• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Câu cá. Ai thích câu cá nào?

anhthe98

Member
Thứ 7 KINHO 5h sáng đến nhà A nhé!A đèo đến nhà AQ bắt đền :)):)):)) hẹn nhau th7 rồi mà!

Ki_Nho

Moderator
Chà các cậu trong đó câu cá hoành tráng nhỉ :D Anh em tớ ngoài này cứ ra chợ cầm cần câu thả vào cái chậu của bà bán cá là dính ngay ấy mà. Thêm xị rượu là tối mới về :D he he he :D :D

Ki_Nho

Moderator
Bác nhớ dạy đấy, iem hông coá gọi cửa đâu :D hàng xóm họ ném đã vỡ đầu ah :D :))

duyanhpt

Member
Chà các cậu trong đó câu cá hoành tráng nhỉ :D Anh em tớ ngoài này cứ ra chợ cầm cần câu thả vào cái chậu của bà bán cá là dính ngay ấy mà. Thêm xị rượu là tối mới về :D he he he :D :D
Bọn em đi câu cũng cầm theo xị rượu anh à, lúc về cũng chẳn có con cà nào :D

AQ101

Member
Nắng ấm rồi! :) :) :) Anh Quang ơi! Quyết một cái đi, chủ nhật này đi câu cá thôi. :D
Thứ 7 này đi Hà nam rồi, chủ nhật phải trông nhà cho vợ đi chơi hội "Chồng ham chơi". Nắng rồi thì thứ 7 mang cần câu đi luôn, về quê anh câu thoải mái đến sáng CN về cũng được

Ki_Nho

Moderator
Hix Em không ngồi chung xe với Phong béo đâu :D Bập bênh đầu thì chết :))
To anh AQ: He he he đi một ngày thui, tối về. Đi từ thứ 7 tới sáng chủ nhật về iem ko còn chỗ nương thân :D :p

AQ101

Member
Cứ xong vụ T7 đã, nếu CN nắng ấm thì đi câu luôn kẻo mấy hôm nữa lại gió mùa đông bắc tăng cường.

anhthe98

Member
Tranh thủ đi luôn đi bác AQ! kéo một lèo từ th7 sang th2 về đi làm đằng nào cg 1 công ra khỏi nhà!:D

Ki_Nho

Moderator
Tranh thủ đi luôn đi bác AQ! kéo một lèo từ th7 sang th2 về đi làm đằng nào cg 1 công ra khỏi nhà!:D
Alô bác Anhthe98 kiếm cho em một chỗ ở luôn đến già được không ạ? Đi xiên táo mấy ngày vậy, em được đi chơi thả cửa luôn khỏi cần chào bố mẹ em tiếng nào nữa. :) :nailbitting:

AQ101

Member
Alô bác Anhthe98 kiếm cho em một chỗ ở luôn đến già được không ạ? Đi xiên táo mấy ngày vậy, em được đi chơi thả cửa luôn khỏi cần chào bố mẹ em tiếng nào nữa. :) :nailbitting:
@KN: Ở quê anh có mấy cái trang trại đang cần người làm đấy, cô thích nuôi gì cũng được!:) Tóm lại CN cô có đi nữa không để anh còn sắp xếp cho mấy chú cần thủ chưa vợ để mà câu kéo?
@AT: Chú máu quá, định làm phản à? Đừng có nói là anh xui đấy nhé, kẻo đến nhà bà xã chú lại thả con ROT ra thì chết anh!

Ki_Nho

Moderator
He he he! Nói tóm lại là mấy "Chú" cần thủ chưa vợ của anh có đẹp trai hông để em còn biết đường xin bố mẹ em đi tiếp chủ nhật chứ ạ? :D

Xin lỗi các bác, các em... vì công tác đột xuất em ko thể đi cùng các bác được. Rất buồn vì điều này... mong các bác bỏ quá cho.

Ki nho ah, xin đi mấy ngày đi mà có tấm chồng em àh, àh quên người yêu chứ... Mấy chú cầu thủ chưa vợ là được rùi, đừng đòi hỏi đẹp trai...

Thanlancon:.. Mấy hôm bận rộn không vao VP đọc tin, thấy mấy ace tấp nập câu kéo kinh quá trời!
@ ông bạn Kim cương: Theo tôi ngĩ ông Cương đi câu Bia Hà Nội thôi, câu cá thì ..hì hì
@ Anh Quang: Anh có cần xịn rồi nhé, xem cuối tuần sau tổ chức một vụ câu kéo ở Toàn Lan hoặc Bình Minh thôi cho anh em giao lưu anh ơi.
@: Ki Nho: chưa biết KN như thế nào, nhưng Thàn lằn và KN lại cùng họ nhà bò sát đấy. .hị hị. Máu câu kéo như vậy thì làm bộ cần Lăng-xê đi theo anh Q là ổn đấy cô bạn.:D

Ki_Nho

Moderator
Thanlancon:.. Mấy hôm bận rộn không vao VP đọc tin, thấy mấy ace tấp nập câu kéo kinh quá trời!
@ ông bạn Kim cương: Theo tôi ngĩ ông Cương đi câu Bia Hà Nội thôi, câu cá thì ..hì hì
@ Anh Quang: Anh có cần xịn rồi nhé, xem cuối tuần sau tổ chức một vụ câu kéo ở Toàn Lan hoặc Bình Minh thôi cho anh em giao lưu anh ơi.
@: Ki Nho: chưa biết KN như thế nào, nhưng Thàn lằn và KN lại cùng họ nhà bò sát đấy. .hị hị. Máu câu kéo như vậy thì làm bộ cần Lăng-xê đi theo anh Q là ổn đấy cô bạn.:D
Em hỏng hỉu anh Hùng muốn nói gì, nhưng hôm thứ 7 em cũng đi theo anh AQ hầu mồi để ảnh câu rồi đó ạh, vui lém, lần sau em lại đi theo tiếp :D. Anh AQ cứ câu còn em làm nửa cục gạch ném trúng cái phao là cá cắn câu liền ah. :D:D:D

AQ101

Member
Không phải anh Hùng đâu cô KN. Thằng cu ThanLanCon đấy! Thằng này cũng là cần thủ *** chai rồi, thằn lằn thì đúng còn con thì không phải mà là bự, mỗi tội đứt đuôi :)). Cô nghiên cứu xem có nuôi được không để anh bắt về cho!:nailbitting:

Ki_Nho

Moderator
Hix hix hix Nghe hấp dẫn qué, nhưng thời tiết lạnh vậy ko nuôi được thằn lằn đâu :D. Bự hay nhỏ đều chết ráo hết :p. Anh Quang nhốt vào để dành cho em tới mùa hè em qua bắt nuôi nhé :p :D ;;)
Ơ nhưng anh Hùng với Thằn lằn con dùng chung nick àh?:)

Chung là chung thế nào Cô ơi,cháu và chú thằn lằn khác nhau đấy Cô ạ.Cô cứ bắt chú thằn lằn về nuôi đi,chú ấy dễ nuôi lắm,ngày chỉ cần 5 con muỗi mà vẫn béo quay Cô ạ...hix hix hix

Ki_Nho

Moderator
He he he con j Cô cũng không sợ, nhưng không hiểu sao Cô cứ nhìn thấy thằn lằn là đã muốn ngất rồi :p. Thôi Cháu đưa chú thằn lằn cho ai không sợ nuôi đi nhé ;;) He he he he :p