• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Vũ_6

darklord900

Member
giống chim này có người gọi là ức xù còn anh gọi là Cú nam phi
hiện nay chỉ mới có 9 cặp đẻ và 2 con mái lẻ ở việt nam theo anh biết
anh cường sắt hiện đang giử 3 cặp đẻ số còn lại anh đang giử....:))
thân
Hôm bữa ra chợ ở Nguyễn Thị Nhỏ thấy có cặp đẻ màu trắng, hỏi thử xem nó giá là 3tr. Phải chăng đó là 1 trong 9 cặp đẻ%-(

vu_q__6

Member
chào bạn hiện tai nó là 1 trong 9 cặp và đang ở nhà anh cường sắt có rảnh bạn ghé qua xem coi đúng kg nhé còn thêm 1 hay con gì đó nửa mà anh Trinh viet đang giử .........:))
thân

vu_q__6

Member
hiện mới có 1 cặp đẻ đang ấp còn củng có ra được vài con rồi cảm ơn tuanq8 quan tâm
thân

bồ câu của anh nhìn thật là đẹp,hi vọng có ngày nào đó sẻ được tham quan căn cứ của anh

vu_q__6

Member
quân số đang gia tăng tình hình đáng lo ngai quá các pác ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :))

thân

vu_q__6

Member

riêng em nay mới gia nhập căn cứ va em nó củng vừa trải qua giai đoạn khá nguy hiểm

Ilovepigeon

Member
kèn non phải không anh biết ăn chưa hay đang tập nhìn mấy bé phụng hoàng tập đi trông ngộ quá <:p<:p<:p<:p<:p

vu_q__6

Member
chào Ilovepigeon
3 con đó là 1 cặp kèn trắng chân lông và 1 con kèn cánh màu kg phải phượng hoàng
thân

Ilovepigeon

Member
à em nhầm thế con kèn trắng kia bị lẻ hả anh mà anh nói qua mức độ nguy hiểm là sao nó bị bệnh gì à ??/?

chào anh, em thấy anh có cặp banh màu đen đẹp quá, anh có dư cặp nào không, để lại em một cặp nha anh;)

vu_q__6

Member
chào ilovepigeon
đúng vậy nó đang bệnh nhưng anh vẩm mua đồ chơi mà hên xui
thân:))

vu_q__6

Member
chào truongsock
do anh mới ra được 1 con đen thôi . con đứng trước la con chim con con đứng sau bên phải là con cha , con màu xám là con mẹ hiện còn 2 em mới nở nữa chưa biết màu gì , do hàng hiếm nên đang lấy giống chưa bán được Truong thông cảm nhé
thân

nguyentronghieu

Chào anh! anh còn dư cặp BC gà banh đỏ nào không anh? chia lại cho em 1 cặp với.
số đt của em 0937.512.512

vu_q__6

Member
chào bạn nguyentronghieu
đừng nói chuyện mua bán nhé bạn vi pham qui đinh diển đàn mất công phiền mod
chủ nhật rảnh tới căn cứ mình chơi nhé
thân

vu__q6

Member
lâu rồi bỏ bê căn cứ buồn quá có vài ảnh mới chia vui với anh em

:)):)):))