• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Bồ Câu _Hào Chảy ( quận 5 )

hao chay

Active Member
vài thành viên mới gia nhập .
1.gà banh vày 1

2.gà banh vảy 2

3.gà banh vảy 3

4.gà banh vảy 4

5.gà banh trắng

6.gà banh đỏ

huyq11

Member
bên hào chảy nhiều chim đẹp quá :D , ko biết chừng nào mới đủ bộ sưu tập giống hào nữa , chắc ngày đó còn xa lắm =((

paparoti

Member
-Cặp vảy cá nuôi con có khéo không vậy ? Em thấy cái mỏ nó giống BC két quá, em có cặp BC két đỏ , sao mà nuôi con khó quá hoặc không móm cho con luôn.Thấy ham lắm nhưng sợ bơm thức ăn quá, bơm thức ăn con nó có bộ lông không được đẹp (nếu không muốn nói là xơ xác).

hao chay

Active Member
nếu a muốn nuôi vảy cá con , thì a phải mua thêm vài cặp vú thì ok thôi a , thân .

hao chay

Active Member
nếu a nuôi vảy cá con , thì a kiếm thêm vài cặp vú cho nó nuôi con dùm là ok thôi a , thân ,

dangkhoa

Member
chim đẹp quá,cho em tham quan căn cứ với anh !! cho em giá cặp xòe trắng nha 0977203308

huynhkhoavs

Bộ sưu tập của bạn rất đẹp , tôi rất thích . Nhưng nếu thêm vào cặp sư tữ ý đen nữa thi tuyệt vời ! Chúc mừng cho bạn !