• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Vũ_6

vu__q6

Member
Thư Mời Tham Gia Trưng Bày Chim BCâu Kiểng Lần 2 Năm 2012
Nhân dịp
lể 19_ 5 căn cứ vu_q6 trân trọng mời các bạn cùng yêu thích chim bồ câu Kiểng tham gia ngày show chim bồ câu kiểng ( chủ nhật ngày 20/5/2012 ) tại đia chỉ . 90 : Đường Liên Khu 16 - 18 _ phường Bình Trị Đông _ Quận Bình Tân cà phê sân vườn Hội Ngộ bắt đầu lúc 9 giờ
sơ đồ hướng dẩn đường đi

Các bạn đến xem hoặc các căn cứ có chim tham dự đều được chấp nhận . chim bồ câu kiểng tham dự không phân biệt chim lai tạo hay thuần giống .
số lượng không giới hạn
Rất mong sự ủng hộ từ các bạn để phát triển thêm sân chơi Bồ Câu Kiểng
thân chào

vu__q6

Member
thank các bạn hy vọng các bạn mang chim bồ câu đến tham gia cho phong phú chủng loại nhé
thân

vu__q6

Member
tùy em thôi !!!!!!!!!!
show này dựa trên tinh thần vui là chính , chủ yếu để mọi người đánh giá từng loại đẹp chổ nào xấu chổ nào mong tìm được tiếng nói chung cho cái đẹp hoàn thiện của từng giống chim bồ câu ( theo tiêu chuẩn của người chơi ở vietnam )
anh củng mong là em sẻ mang về được thứ mình yêu thích vì trao đổi mua bán củng không nằm ngoài nội dung của buổi show
tốt nhất mang đền rồi mang về cho cân bằng nhé hahhaa
thân

Vu___q6

Member
upppp
ngày mai 20_5 show chim bồ cau kiểng lần 2 tại số : 90 đường liên khu 16 - 18
cà phê sân vườn Hội Ngộ , các bạn mang theo chim bồ câu tham gia góp vui cho nội dung ngày show chim bồ câu thêm phong phú
Vu_q6 trân trọng

seamen

Member
Bồ Câu đẹp quá bạn ơi, mình mới tập nuôi bạn có cặp nào để lại cho mình không ? Thân

Vu___q6

Member
Thư Mời Tham Gia Trưng Bày Chim Bồ Câu Kiểng Lần 3 2012

Căn cứ vu_q6 , chin_ngochuong và Sonloxo trân trọng kính mời các bạn cùng yêu thích chim bồ câu Kiểng tham gia ngày show chim bồ câu kiểng ( chủ nhật ngày 24/6/2012 ) tại địa chỉ . 90 : Đường Liên Khu 16 - 18 _ phường Bình Trị Đông _ Quận Bình Tân cà phê sân vườn Hội Ngộ bắt đầu lúc 9 giờ kết thúc lúc 14 giờ
sơ đồ hướng dẫn đường đi

Các bạn đến xem hoặc các căn cứ có chim tham dự đều đựơc chấp nhận . chim bồ câu kiểng tham dự không phân biệt chim lại tạo hay thuần giống .
số lượng không giới hạn
Rất mong sự ủng hộ từ các bạn để phát triển thêm sân chơi Bồ Câu Kiểng
thân chào

truong_q4

Member
>:D<mở live show nữa hã anh, kỳ này nhất định em sẽ ghé lên tham quan, em xin 1 ghế nha anh :D

Vậy là có cơ hội đi coi chim của người ta nữa rùi,nhắc đến mà thấy thèm:-*
AE ủng hộ nào.............................................!

Vu___q6

Member
sáng mai bắt đầu lúc 9 giờ và kết thúc lúc 14 giờ nha các bạn , hãy mạnh dạn mang chim bồ câu của mình đến để góp phần phong phú thêm cho buổi show chim hơn nữa là tạo đà cho những lần kế tiếp
thân chào

truong_q4

Member
oh...Bên anh Vũ toàn hàng độc không, cặp thổi kèn vàng được mấy lông rồi anh

huyq11

Member
Khoảng 50 chuồng ...>> :-ss 100 con bk kiểng :-ss Chim a vũ đẹp quá , toàn hàng vip . Chúc căn cứ a vip càng vip hơn nha >:D<