• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Vũ_6

Vu_q6

Member
Mình cài lại win mà mình wên pass hòai nên kg vào lại căn cứ củ được Mod thông cảm dùm em nhé
do thấy anh em chơi Thái đua xôm tụ quá nên em củng ráng được 1 em trống xi tỉm để dành tập huấn cho có tụ hình em nó đây

và mấy em này chưa có tên anh em cho nó cái tên giúp em nhé

Vu_q6

Member
hiện mình còn 1 số giống khác nữa nhưng không đủ khả năng sưu tầm hết được
các bạn có giống mới thì mình cùng giao lưu , vui là chính nhé
bông cúc đỏ ( bông nhỏ )

bông cúc đen ( trung bình )

bông cúc đen (nhỏ )

bông cúc trắng + xám ( nhỏ )

liên xô

Én

Vu_q6

Member
chào anh trungwan
thật tình thì mấy lọai này củng thường thôi kg căn lắm
chỉ có vảy cá và sư tử là căn thôi , hiện em chưa có vảy cá , sư tử thì có 3 cặp cùi bắp đang đẻ
để hôm nào em chup hình em nó cho anh coi giùm em coi hang gì nhé ( thái hay ý )
thân

GÀ KING

Member
Căn cứ của A vũ chim đẹp quá,bửa nào cho em học hỏi với nhé.......hehe.Chúc anh có nhiều chi đẹp

Vu_q6

Member
chào Khang
dạo này mấy em sư tử của khang sao rồi ?
có chim con chưa sao kg thấy nói gì hết vậy ? có gì báo tin cho anh em mừng với nha
bửa nào ghé uống caphê chơi có mấy em này coi có hơp ý kg

Vu_q6

Member
số của mình nè 0907205942
Mình ở nhà từ sáng đến 2g chiều mới đi kiếm cơmmm cho nên có đủ thời giạn tiếp tấc cả các bạn
có cùng sở thích
Thân chào

Anh cho địa chỉ đi e cũng ở Q6 nè hôm nào ghé a cafe giao lưu học hỏi cũng như chiêm ngưỡng bộ sưu tầm của a.

dangthanh

Member
chào bạn, lâu quá o thấy up hình ,này up hình căn cứ, thì quá nhiều giống mới ,đẹp ,chẳn đây cho mình hỏi , giống thiên thần này căn cứ bạn có chưa ?

Vu_q6

Member
mình sẻ cố gắng để tìm cho đủ bộ
hiện tại thì đang dò tìm màu này hy vọng sẻ tìm được
thân

Vu_q6

Member
hôn nay mình có 2 em này mới gia nhập căn cứ
trước đây mình mua trứng từ chú C giờ em nó đả trưởng thành ae chia vui cùng mình nha

Vu_q6

Member
hôm nay mình mới tìm được 1 em nửa gia nhập căn cứ ae nhận xét nhé

Anh Vủ cho em hỏi hôm trước em có nghé nhà anh nhưng không thấy mấy em này , mà nhà thì chật chọi đâu có sân thượng chỉ có một cái gác nhỏ chật chọi làm gì mà để mấy em này chơi đâu , hình này Anh lấy từ căn cứ nào vậy, hiện tại anh có chim nầy không hay là anh đứng giữa trung gian để posrt hình cho anh em trên diễn đàn xem, nếu là vậy thì cũng chúc mừng anh đã có bộ su tập cho anh em trên diễn đàn chiêm ngưỡng những giống chim lạ và đẹp, xin chúc mừng anh

hôm nay mình mới tìm được 1 em nửa gia nhập căn cứ ae nhận xét nhé

Bênh danh - hooc môn cũng có một con gà banh đen này, không biết trống hay mái, nếu mà một cặp trống mái thì kiếm ráp với nhau sẽ cho ra đàn con gà banh đen đó.

Vu_q6

Member
Chào anh Hoangduong lâu rồi kg gặp dạo này a khỏe kg ? con banh này đúng là của Danh Hooc môn ăn nỉ dử lắm mới rinh được đó anh ơi,,,,,,,chịu thôi ĐỘC mà,,,,,,hihihiihii
Chào bạn luanquangle147 thật ra thì chơi chim bồ câu củng không chiếm nhiều chổ lắm nên cái gác nhỏ thì thêm ấm thôi mà
còn chậc chội thì củng có đôi chút nhưng chim kểng nhà mình thì vô tận , chưa chắc mình có người khác củng có ......
khi poss anh lên diển đàn chia vui với các bạn thi phải có chim o nhà chứ hoặc xui lắm là vừa mới bán đi, Vì bán đi cho anh em khác chơi thì mình mới nhập giống khác về nửa chứ , có lẻ mình đả giải đáp được thắc mắt của bạn rồi đúng kg . còn bạn muốn thấy tận mắt thì mời bạn ghé chơi nhé
thân

Vu_q6

Member
À quên
bạn luanquangle147 có biết cứ khỏang 10 ngày thì sẻ có khỏang 15 dến 20 em về tạm trú ở căn cứ mình kg sẳn đây poss em này luôn cho đủ bộ mới mua lại của người bạn