• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con tại trại sơn tùng-cống vị

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
em rất quan tâm sẽ co dịp gần đây đến trại của anh thăm các chú cún...học hỏi kinh nghiệm cún em đang có nguy cơ hạ bàn huhu....??????
Trong trai hiện có một số con mọi người gửi để chữa có những con Hai cả trước và sau >Trại Sơn Tung-Cống Vị luôn chào đón bạn tới thăm
thân ái
Sơn Tùng

tnhlam

Member
công nhận Bác có cái trại hòanh tráng và rộng rãi thật. Đàn chó cũng rất đẹp....em ao ước và phấn đấu được 1/2 của Bác thôi ạh...rất tiếc là Bác ở tận Hà Nội ...chức Bác mà ở Đà Lạt thì em sẽ ghé thăm trại hàng tuần rồi hehe

phamhuyhoang

Active Member
tìm mãi mới thấy được thủ phạm làm sạt lở ở bờ Sông Hồng ^_^ bác Tú cho chó đào bới như vậy khoẻ chó nhưng hỏng hết cả bờ sồng rồi ^_^ yêu cầu bác Tuấn Tú CV và bác Hoa Hùng Vương làm ngay con lợn cắp nách bịt miệng em ko là em báo cảnh sát môi trường đây nhé ^_^

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
tìm mãi mới thấy được thủ phạm làm sạt lở ở bờ Sông Hồng ^_^ bác Tú cho chó đào bới như vậy khoẻ chó nhưng hỏng hết cả bờ sồng rồi ^_^ yêu cầu bác Tuấn Tú CV và bác Hoa Hùng Vương làm ngay con lợn cắp nách bịt miệng em ko là em báo cảnh sát môi trường đây nhé ^_^
HU hu !
chú lên đây anh sẵn sàng bịt miệng vì đàn cún thân yêu .Hôm nào lên anh chơi thăm quan trại nhé .thân.Tuấn Tú CV

phamcpc

Member
Chào a!! Tình hình chuồng trại đã xong chưa!! Thời tiết mưa gió này có ảnh hưởng tới sinh hoạt của cún không a!! Nhớ cập nhật ảnh thường xuyên nghe a!! E nhìn thấy cu Bin có vẻ dẫn đầu rồi!!

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chào a!! Tình hình chuồng trại đã xong chưa!! Thời tiết mưa gió này có ảnh hưởng tới sinh hoạt của cún không a!! Nhớ cập nhật ảnh thường xuyên nghe a!! E nhìn thấy cu Bin có vẻ dẫn đầu rồi!!
Tình hình vẫn bình thường phát triển tốt.Mưa gió cũng không ảnh hưởng gì.Đàn cún rất OK,nói chung tuyệt vời khi có DT như vây để bọn nó chơi,chúng rất khoái trí.hy vông mọi việc ok và có những chú chó khỏe mạnh .

hoanganh381

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cho em sin dia chi trai cho cua anh voi de em den tham quan va mua 1 be ve nuoi voi