• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Bồ câu Tùng

HI lâu quá không vào lại diễn đàn, mình đang thích hoàn châu chân lông, căn cứ anh em nào có thì chỉ mình qua giao lưu nhe, thanks,

Tuần vừa rồi cất công tìm thêm được mấy em vào căn cứ nên cặp nhật lên với ae
Cặp Bông cúc BoKhara đen đã đủ bộ đang ráng kiếm em bé đây
Chim mái

Chim trống mới tuyển cho em nó nè, cũng dễ thương lắm

Cặp bông cúc tiger nè, loại này hiện nay nước ngoài rất thích vì mỗi em một vẻ,

chim trống 8 lông

Chim mái 5 lông

Đây là chim trắng bông cúc cô đơn đang tìm vợ đẹp

Còn đây là cặp thổi kèn cao cao như peter crouch dễ thương lắm hihi

Hiện nay đang có nhu cầu sưu tầm Bông cúc màu đen hoặc trắng đen, ae nào biết căn cứ nào có thì chỉ để mình giao lưu nha, thanks so much, nice day.

Mod ơi sao hình trong căn cứ mình không thấy gì hết vậy, bữa trước còn thấy được mà, hic ........................................

Bữa giờ căn cứ tự nhiên hình bị hư buồn ghê, hôm nay vào được trang upanh rồi nên cặp nhật mấy thành viên mới.
Đây là cặp khủng long con đầu tiên sau ngày nuôi lại, hehe sẽ còn tiếp tục, hồi xưa mê khủng long lắm

Cặp phụng hoàng, chim con

Hai cặp hoàn châu chân lông chim đẻ, 1 cặp màu đen, 1 cặp màu xám màu mới tuyệt đẹp

Hihihi còn 2 cặp ông thọ con sắp biết ăn chuẩn bị về căn cứ nữa, cha mẹ đẹp lắm, dạo này thấy ít ai chơi nên sưu tầm lại.
Nice day......................................................

haohao

Member
Cặp Khủng Long chiến đấu quá.....................................................

hao chay

Active Member
căn cứ tùng lúc này đông vui quá ha , chúc căn cứ tùng phát triển mạnh hơn nha ,thân .

Lâu quá mới vào lại căn cứ, mấy hôm nay mới chiêu mộ được thêm mấy thành viên mới nên giờ up lên để căn cứ thêm đông vui, hihihihi

Cặp sư tử vàng

Con trống chụp riêng cho dễ nhìn

Con mái nè,

Hiihi, chụp cặp màu vàng lúc ban đêm có plash nên nhìn màu hơi lạ, còn 2 hình kia là chụp ban ngày nên nhìn màu thực tế hơn,

Đây là cặp sư tử màu đỏ, cũng chụp ban đêm nên để thêm 2 hình khac cho dễ nhìn hihi củ chuối thiệt,

Con trống đang thay lông gần xong nên chưa đẹp lém

Con mái đỏ vợ của nó nè

Hihi còn đây là 2 bà thím đang cô đơn, đang kiếm chồng cho nó đây,

Con màu đen khét màu hơi lạ chụp thêm cho dễ nhìn

HI hi còn mấy con ông thọ còn nữa nhưng mà đang dơ quá chưa tắm nên chưa dám chụp lên tuần sau lên với mấy ông anh nó luôn.., chúc diễn đàn vui vẻ..........

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
về nhiều ha,hôm nào qua nhà anh coi với nghen ^^,.................