• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn Cứ Bồ Câu _Hào Chảy ( quận 5 )

iuuuui

Member
chim đẹp quá, bạn cho hỏi mấy cái đựng nước với đồ ăn cho chim mua ở chỗ nào và giá bao nhiêu vậy?

hao chay

Active Member
chào a hung_phong a đang nuôi loại nào kiểng hay nuôi thả hả a ,thân .

T

Thành HD

Guest
nick kia em bị mất , anh liên lạc nick này nha anh hoặc 0979804580.Thân! :)

tuandr

BC của a đẹp quá,hôm nao cho e tham quan học hỏi về làm chuồng nuôi .sân thượng nhà e gió quá ko biết có nuôi được ko? cám ơn a!

tuandr

nhiều quá và đẹp nưa chắt tốn kinh phí lắm hả a ? do mói tập choi và kinh phí hạn nên e chỉ có 2 căp xòe thôi, với lại e có ít tg đề chăm sóc quá, ko biết những giống khác mua con con có đắt lắm ko a ? chăm có dễ kỏ

a Hào ơi! e mới gia nhập dd nên không biết úp ảnh với kích thước là bao nhiêu thì vừa! anh chỉ giúp em với!

bữa giờ định ghé qua bên hào chơi, mà không có thời gian, nhất định 1 ngày nào đó mình sẽ qua

bên hào dạo này có giống nào mới không, hôm bữa ông chú đi về quê, bị bọn đạo chích vô dọn sạch chuồng chim luôn, nó chỉ chừa lại mấy cặp vú à, tội nghiệp ổng ghê#:-s

hao chay

Active Member
gì mà nghe ghê vậy , thì trường chia lại cho chú vài cặp chơi đi , cho chú đỡ buồn ,thân.