• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cún con tại trại sơn tùng-cống vị

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Hình ảnh mới nhất về con cún con tại trai nhà mình sau một thời gian tắm sông

Tony_Nghia

Member
sao có mỗi 2 cái ảnh bé tý thế anh.
Em toàn cho tắm hồ thôi.
Mà cho cún đi bơi có tác dụng gì vậy anh cho em biết với:love struck:

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
sao có mỗi 2 cái ảnh bé tý thế anh.
Em toàn cho tắm hồ thôi.
Mà cho cún đi bơi có tác dụng gì vậy anh cho em biết với:love struck:
Có rất nhiều ảnh em à.Bơi có tác dụng làm đẹp đôi chân.làm mượt lông.bơi còn có tác dụng không bị sập bàn,Hy vọng những kiến nhỏ giúp em có những chú cún đẹp.

Tony_Nghia

Member
hix. Hồ vị xuyên quê em bẩn lắm toàn cá chết với ... người chết. Em toàn tranh thủ sau hôm trời mưa nước nhìn có vẻ sạch mới cho cún đi " tập" bơi.
Em có 1 con GSD thôi chứ đào đâu ra " Những chú cún" :chicken:

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
hix. Hồ vị xuyên quê em bẩn lắm toàn cá chết với ... người chết. Em toàn tranh thủ sau hôm trời mưa nước nhìn có vẻ sạch mới cho cún đi " tập" bơi.
Em có 1 con GSD thôi chứ đào đâu ra " Những chú cún" :chicken:
Hic. Hic nếu cho bơi trong môi trường nước bẩn là hại lắm đấy.Có thể bị ghẻ và còn bị thối tai (khi nước vào tai) Hãy cẩn thẩn em nhé.Vì anh có điều kiện gần Sông Hồng lên mới cho bơi thế được.Cẩn thận không lại tốn tiền thuốc . hy vọng em sẽ có chú cún đẹp theo ý mình.Chúc cuối tuần vui vẻ.sơn Tùng -cống vị

thanhpite

Member
Tú cho mình gửi vaì con cho có bạn nhà mình nhỏ quá không có chỗ cho cún con chạy nhảy vận động có được không

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Tú cho mình gửi vaì con cho có bạn nhà mình nhỏ quá không có chỗ cho cún con chạy nhảy vận động có được không
Ok ngay anh Thành a`?bác cứ chuẩn bị thật nhiều( tôm Hùm )cho bọn cún ăn ,rồi đem lên em nhận nuôi hộ hết HE HE

Jecky

Member
Gì mà đòi sang thế hả anh Tú.???? Anh Thành cứ đem lên chỗ anh Tú gửi đi, mỗi tháng gửi vài cái đùi bê là bác Tú okie liền mà.

bumbaa_01

Member
Anh ơi, anh ở chỗ nào ở Cống Vị ah, có gần làng Liễu Giai ko, vớ vẩn lại có trại cho ngay cạnh nhà mình thì hay quá.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Gì mà đòi sang thế hả anh Tú.???? Anh Thành cứ đem lên chỗ anh Tú gửi đi, mỗi tháng gửi vài cái đùi bê là bác Tú okie liền mà.
Không có đâu Jecky nhé.Bọn cún gửi chỗ anh chủ nhân phải đem tôm hùm của Hải Phòng lên thì mới nhận chăm hộ.Còn không tự chăm lấy thì mới thây tình cảm của cún dành cho mình em ạ.
thân ái.sơn Tùng-Cống Vị

ngoc khoa

Member
Anh Thành ơi! anh có cần gửi em nào đi an dưỡng miền núi không ( sapa) Nếu anh thấy bé nào nhà bác cần có nhu cầu an dưỡng thì chieêú cố cho em một nhóc nhé. Em tình nguyện chăm sóc miễn phí đến khi hết đợt nghỉ dưỡng luôn( đảm bảo ngày nào cũng có thịt ngựa hoặc trâu ) chứ không lấy công bằng tôm hùm như "ông" Tuấn đâu:-@:wel:

thanhpite

Member
Anh Thành ơi! anh có cần gửi em nào đi an dưỡng miền núi không ( sapa) Nếu anh thấy bé nào nhà bác cần có nhu cầu an dưỡng thì chieêú cố cho em một nhóc nhé. Em tình nguyện chăm sóc miễn phí đến khi hết đợt nghỉ dưỡng luôn( đảm bảo ngày nào cũng có thịt ngựa hoặc trâu ) chứ không lấy công bằng tôm hùm như "ông" Tuấn đâu:-@:wel:
Anh cảm ơn tấm lòng tốt của mọi người nhé ' cún nhà Anh toàn cho ăn cám như heo nhưng Anh thấy cũng lớn đấy

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Anh cảm ơn tấm lòng tốt của mọi người nhé ' cún nhà Anh toàn cho ăn cám như heo nhưng Anh thấy cũng lớn đấy
Vui với anh Thành tý thôi,con anh cho ăn cám heo là quá chuẩn đấy,khi nào khai trương trai lên em uông rượu.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Gửi thêm những hình ảnh đàn cún nhà mình sau khi chuyển lên trại mới được hơn 1 tháng

Jecky

Member
Chú ý! Chú ý! Lần sau bác Tú có show hình ai thì bảo họ mặc áo vào nhé! Đừng lợi dụng show GSD lại show luôn hình người nha.
Đất cát rộng rãi thế tha hồ Cún chơi bác nhỉ? Không biết còn chỗ cho anh em ra ngồi uống trà, hút thuốc lào ngắm cún chỗ nào bác nhỉ?

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chú ý! Chú ý! Lần sau bác Tú có show hình ai thì bảo họ mặc áo vào nhé! Đừng lợi dụng show GSD lại show luôn hình người nha.
Đất cát rộng rãi thế tha hồ Cún chơi bác nhỉ? Không biết còn chỗ cho anh em ra ngồi uống trà, hút thuốc lào ngắm cún chỗ nào bác nhỉ?
có thuốc Lào cực ngon ,Trà thái loại đặc biệt salon gỗ lim thời cách mạng(BAO CẤP)

khue-dn

Member
Hôm nọ mò lên trên này tìm trại của bác mà chẳng thấy đâu cả. Nhìn đàn cún đẹp quá.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Hôm nọ mò lên trên này tìm trại của bác mà chẳng thấy đâu cả. Nhìn đàn cún đẹp quá.
Có thể hôm đó đang sửa đường ,lên em không biết đường vào trại .Em vào ngõ 144 An Dương Vương đi khoảng 50m rẽ trái đi qua mặt nhà hàng Bến Bạc đi thẳng thêm 80m đến tận cuối cùng của ngõ là đến trại của anh
em liên lạc số
D Đ: 01678723489( số của trại)
01665221166 số của anh (Sơn Tùng)
Sau bão, khô ráo mời em tới thăm trại của anh .Mong trao đổi được một số kiến thức về chăm cún GSD

tuanmanh123

em rất quan tâm sẽ co dịp gần đây đến trại của anh thăm các chú cún...học hỏi kinh nghiệm cún em đang có nguy cơ hạ bàn huhu....??????