• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

các bạn mèo anh lông ngắn ơi

Đây là em mèo ALN nhà mình, tên là babe (gọi theo tiếng việt là Bê)giới tính cái, vừa đẻ xong lứa đầu tiên, giờ đang cho nghỉ dưỡng :D

Uầy,em ý xinh thế.Giống thằng Carbon nhà tớ quá,khác mỗi cái màu lông.Lần sau hay là cho em ý làm vợ Carbon đi.:p

liberu

Active Member
Lúc trước khi có bầu nhảy lên cân vội cũng phải được 6kg, giờ đẻ xong gày lắm, xương sườn nhô hết cả ra, lông thì xác xơ, nhà mình đang cho em ấy chế độ bồi dưỡng đặc biệt để lấy lại vóc dáng trước khi sinh đấy bạn ạ

Chắc phải sang năm mới dám cho em ý gần giai :-ss chăm bọn mèo con đợt vừa rồi sợ mất vía =))=))

Vitcon

Member
HUUHU.xin 1 chú mèo anh lông ngắn thì hơi khó, thì thôi đành cứ nói là mua đi.mình cũng đang có 1 chú mèo nga lông dài giờ muốn nuôi thêm 1 bé cái mèo anh lông ngắn về cho chúng bầu bạn.Bạn nào bán hoặc cho thì mình xin dăng ký 1 em nhé
SDt của mình: 0988524984.

NhocSunny

Member
hi các bạn, mình xin giới thiệu bé sumo nhà mình. Bé mới được hơn tháng tuổi

crisbinh

Member
Nhà anh đúng là ở Khu tập thể Cơ Khí Hà Nội em ạ, nhà bà em ở nhà nào chắc anh có biết đó vì anh ở khu này cũng gần 30 năm rồi. Hiện tại anh đã chuyển nhà xuống Định Công, căn nhà tập thể đó anh đang cho thuê rồi, khi nào rảnh mời em xuống nhà mới anh chơi nhé.
Hay quá. Nhà anh ở chỗ nào Đinh công ah. Nhà e ở nơ 14b. Lúc nào e qua nhà a đc ko ah

crisbinh

Member
Thế bây giờ thì Minh phải làm thế nào mơi đc tăng mèo đây bạn. Mình muôn đăng kí mèo của Anh Trung quá mà chả biết làm thế nào cả

phuongpon

Các bác cho em xin địa chỉ và đt chú Trung đc k ạh? E mem mới nên chưa biết ai ạ!e cũng muốn đặt gạch e mèo đực aln cho con gái e có đôi có lứa

nemo_092000

Bạn ơi em này có hậu duệ chưa bạn, để lại cho mình một bé được không, nhìn yêu quá đi thôi :x

meo meo xinh quá mình chỉ muốn có một ngôi nhà ở với toàn mèo là mèo thuì à ko kể các em ấy là mèo gì xinh hay xấu miễn là mèo hiiiiiiiii=((=((=((=((

VinaMiu

Nhà mình cũng mới nuôi 2 em mèo ALN này....up để các bạn cùng coi hehe

:x:x:x:x

huonglinh

Buồn quá, mình cũng mê mèo Anh lông ngắn lắm mà ở Saigon không biết mua ở đâu :(
Có ai biết mách mình với, tha thiết năn nỉ cầu xin :(

Darkstar

Vietpet sponsor

Có chú mèo Phồng Tôm cũng xin phép được tham gia vào box này ạ! Em nó xấu xí mong mọi người đừng ném gạch nặng tay nhé >"<