• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn Yêu mèo ơiiiiiiiii..........off đi .....

milkygirl6390

Active Member
ôi ôi ... mình sinh năm 90 và mình gọi chị Madcat là chị ý ... cho nên fatLT đừng gọi chị Madcat là em chứ ...:-ss:-ss

milkygirl6390

Active Member
Là anh ÁO TÍM ý ạ, em hâm mộ lắm! 8->8->8->8->
hậm mộ cả bạn mèo nhà anh ấy, chao ôi là bếuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
:x:x:x:x
hâm mộ mèo thôi nhé ... người ta sắp có rồng con rồi ý ... =))=))=))=))=))

bizonzon

Active Member
:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o:-o D' hell?

Năm nay nhiều ng luyện rồng quá nhở.
Thế fatLT có thắc mắc j nữa ko em?8->
Tiến có thắc mắc gì nữa ko em, thôi nhường anh Nam đi =))=))=))

D_P_HOA

Active Member
ôi ôi ... mình sinh năm 90 và mình gọi chị Madcat là chị ý ... cho nên fatLT đừng gọi chị Madcat là em chứ ...:-ss:-ss
ui Milky ơi nhầm thế nào ý chứ :-w, FatLT trông già thế cơ mà :-o. Sao bảo SN 87 cơ mà :-?

milkygirl6390

Active Member
àh mà cho hỏi thêm câu bên lề hơi vô duyên không biết máy nhà mọi người khi vào vietpet nó có 2 cái bảng quảng cáo 2 bên không ạ ... ức chế quá tự nhiên đâu ra 2 cái bảng che hết cả chữ :(( không biết do diễn đàn hay do máy bị virus đây :((

phenmaleat

Active Member
moị người đi về vui quá, thềm thật đấy. vụ này tháng 8 cố phải đi cùng mọi người cho vui mới được.

àh mà cho hỏi thêm câu bên lề hơi vô duyên không biết máy nhà mọi người khi vào vietpet nó có 2 cái bảng quảng cáo 2 bên không ạ ... ức chế quá tự nhiên đâu ra 2 cái bảng che hết cả chữ :(( không biết do diễn đàn hay do máy bị virus đây :((
Em vào bằng đt thì không bị chị ạ:)).

phenmaleat

Active Member
Chị ơi chắc là bị dỡ bỏ rồi chị ạ, sáng em vào cũng thấy có nhưng giờ không thấy nữa

tiếc quá, hôm đấy k được đi, đã tắm sạch sẽ, tân trang lại cho hachi để đi off lần đầu trong đời, thế mà....giá mà hôm đấy mọi ng off ở gaia thì tốt :((

tiếc quá, hôm đấy k được đi, đã tắm sạch sẽ, tân trang lại cho hachi để đi off lần đầu trong đời, thế mà....giá mà hôm đấy mọi ng off ở gaia thì tốt :((

mà tự nhiên xem lại, thấy hơi may vì mình k đi, sao mọi ng chụp ảnh toàn dìm hàng nhau thế, chưa chồng mà đi như thế này thì về ế mất :))

- Mình từ trước đến giờ ghét nhất đem mèo đến bệnh viện, mèo nhà mình đang khỏe mạnh tự nhiên đem đến chỗ đầy bệnh tật, lỡ may lây lan bệnh gì vào người thì chết.
- MÌnh đọc ý kiến chuyển địa điểm sang bệnh viện để off thấy cứ thế nào ấy, mất hết cả hứng thú.
Vẫn địa điểm cũ chị nhé! :) cho Cúc cu về gặp bố Linh nào!
E định k đi vì chuyển sang bệnh viện, nhưng nếu ở Hoa Đá e sẽ cố gắng đi !
huhu cái bệnh viện đấy đẹp dã man, rộng mênh mông nữa, cả cái sân cỏ nằm tách riêng 1 khu cách xa với khu khám bệnh, mà khu khám bệnh thì cũng toàn phòng cách ly riêng biệt, hiện đại, sạch sẽ, và đương nhiên... tỉ lệ thuận với giá cả 3:-O

TooDesign

Member
hihi, mọi người đi đông vui quá.............. cô Linhm có những bức ảnh thiệt nghệ 'thực':">:">:">

Linhmu_93

Active Member
hihi, mọi người đi đông vui quá.............. cô Linhm có những bức ảnh thiệt nghệ 'thực':">:">:">
1 cái chụp với chị bapcaixinhdep do bị ép buộc nên mặt e k bt lắm, cái kia la bị dìm hàng.... =)) k vấn đề, vì e vốn k xinh, lại k ăn ảnh cộng thêm người ta ghét nên thích dim hàng mà anh :)) nhìn vui phết!