topic của anh em chú spam ít thôi, nếu chú muốn học hỏi kinh nghiệm hoặc muốn kết bạn với anh em trên diễn đàn chú có thể xin nick yahoo hoặc xin số điện thoại của anh em chứ anh thấy chú spam lung tung quá!!!!!!!!