• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các bạn Yêu mèo ơiiiiiiiii..........off đi .....

D_P_HOA

Active Member
Các bạn yêu mèo ơi! :x:x:x Chúng mình tạo một buôỉ găp gỡ nho nhỏ với các bạn có chung niêm đam mê và Yêu mèo nhé!

Không câù kỳ rườm rà, không nội dung cố định, đơn giản chỉ là các bạn yêu mèo nào có thời gian thì gặp gỡ, giao lưu, làm quen, trao đổi kinh nghiệm, chém gió hay đơn giản cùng nhau nhâm nhi tách cafe, ngắm lũ lắm lông nô đùa, tạo thêm sự gắn kết hơn giữa những thành viên trên diễn đàn <:p<:p<:p>:D<>:D<>:D<
Vì lý do đó, xin mời các bạn yêu mèo đến tham dự vào 9h ngày chủ nhật 15 /04/2012 tại café Hoa đá, 43 phố Vọng, gần cổng trường Đại học Kinh tế Quốc dân.

X

xuka3691

Guest
sáng chủ nhật hay chiều thứ 7 được k chị?
chiều chủ nhật e phải đi học

fat.L.T

Member
hay quá hội mèo nhà mình off rồi cho cháu đăng ký 2 chân 2 tay cô Hoa nhé :D. mọi người tổ chức h nào cháu cũng ok hết :p

D_P_HOA

Active Member
Thì mọi ngươì cứ thảo luận xem giờ nào thích hợp để nhiêù bạn đều đi được mà >:D<
À mà hôm đó nêú ai có đồ gì mang theo nhấm nháp cho cả ngươì lẫn mèo đêù được nhé :))

X

xuka3691

Guest
e đề xuất off vào sáng chủ nhật, mấy giờ cũng được

lululubu

Active Member
lại mang Muôi đi :)), dưng đông người quá cháu nó lại trốn mất thôi.

fat.L.T

Member
thì em mang theo túi đó chị lubu nếu con sợ quá cứ để vào túi em hehe

Linhmu_93

Active Member
Chẳng biết có được không nữa :(( chiều chủ nhật thì ok rồi cô Hoa ạ, cháu mà đi đc thì mang thuốc đi cho cô luôn.

off off off off off đi cả nhà, xem giờ nào là ok nhất với mọi người để cùng đi cho đông đảo nào, riêng nhà tớ thì mọi lúc nhưng không thể mọi nơi :D

my_lucky

Active Member
Cho em hỏi là các bác hình như cả tháng không nhìn vào cuốn Lịch hay sao ý ạ:)):));), Thứ bảy ngày 14 còn Chủ nhật thì là ngày 15 cơ các bố các mẹ ạ=))=))=))

Oai. Cho e hóng với ạ :D e đưa bạn Rách Xấu Xí nhà e đi giao lưu, chứ dịp têt vừa rồi e mang bạn ấy về quê, lũ mèo ở nhà e nó kì thị bạn ấy, chẳng thèm chơi cùng, lại gần còn bị gừ cho chứ :-s

D_P_HOA

Active Member
mem mới tinh trên diễn đàn có đc đk đi ko mọi người ? :D
Chào mừng bạn >:D<,

Cô ơi,off sáng đi,mấy giờ cũng được ạ:(
Thì cô mơi nói mọi người thảo luận xem off giờ nào để đi được nhiều nhất mà :)
off off off off off đi cả nhà, xem giờ nào là ok nhất với mọi người để cùng đi cho đông đảo nào, riêng nhà tớ thì mọi lúc nhưng không thể mọi nơi :D
Cho em hỏi là các bác hình như cả tháng không nhìn vào cuốn Lịch hay sao ý ạ:)):));), Thứ bảy ngày 14 còn Chủ nhật thì là ngày 15 cơ các bố các mẹ ạ=))=))=))
@};-@};-@};-. Mod nhìn lại đeeeeeee...............;;);)). Chủ nhật là ngày 15 đấy:D