• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Bồ Câu Thịt Miền Bắc

Xin lỗi mọi người nhé ,các bạn toàn giới thiệu toàn mời kiểu gì mà KHÔNG ĐỊA CHỈ ,KHÔNG ĐIỆN THOẠI .ngang bằng đánh đố nhau .mình cũng đam mê lắm muốn giao lưu mà đọc mấy bài này thấy thất vọng quá.xin cho đia chỉ và số đt để giao lưu nhé .Thân chào. (Sinh Hà Đông 0913530609 )

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Giao lưu

:wel: Chào mừng bạn Sinh_HaDong tham gia diễn đàn bồ câu,

Vấn đề giao lưu học hỏi không nhất thiết phải gặp mặt, bắt tay mới giao lưu được bạn hiền à, không ai đánh đố ai cả! Như các bạn bên USA chẳng lẽ phải sang bên đó mới giao lưu được sao? Mọi người vẫn trao đổi vui vẻ :) bình thường! Do đó cái vấn đề cung cấp địa chỉ hay số điện thoại ... mang tính cá nhân đó là tuỳ ở mỗi người bạn nhé! Còn bạn đam mê thì bạn vẫn có thể đọc bài, tìm hiểu, trao đổi hay PM (gửi tin) cho mọi người được mà!

Thật ra cũng nhiều bạn cung cấp số phone trên VP đó và mình cũng đang cập nhật dần dần vào Danh sách thành viên Yêu bồ câu đưa thư đó và cũng như các bạn trong Saigon cũng có sẵn địa chỉ offline hàng tuần 12 Luỹ Bán Bích Q.Tân Phú Tp.HCM.

Đôi dòng gửi bạn, chúc bạn tìm được niềm vui khi tham gia diễn đàn :)!

Xin lỗi mọi người nhé ,các bạn toàn giới thiệu toàn mời kiểu gì mà KHÔNG ĐỊA CHỈ ,KHÔNG ĐIỆN THOẠI .ngang bằng đánh đố nhau .mình cũng đam mê lắm muốn giao lưu mà đọc mấy bài này thấy thất vọng quá.xin cho đia chỉ và số đt để giao lưu nhé .Thân chào. (Sinh Hà Đông 0913530609 )

bocau hanoi

Member
chào bạn Sinh-Hadong, mình ở Hànội,chính xác là ở Khu ĐTM Việt Hưng,ở đây có 2 nhà nuôi BC và mình ở tầng 2 > rảnh thì ghé chơi,mình thi thích tham gia Diễn Đàn cùng anh em Nam Bắc học hỏi và cũng thích giao lưu nói chuyện Bồ câu lắm.có gi nt nha>chúc thành công

bocau hanoi

Member
chào bocauthit.xin lỗi vì chưa nhắn lại ngay được. Bocau hanoi sinh nam 79, chăc đã ít tuổi hơn>nhưng ko sao nếu có ít hơn sau này đổi cách xưng hô vẫn được mà.Minh ở Gia lâm,Hanoi. Rảnh thì mời Bocauthit ghé chơi tâm sự chuyện chim bồ câu nhé.Mình cung nuôi vài con Bồ câu Gà nhung chung ấp dở quá,nghe nói bạn nuôi nhiều chim to có thể cho mình ý kiến .thanks

bocauthit

Em 28 tuổi .Như vậy gọi anh là anh rồi.Khi nào có điều kiện em sẽ rẽ qua chỗ anh.Bồ câu em nuôi rất ít,chỉ có 2 đôi post trên diễn đàn đó.Hiện giờ em chưa có điều kiện bắt thêm.Anh cố gắng gây vài đôi Thái để bọn em có điều kiện ghé qua sưu tập nhé.Rất vui được làm quen với anh.

bocau hanoi

Member
ok bocauthit, hẹn găp bạn sau. giữ liên lạc nhé biết đâu sau này anh em giúp được nhau.

bocau hanoi

Member
chào bocauthit, lâu không hỏi thăm em. Đàn chim vẫn phát triển hoành tráng chứ, đã bắt đầu nuôi chim đua chưa?

bach hac

Member
chào bocauthit
không biết câu hỏi của bocau thịt đã được các anh em trả lời chưa?chắc là rồi.Mình ở Hànội và cũng nuôi chim bồ câu cảnh nhiều loại,nếu bạn còn nuôi lâu dài thì thỉnh thoảng liên lạc nhé,biết đâu anh em cùng ở ngoài Bắc lại hỗ trợ được cho nhau.
anh có thể cho em sdt đc không anh em đang rất thích nuôi chim bắc hải anh có ko sdt em la 0934668226 em tên duy ? mong tin anh

nglong

Member
Các bạn nuôi bồ câu tuyệt quá, mong có dịp đc giao lưu với các bạn nuôi bồ câu tại HN. Mấy ngày tết rảnh tôi có sửa lại chuồng cũ để nuôi trở lại. Bạn nào biết nơi cung cấp giống bồ câu gà tốt giới thiệu giúp tô với, tôi dịnh nuôi 2 dôi bồ câu phap, 2 đôi mỹ.
Nhà tôi ở Cầu Giấy

nglong

Member
Bạn Bocauthit hình như thịt hết bồ câu rồi hay sao mà lâu khi thấy thông báo gì về tình hình căn cứ để anh em theo dõi nhỉ?

bocau hanoi

Member
Các bạn nuôi bồ câu tuyệt quá, mong có dịp đc giao lưu với các bạn nuôi bồ câu tại HN. Mấy ngày tết rảnh tôi có sửa lại chuồng cũ để nuôi trở lại. Bạn nào biết nơi cung cấp giống bồ câu gà tốt giới thiệu giúp tô với, tôi dịnh nuôi 2 dôi bồ câu phap, 2 đôi mỹ.
Nhà tôi ở Cầu Giấy
Chào anh, làm ơn cho biết căn cứ của anh ở khu nào cầu Giấy,có thể cho anh em địa chỉ đến thăm và trao đổi không?Cảm ơn anh.:)

nglong

Member
Chào anh, làm ơn cho biết căn cứ của anh ở khu nào cầu Giấy,có thể cho anh em địa chỉ đến thăm và trao đổi không?Cảm ơn anh.:)
Nhà mình ở Trung Hoa- Cầu Giấy!
Rất mong đc đón tiếp bạn

harhao.vu

cảm ơn bài bà Ấn hay và kinh nghiệm nuôi chim.mình cũng tập ra ràng thôi nên phải sờ vào chim thì mới nói chính xác được!!!hì hì..:-h

harhao.vu

bạn bồ câu thịt ơi.nếu có thị trường thì giới thiệu cùng anh em nhé.Mình ở Mê linh- HN,mong được tiếp kiến!:-h